Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất dự án 110 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Tôi cần tiền mua oto chạy dịch vụ vận chuyển nên cần bán nhanh lô đất liên kế KĐT Đông Tăng Long, đường Liên P., P. Long Trường Q. 9Tôi cần bán trước Tết...
      Dự án Tăng Long River View, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 209 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 209 m2 23,45 triệu/m2
      ƯU ĐÃI LÃI VAY, SẮM NGAY nhà mặt tiền, NHẬN NHÀ KÈM SỔĐâu là thời điểm vàng để mua bất động sản liền thổ khi:👉 LS tiết kiệm thấp kỷ lục?👉 Giá vàng...
      The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán 343m2 mặt tiền DT 741, thổ cư 65m2, kinh doanh buôn bán vạn ngành nghề. LH

      4.5 tỷ 343 m2 13,12 triệu/m2
      Vị trí MT DT 741, thuộc Hòa Lợi Bến Cát, Bình Dương.DT 343 mét vuông thổ cư, 65 mét vuông..Vị trí KD buôn bán vạn ngành nghề, cư dân đông đúc,...
      Đường ĐT 741, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 9m tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 140 m2 23,93 triệu/m2
      Hẻm thông, rộng 5m, sâu 50m, quy hoạch mới đất không bị lộ giới và giá còn thỏa thuận chủ.Vị trí: Hẻm Bà Huyện Thanh Quan, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 78 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phú Lợi - Thủ Dầu Một, giá 5 tỷ

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Lê Hồng Phong, P. Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương.- DT: 7.5x10m, 78 mét vuông.- Vị trí gần Lê Hồng Phong cắt Đoàn Thị Liên, vị trí...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Đất ngay các cụm KCN phía Nam Bình Dương- DT đa dạng: 4m5 x 16m; 4,5m x 18m; 5m x 20m; 9m x 16m; 10m x 20m- Đường nhựa vỉa hè rộng 18m giao thông thuận...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 lầu sổ hồng riêng thuộc dự án Phú Hồng Thịnh 6 liên kế ngay làng ĐHQG tp. Tp HCM.+ Kết cấu: DT đất 61 mét vuông...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, giá 3,8 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng vừa hoàn thiện, đầy đủ nội thất, đường trục chính KD, thiết kế hiện đạikhu dân cư Đẹp, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT:...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 7m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Giảm 200tr.Bán đất đường 12m thông 2 đầu, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 91,8m2, thổ cư 100 phần trăm (7x14m).Cách đường Nguyễn Đình Chiểu 100m.Đường QL...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường DX 02 - Thủ Dầu Một, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố gần chợ Phú Mỹ đang vào hoàn thiện, Đông Nam.Giá: 3,99 tỉ.Dt: 4.15x22 - 60 mét vuông TC.Nhà đẹp 3 phòng ngủ, đường nhựa rộng rãi,...
      Đường DX 020, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu căn hộ chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 -...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,22 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.22 tỷ 65 m2 49,54 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ Alphanam Luxury tầng 29 view biển, nội thất đầy đủ vô ở ngay, 3.218 tỉ/căn.* Thông tin căn hộ chung cư.+ Căn 1 phòng ...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trưng Nữ Vương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 170 m2 29,42 triệu/m2
      Gia đình tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 2 tầng, 2 mê xây dựng kiên cố đường, đường Trưng Nữ Vương, Hải Châu, Đà Nẵng.- Đường rộng 7m 2 oto rộng.- DT...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Hải 4 - Sơn Trà, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Bán nhà MT An Hải 4, P An Hải Bắc, Sơn Trà.- DT 75m2 (5 x 15m).- Đường 5m5, vỉa hè 3m.- Đông Nam.- Công năng: 2 tầng gồm 4 PN, 3  nhà vệ sinh, 1...
      Đường An Hải 4, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Nhà ven biển Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵnghttps://www.youtube.com/watch?v=SmN_Fyxn1GkĐường 5.5m - Ngang 5m dài 14Tầng 1 có PN dưới, 2 nhà vệ ...
      Dự án Central Bay Da Nang City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 62 m2 tại Đường Tiểu La - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Nhà Tiểu La 3 tầng, nhà kiên cố, nhà dân xây dựng tự xây ở.- 50m ra đường Chính,- 62 mét vuông, 3 tầng xịn sò,- Giá: 3,8 tỉ.- Vị thế nhà yên tỉnh, xóm...
      Đường Tiểu La, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 50 m2 88,6 triệu/m2
      Quá ngọt cho một cho khách KH lựa chọn ngôi nhà thông minh hảy đi xem trực tiếp để có một ngôi nhà như ý.ngôi nhà với đc Hoàng Diệu, Hải Châu, Đà...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      Chỉ 4tỷ6 nhà 3 tầng kiệt Võ Nguyên Giáp đối diện Furama Resort. Bãi Tắm Mỹ Khê - Đà Nẵng.Vị trí: Cách biển chỉ 100m, ngay Furama Resort xung quanh là nhà...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.