Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà c4 có gác lửng còn mới dọn vô ở ngay.Ngay hẻm 107 Nam Cao, P. Tân Phú, TP. Thủ Đức.Bán kính 500m ra Suối Tiên, chợ Trạm 2, đại học Nông Lâm,...
      107, Phố Nam Cao, Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 52 m2 82,31 triệu/m2
      NHÀ NGAY ngã 4 BỐN XÃ Cách CV Văn Hoá Đầm Sen 900m - GIÁP Q. TÂN PHÚ - Q.11 - Q. 5 - Q.6 497/8/6 Hương Lộ 2 - P.BTĐ - Q. Bình Tân__DT: 4m x 14m __1 trệt -...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà hẻm 395 Nguyễn Thị Kiểu Q. 12.* DT: 4 x 14m, 56  mét vuông sổ hoàn công đủ.* Hẻm 8m oto tránh, thông thoáng sạch sẽ....
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      hẻm xe hơi thông Lê Văn Qưới Bình Tân gần 60 mét vuông 2 tầng chỉ 4 tỉ 1Kết cấu 2 tầng gồm 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      * Cuối năm bank xác, chủ gọi điện hàng ngày nhờ bán ngôi nhà phố vị trí đẹp. Cơ hội cho bạn hoàn thiện ngôi nhà mơ ước của mình theo phong thuỷ và sở...
      Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Quận 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Mình chính chủ. Thân thương nhờ ace môi giới hỗ trợ giúp.Hoa hồng + thưởng Tết chờ đón anh/chị Em.Giá: 3tỷ880tr giảm còn 3tỷ600tr.Bao giá thấp nhất khu vực...
      1949/26/8, Đường Quốc lộ 1A, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      - Chủ tự xây,thiết kế ở nên rất kiên cố,ăn nên làm ra chuyển nhà lớn,thích hợp khách mua ở,đầu tư,làm văn phòng công ty,KD Online,,,-Đầy đủ tiện ích:các...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 18 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 18 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Phan Đình Phùng, P1, Phú Nhuận.DT: 3m x 7m công nhận đủ, nở hậu tài lộc phong thủy tốt.KC: 1 Trệt 2 lầu trống suốt 2 phòng ngủ, 3...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 72 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Không nhu cầu bán ngay nhà DT 6x12m kết cấu 1 lầu, 4 PN, phòng khách rộng rãi, phòng thờ, sân vườn thoáng đãng, sân thượng, sân phơi trên dưới, nội thất ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà mới đẹp đường Tỉnh Lộ 10 đoạn giáp Bà Hom.- DT: 4x14m đúc 1 tấm. Có 3 PN. Nhà đẹp dọn vô ở ngay.- Vị trí gần ngã 4 An Dương Vương,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Bán nhà tại Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp.- Điện tích: 45 mét vuông x 1 trệt 2 lầu sân thượng, tổng có 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, hẻm trước...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô đậu trước cửa, cách 10m xe tải quay đầu, hẻm 252 Phạm Văn Chiêu, P9, Gò vấp- DT ngang 4m dài 12m- Hiện trạng nhà mới 1...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khiếu Năng Tĩnh - An Lạc A - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Vị trí: nhà phố chợ Khiếu Năng Tĩnh. An Lạc A. Bình Tân.DT: 4x12m.XD: 2 tấm.Hướng: Bắc.Giá: 4.8 tỉ (có giá siêu mềm).Tiện ích.- Tiếp giáp, gần trục đường...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 30 m2 tại Phường 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Siêu phẩm đường Bạch Đằng P. 24 hẻm vip.- DT: 30m2- đc: 2/ Bạch Đằng, P24, Q. Bình Thạnh, Sài Gòn.- pháp lí: SHR.- Kết cấu: Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu, gồm...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 33 m2 tại Đường An Nhơn - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      Nhà */4 An Nhơn hnay nhà đã trống.- Nhà rộng thoáng, gần trung tâm Gò Vấp chỉ 5p.DT: 4*8,5 (cn 33m2 đủ).- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  toilet,...
      Đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí quá đẹp, ngay ngã tư giao với Âu Cơ. KD cực kỳ sầm uất.DT 3,3 x 8.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 2 toilet. Sổ nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ.pháp ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, giá 4,5 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 0 m2
      sp vị trí siêu tiện lợi. + DT sàn: 243 mét vuông. + DT đất: 62.5 mét vuông.*giá: 4tỷ5. tl+ Kết cấu nhà: 1 trệt, 4 lầu (1 phòng khách, 1 bếp,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà liền thổ, sổ hồng trả trước chỉ 500tr vào ở, sẵn hợp đồng thuê 450 - 720 tr, contact 0946 666 ***. Cơ hội có 1 - 0 - 2 sở hữu căn nhà phố biệt lập...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.