Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp mảnh đất 114 m2 tại Đường 4 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Bán nền đường số 4 khu Nam Long 1 dt 6x19- Giá 4.5 tỉ______- Nền A2-20- Tây Nam- Lộ 6m- Lề 4m- Dt 6x19- sổ hồng riêng____________giá 4.5 tỉNền nằm đối...
      Đường 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 165 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 165 m2 23,04 triệu/m2
      Kèo Thơm rẻ hơn khu vực 500 trNHÀ ĐẸP LỆCH TẦNG CỰC ĐẸP TẠI ĐƯỜNG SỐ 7 khu dân cư VĂN HOÁ TÂY ĐÔ (VHTĐ) - CÁI RĂNG - CẦN THƠ. GIÁ : 3 tỉ XXX ( Bao rẻ nhất...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nền đất 161 m2 tại Đường Đặng Đại Độ - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 161 m2 30,44 triệu/m2
      Đất P. Hiệp Hoà, cù Lao Phố gần chùa Ông và UB P. ,Tp. Biên Hoà- DT 6x 27 =161 mét vuông,sổ riêng full thổ cư- Thích hợp Xây căn biệt thự phố - Tây ...
      Đường Đặng Đại Độ, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 905 m2, mặt tiền 20m tại Cư Suê - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 3 tỷ

      3 tỷ 905 m2 3,32 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất căn biệt thự vườn đẹp nhất EAPOK.Tin vui sắp đến... Eapok sác nhập về TP Buôn Ma Thuột. (Chỉ cách trung tâm 4 kilomet) đón...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Cư Suê, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Em bán ngay ngôi nhà mới kiên cố với thiết kế 4,5 tầng hiện đại , đường xá rộng rãi thuộc khu 1 đại phúc cách ngã 6 tầm 1 kilomet .dt 82,6 mét ...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp miếng đất 2 MT đường, sát bên toà nhà TMDV 5 tầng đang xây dựng tại khu dân cư trung tâm TT. Bến Lức, Long An.giá chỉ hơn 37 tr/m2.- Đất 2...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 5m tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu quy hoạch 5B An Sơn - p4 - Đà Lạt (khu quy hoạch của nhà nước)- DT 50 mét vuông. -Ngang 5m nền thổ cư, mật độ xây dựng 100%- bìa đỏ...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 615 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 615 m2 6,35 triệu/m2
      Đường Nguyễn An Ninh, P. 2, TP. Bảo Lộc- MT ngang 17m- Sẵn 268 mét vuông thổ cư- View toàn cảnh TP và núi Đại Bình- Cách Quảng trường 28/3 Bảo Lộc chỉ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 20m tại Phường 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất đường 2 chiều 12A KDC Ticco Trương Định khu phố 3, P. 5, TX Gò Công, TG.DT 112,5m2 ngang 4m5 dài 25m full thổ cư đô thị.Giá: 3 tỉ 2 thỏa thuận ngay...
      Khu phố 3, Đường 12A, Phường 5, Gò Công, Tiền Giang

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 52 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 52 m2 68,27 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu Tái định cư Phước Long A. Sau lưng căn hộ chung cư CT4 - HUD 02 đường 28.- DT 52 mét vuông (4m x 13m).- Tây Nam.- Nhà 1 trệt, 1...
      Đường Hoàng Đình Giong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.7 tỷ 61 m2 60,66 triệu/m2
      Bán căn hộ góc. Tầng cao chung cư Goldcoast. View xéo biển và TP. Giá 3.7tỉ.------------------- DT 61  mét vuông.- 2 PN 2 toilet.- full nội ...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 131 m2 29,78 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ góc căn hộ tại 96 Định Công - Dự án của HUD xây nên thiết kế rất hợp lý với 131m gồm 3 PN, phòng nào cũng có cửa sổ, 1 lô gia và 2 vệ...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 270 m2, mặt tiền 13m tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 270 m2 16 triệu/m2
      Đất nền Sầm Sơn - giá 16 tr/m2.Ra sổ ngay (không cần xây).liên hệ ngay: 0966 343 ***.KĐT sinh thái hai bên bờ Sông Đơ - Hud4.Ven sông, kề biển.Tên dự án:...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Quốc lộ 47, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Đông Vệ - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 90 m2 47,23 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán nhà 3 tầng.Dt: 5x18m.Nhà thuộc MB530.Mặt đường oto đỗ thoải mái, vỉa hè rộng.bìa đỏ chính chủ.liên hệ: 0888 358 ***chính chủ).
      Đường Phạm Đốc, Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Yên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 96 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng TDP Trại Giao, Khai Quang, Vĩnh Yên 96m2 sẵn bìa đỏ, đường 2 oto. KD đc, cạnh dự án Sky1 và đường Nguyễn Tất Thành 30m. giá siêu mềm...
      Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu chuyển xuống mặt đất nên cần sang nhượng lại chung cư HOME CITY - TRUNG KÍNH DTTT 70,99m2 - thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh Để lại toàn bộ...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán căn hộ CT6 KĐT Yên Hòa, contact 0888 177 ***- DT 110 mét vuông, phòng khách, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 logia, view hồ điều hòa.- Nhà đẹp long lanh, nội ...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      * DT chung cư 61m²( Thông thủy) thiết kế 2PN2VS.* Hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam thoáng mát tầng trung view nội khu.* Nội thất full có đồ...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.