Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Thông tin dự án The Privia:Vị trí dự án: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, TP.HCM.CĐT: Khang Điền.Quy mô dự án: 1,83 héc - ta có 3 block căn ...
      Dự án The Privia, 158 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ Him Lam Q. 6, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: Như khu tập fitness, spa, beauty salon, sân tập TDTT ngoài trời, đường chạy bộ, khu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Thông tin dự án The Privia:Vị trí dự án: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, HCM.CĐT: Khang Điền.Quy mô dự án: 1,83 héc ta có 3 block căn hộ, cao...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 3.6 tỉ/căn ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Căn Hot nhất dự án Jamila Khang Điền.2 PN - 2  phòng vệ sinh.View hồ bơi.đầy đủ nội thất (hình minh họa).giá: 3.1 tỉ.Cam kết giá thật...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 88 m2, mặt tiền 4m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      🌈 MUA ĐẤT TẶNG nhà c4 MT NỘI BỘ PHẠM THẾ HIỂN VIEW CÔNG VIÊN- Ngang 4m x 20m, sổ vuông vắn.- Gần chợ Phú Lợi II, gần khu dân cư Phú Lợi.- Nhà thông Lê...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Mua trực tiếp dự án căn hộ chung cư cao cấp Akari City GĐ 2, từ CĐT Nam Long.BÁN căn hộ chung cư 2 phòng ngủ khoảng80m2 giá 3.663.000 vnd CK còn...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      liên kế các khu dân cư như: Lake View City, Palm City, The Global City, Nam Rạch Chiếc,...- Nằm liên kế khu liên hợp thể dục thể thao Quốc Gia Rạch...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 46 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng, 46m2, ngang 4m, ngay Quang Trung, Q9, chỉ 3,45 tỉ.- 3  phòng ngủ, có 1  phòng ngủ dưới tầng một, phù hợp cho người lớn tuổi.-...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q7.- DT: 6.5m dài 7.5m. Nhà vuông vắn.- Kết cấu: Trệt lầu 2  phòng ngủ 2 toilet, có logia rộng rãi. Nhà nội thất ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Trương Đan Trường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 57 m2 86,85 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉ.Bán nhà hẻm Quang Trung, P8, Gò Vấp.Hẻm 5m thông, tiện KD buôn bán.DT: 3,75 x 16m, đúc BTCT 1 lầu, gồm 3 PN (có phòng dưới trệt cho người lớn...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 68 m2 69,12 triệu/m2
      Ngộp NH cần ra gấp trước tết.Nhà căn hộ góc 2MT không bị lộ giới. Hẻm nhựa 7m xe tải quay đầu thoải mái.Vị trí đẹp, 1/ Trương Thị Hoa, sát bên Gò Vấp....
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 66 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 66 m2 74,1 triệu/m2
      Mô tả:Mang một phong cách châu âu, thêm chút tân cổ điển vào đó. Sang trọng và hiện đại.- Vị trí cực đẹp, trước nhà 3m, cách 10m ra Nguyễn Văn Linh, Phan...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán đất đường Đậu Quang Lĩnh, Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí: KĐT Hòa Xuân, cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều tiện ích ...- DT : 100m2- Hướng đất:...
      Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán ngay nhà 2 tầng kiên cố trung tâm thành phố -liên kế CoopMart Đà Nẵng-oto đỗ trong sân nhà- Trần Cao Vân Giá chỉ hơn 3.5 tỉ tí- Chủ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      mảnh đất vuông vức không lỗi lầm, hướng Bắc, nằm trên trục đường thông 208, giao thương đi lại vô cùng thuận tiện, có thể KD buôn bán, làm nhà xưởng vô...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Ngôp giảm 400tr nhà 1 trệt 2 lầu P. Đông Hòa, gần đường Hai Bà Trưng.- Dt: 60 mét vuông, ngang 4m x 15m, thổ cư hết.- Đường 7m, hướng Tây.- Cách BigC...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP.Đà Nẵng giá siêu mềm1. Cần bán Thanh Hóa 10m5 sát sân vận động giá 3.5 tỉ- DT: 100m2- Gần chợ Hòa Xuân đi bộ ~ 2 ph,...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.