Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 32 m2 146,88 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết - tặng nội thất cho khách thiện chí - an sinh xã hội cực tốt.+ Bán nhà Vạn Phúc - oto đỗ gần, ra khu DV Vạn Phúc chỉ vài chục mét, khu...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      4.85 tỉ 35 mét vuông xây 6 tầng thang máy.Hiếm! Phố Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba Đình. Cạnh trung tâm, Trường chu văn an. Hồ Tây.--------Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, oto đỗ cửa, 10m ra bãi gửi xe oto, ngõ thông, ở ngay, 42 mét vuông giá 4.3 tỉ.+ Vĩnh Hưng khu vực đang...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Minh - Bắc Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 39 m2 126,93 triệu/m2
      Bán nhà Phú Minh Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm. DT 39 mét vuông x 6 tầng lô góc oto qua nhà ngõ thông cực đẹpTầng 1. Phòng ăn, khách bếpTầng 2,3,4,5....
      Đường Phú Minh, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Quốc Oai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà cấp 4 DT 63.5 mét vuông full thổ cư siêu phẩm mặt đường liên xã Đại Thành Phụng Châu KD cực đỉnh vỉa hè đất lưu không rộng 3m....
      Đường Liên Xã, Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - DÂN XÂY - GẦN MẶT PHỐ - Nthành phố Hà Nội THẤT SẴN Ở NGAYMô tả: - Nhà cách mặt phố hoàng ngân 300 m oto cách nhà 100 m.Trước nhà ngõ bagac...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 30 m2 146,67 triệu/m2
      Nhà đẹp lô góc - ngõ nông - thông sang ngõ 281 - thông ra phố Nguyễn Đức Cảnh.Mô tả.+ Vị trí mặt ngõ, đẹp quy hoạch đường Trương Đình cách 1 ra phố, xung...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      -DT: 90m, MT 4m.-Trước nhà đường oto tránh, KD sầm uất đuổi không hết khách.-Mặt ngõ sau ba gác thông, vừa ở vừa KD.-Vị trí đẹp, Làng Quốc tế Thăng Long,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Láng Hạ, Đống Đa, DT 60m, MT 6m, đã xây 3 tầng kiên cố, thiết kế 4 phòng ngủ, nhiều công năng.Nhà nằm trên tuyến phố sầm uất, gần...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 22 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 22 m2 195,46 triệu/m2
      - Nhà đẹp, ngõ oto dừng đỗ ngày đêm, sân trước nhà rộng thênh.Thang để xe thoải mái, hàng xóm Royal city, đi đâu cũng thuận tiện.,- Chủ vừa ở vừa KD nhẹ mỗi...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Bán nhà phố Xuân Đỉnh, 33m2, 5 tầng, gần phố, hàng xóm ngoại giao Đoàn, nhà chính chủ, pháp lí chuẩn.Thiết kế:Tầng 1: Khách, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần bán ngay nhà đẹp dân xây chắc chắc phố Bạch Mai, vài ph ra các trường Đại học và BV Lớn tuyến trung ương, gần ngay các phố lớn trần...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đón tết.Bán nhà trung tâm Q. Thanh Xuân - 2mặt thoáng - đường trước nhà rộng sạch - 10m lên oto - 30m ra mặt phố - sổ vuông đẹp A4 - chính chủ.- DT:...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà Yên Nghĩa Hà Đông cạnh khu đô thị Đô Nghĩa 38.5 mét vuông 2.5T 3 ngủ ngõ thông ôtô qua nhà.Cách trục chính oto tránh 20m.Nhà sạch đẹp ở...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 31 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 31 m2 150 triệu/m2
      Sông Sét, Hoàng Mai, TP Hà Nội - 31 mét vuông - 4 tầng - giá 4,65 tỉ.Nhà đẹp ở ngay nội thất đầy đủ.Vị trí cách phố 30m. Ngõ trước nhà 4m.bìa đỏ...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Vĩnh - Hoài Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 38 m2 97,37 triệu/m2
      Nhà đẹp - lô góc: 5T_ 38 mét vuông _ôtô vào + KD _ tiện ích gần _ sát khu đô thị Hindode - Park & Ql32.Người quen, gửi bán căn lô góc 2 thoáng 5T_...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà xây 5 tầng đầy đủ nội thất cơ bản, vị trí ngõ 38 Di Ái, đường trước nhà rộng 4m thông thoáng trên trục đường Di Ái cách QL32 300m.Giá: 4,1 tỉ còn...
      Ngõ 38, Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 49 m2 tại Đường Minh Khai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 49 m2 99,8 triệu/m2
      Nhà mới đẹp tặng nội thất - 5m ra oto tránh - an sinh xã hội tốt TT Q..Minh Khai Hoàng Mai.DT 49m2 4,89 tỉ (có thỏa thuận).+ Vị trí đẹp trung tâm - gần...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.