Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Đồng - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 39 m2 79,49 triệu/m2
      3,1 tỉ nhà mặt tiền Phúc Đồng - Nguyễn Lam, Long Biên 39 mét vuông oto đỗ cửa.Đổi nhà, GĐ em đã đặt cọc nhà nên cần bán ngay.Nhà dân xây thiết kế...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuy 4 tầng 4 ngủ vi trí vip ở thoáng, nhà lô góc thoáng trung tâm P. Ngọc Thuỵ, Mipec gần.Nhà dân xây chắc chắn đường vào oto đỗ cửa.Nhà pháp ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 43 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      Gần trường, sát chợ, gần KĐT Đại Kim, vài bước chân ra hồ Linh Đàm. Giao thông thuận tiện, ở sướng. Đầy đủ công năng cho hộ gia đình sử dụng.- Thiết kế:-...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, ba bước ra oto, trước nhà thông thoáng.- cư dân đông đúc, nhiều tiện ích, 5 ph đi bộ ra hồ Đền Lừ, Tân Mai.- 40 mét vuông 5 tầng 3 ngủ...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Một ngôi nhà xếp hạng quý hiếm phố Bồ Đề Long biên, ô tô đỗ 30m, gần phố Nguyễn Văn Cừ, vài ph đi bộ sang phố cổ Hoàn Kiếm.Lựa chọn tuyệt vời cho công dân...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 2m tại Đường Lê Quý Đôn - Hai Bà Trưng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 20 m2 162,5 triệu/m2
      Phố Lê Quý Đôn giao với Nguyễn Cao Lò Đúc, Nguyễn Huy Tự . Dt 20m 4 tầng, 2 mặt thoáng , ngõ tương đối rộng hơn 3m thông các ngảbìa đỏ chính chủ. Giá...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Giảm còn 4.3 tỉ ngôi nhà Kim Mã, Ba Đình, 32 mét vuông, 5 tầng, ngõ tương đối rộng, ba gác đỗ cửa, khu dân trí cao.Vị trí:Nằm tại khu vực Ba Đình,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán Nhà vừa xây thiết kế rất đẹp, đường trước nhà thông thoáng oto vào nhà.- DT: 60m2, MT: 4m.- Thiết kế nhà:+ Tầng 1: Sân để oto, phòng khách,...
      Lễ Pháp, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2 tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      Bác chính chủ cán bộ nhà nước về hưu cần bán chung cư hơn 30m2 tại phố Minh Khai giá chào 3.75tỉ.Tổng DT 33m2 nhà xây mới.Thiết kế 4 tầng phong cách mới...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 33 m2 122,73 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn, 2 mặt thoáng, gần chợ, gần trường học, an ninh dân trí cao, thuận tiện giao thông ra đường Nguyễn Trãi. Gần ngã 4 Sở. Trước nhà là sân...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Khoái, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 45 m2 91,12 triệu/m2
      4 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ ÔTÔ TRÁNH, ĐỖ NGÀY ĐÊM - LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - VĂN PHÒNG - KD - giá cực rẻ KHU VỰCMô tả Vị trí giao thông thuận tiện qua Thanh Lân, Lĩnh...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 60 mét vuông thổ cư Xuân Canh, Đông Anh.- Nhà mặt thoáng, đường thông ô tô chỗ vào nhà.- Gần dự án Vinhome, cầu Tứ Liên.- Cách QL 5 và...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Bắc Từ Liêm, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 42 m2 75 triệu/m2
      _Rất thuận tiện đi lại._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, coffee, Trường Học._không trung ...
      Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc, chuyển dịch chỗ ở, tôi cần bán nhanh ngôi nhà tự xây kiên cố, hiện đại.- Vị trí: Cách ngã 4 Vạn Phúc - Hà Đông 30m, cực kỳ thuận...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bùi Xương Trạch, Q. Thanh Xuân, gần oto, 5 tầng, 3 ngủ, dt 36 mét vuông giá 3 tỉ.+ siêu hiếm, nhà dân xây khung cột chắc chắn 5...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 46 m2 tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 46 m2 89,14 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, gần khu đô thị Xa La, vài mét ra đường oto tránh, giao thông rất thuận tiện, gần mặt phố Phùng Hưng, Văn Quán, Trần Phú, Mậu Lương, QL...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      BCHƯA ĐẾN 5 tỉ SỞ HỮU NGAY ngôi nhà CÓ DT: 120M, 4 TẦNG, TẠI NGŨ HIỆP .+ ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG THÊNH THANG, THIẾT KẾ 7 CHỖ ĐỂ 2 CHIẾC TRONG SÂN. KD. Nhà...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, 38m2 5 tầng 4,2 tỉ sổ đẹp tặng lại nội thất đầy đủ, đối diện ĐH Thương Mại.- contact xem nhà: Mr Thụy: 0826 275 ***- Chính...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.