Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      BÁn nhà mặt tiền đường ô tô 2279 Huỳnh Tấn Phát, Nhà bè (liên kế Q. 7 cách PMH 5 ph xe máy).Giá 4.85 tỉ TL.DT: 4.8x11m. 51.5 mét vuông.Cấu trúc: 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Trưng - Quận 2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 43 m2 82,56 triệu/m2
      Nhà Q. 2 - Bình Trưng Đông.Hẻm 1/ hẻm xe hơi, thông thoáng, khu vực an ninh, gần trường, công viên..DT: 43m2 (trệt + 2 lầu + sân thượng thiết kế như bar,...
      Đường Bình Trưng, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm ô tô thông 2 tầng ngang 4.5m Tân Chánh Hiệp Q12 nhỉnh 3 tỉ.- hẻm ô tô tới cửa.- DT 4.5mx15m.- 1 trệt 1 lầu 3 phòng 2  phòng vệ sinh.- Bao...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 50 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      - DT: 50m2, 4x12,5m.- Hẻm nhựa 6m, oto vào nhà, ngay gần Tên lửa, Hương Lộ 2.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng đầy đủ công năng gồm 5 PN, 5  nhà vệ ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 46 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 46 m2 81,53 triệu/m2
      bán ngay trước Tết, nhà hẻm Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú.DT: 4x - 10 nở hậu 5m (46m2).Nhà 1 trệt 1 lầu.Hẻm ga gác sạch sẽ, an ninh.Đối diện BigC, ngay trong khu...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      Giảm từ 5.3 tỉ xuống còn 4.7 tỉ TL.Nhà 3 tầng 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh hẻm xe hơi Đường 8 Linh Xuân - DT 6x12m = 72 mét vuông hoàn...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 26 m2 tại Đường Nhật Tảo - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 26 m2 138,47 triệu/m2
      Tin thật không ảo..!- VT: Hẻm thẳng 1 sec gần MT, gần chợ Nhật Tảo, Nguyễn Tri Phương.- DT: 3.2M x 9M, XD: 26 mét vuông.- HT: 1 lầu (nhà cũ tiện xây...
      Đường Nhật Tảo, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 24 m2 tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 24 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng hẻm ô tô 7m đầu đường Thạch Lam, Tân Phú.Dt: 4x6m CN 24m2.Nhà 3 tầng. Hẻm rộng sát mt. Khu vực xây đồng bộ đẹp, sạch sẽ, an ninh.Thích hợp vừa...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 53 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Chủ tự xây, thiết kế ở nên rất kiên cố, ăn nên làm ra nhà lớn, thích hợp khách mua ở, đầu tư, làm văn phòng công ty, KD.- Đầy đủ tiện ích: Các siêu thị,...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      bán ngay SORA 2, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, Tầng cao, 3 tỉ 8 Bao trọn chi phí.- View đẹp, vuông vắn.liên lạc 0988 352 ***
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu đối diện công viên khu dân cư An Phú 1 p. An Phú Tp Thuận An.DT 85 mét vuông, 5x17m, thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Đất tại trung tâm TP Tân Uyên, Bình Dương.+ Chợ và trường cấp mầm non, I, II, III: 0.5  kilomet.+ BV và uỷ ban nhân dân: 1  kilomet.+ KCN Nam...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 110 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 110 m2 34,1 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường hẻm 93 P. Phú Hòa TP Thủ Dầu Một Bình Dưởng, DT đất là 110m2,- 5 x 22 có 50m2 đất ở, trên đất có nhà c4 đang cho thêu 7...
      Hẻm 93, Đường 93, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      1/ Vị trí căn nhà.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m Hòa Phú, đối diện UB Q. Liên Chiểu, gần đại lộ Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 80m2...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 2 tầng, 100 m2 tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đối diện công viên - MT đường 5m5 Cổ Mân DT 100 mét vuông.- Vị trí đường 5m5 vỉa hè 3m.- Đường thông tứ tung, ô tô trong nhà, xe con đậu...
      Đường Cổ Mân 1, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng mới đầy đủ nội thất kiệt ô. Tô đường Điện Biên Phủ thông Thái Thị Bôi - giá rẻ nhất.Vị trí KD buôn bán đông đúc. Tiện ích...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng MT đường Lê Văn Sỹ.Vị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp.-------Đường: 5,5m - vỉa hè: 3m.Dt đất: 70 mét vuông, ngang: 5m.Hướng: hướng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị Công Nghệ FPT Đà Nẵng, DT 105 mét vuông.- Vị trí đất đối diện khu công nghệ FPT Complex Đà Nẵng.- Đường sát ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa.-...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá