Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Hàng xóm Linh Đàm, 40m2, 6 tầng, 20m ra oto, chỉ 4.1 tỉ.Đi bộ ra KĐT Linh Đàm, cạnh trường Chu Văn An, Hưởng trọn tiện ích ngập tràn của KĐT Linh Đàm, cư ...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 30 m2 148,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 272 Ngọc Thụy, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Nhà xây mới 30m2 x 5 tầng gồm phòng khách, bếp, 3 ngủ, vs khép kín, phòng thờ, sân phơi.Nội...
      Ngõ 272, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh 35 mét vuông, 5T, 10m, 4.35 tỉ, nhà mới. Bắc Từ Liêm.+ Hiện trạng nhà vừa xây xong năm 2022.+ Lô góc 2 mặt thoáng và 1 khe thông...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 35 m2 121,43 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Thạch Bàn, ngõ thông các ngả, gần hồ, vườn hoa.- Thuận tiện giao thông, đi cao tốc HN - Hải Phòng, HN - Bắc Giang, gần Aeon Mall Long...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Cần bán nhà xây 5 tầng như trong hình.- DT 32m2: giá 3,3 tỉ.- Nhà thiết kế 5 tầng: Gồm 3 p. Ngủ + 1p. Khách.- Ngõ trước nhà 3m, ngõ thông các ngả.- bìa đỏ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      + Cần tiền đóng xây thô B1.1 nên tôi bán mảnh đất B1.4lk23 ô 15 giá chỉ chưa tới 50tr/ mét vuông.+ LH: 0979 223 ***
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 68 m2 63,98 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền KD bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh tại dự án Dluso Q. 2 - gần Mai Chí Thọ.DT 68m2 căn hộ góc tầng...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Chợ Lớn - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ , 2 toilet, 97m2, sổ hồng, nội thất, giá 3 tỉ5, thỏa thuận, 0908 435 *** Viễnđc: Đường Hậu Giang, P....
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 0 m2
      * đc: 454 Đường Võ Chí Công, P. Phú hữu, TP Thủ Đức.* Thông tin căn hộ chung cư:- gồm 3 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh.- DTTT: 91,23 m.- giá:...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,25 tỷ tại Bình Thạnh

      3.25 tỷ 62 m2 52,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư Green Field 686, Q. Bình Thạnh.Vị trí: MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P25 Bình Thạnh gần bờ sông Saigon, bán đảo Thanh Đa rất mát mẻ.pháp ...
      Green Field, 686, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Cần bán chung cư Khánh Hội 2 Q.4, DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, giá 3 tỉ, SHR, nhà thoáng mát, khu an ninh, bảo vệ 24/7, gần chợ, trường học....
      Dự án Khánh Hội 2, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,37 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 0 m2
      2 phòng ngủ La Cosmo Q. Tân Bình - Bán chung cư 2  phòng ngủ, DT 77,72m2 tại Q. Tân Bình.Giá hợp đồng: 3tỷ373,660,000đ, đã TT 15 phần ...
      Dự án La Cosmo Residences, Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 1 tọa lạc tại ngã 4 Nguyễn Thị Thập và Lê Văn Lương, nơi TTTM và dịch vu sầm uất tại Q. 7.Giao thông:Đến siêu thị Lotte Mark 500...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      chính chủ đang cần tiền nên bán nhanh căn 2 phòng ngủ 55m2 căn hộ chung cư D'Lusso Q. 2 giá 3 tỉ 1 (thỏa thuận cho khách thiện chí).Ngoài ra em...

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      - DT: 48  mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ.- Nội thất bàn giao CĐT PMH.- Căn duy nhất có ô xe.- Giá 4 tỉ bao thuế phí, chưa gồm 5 phần ...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Akari City do Nam Long Group hợp tác cùng Hankyu Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon Railroad 2 Tập đoàn đa ngành hàng đầu Nhật Bản với kinh nghiệm hơn...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 0 m2
      💥𝐓𝐎𝐏𝐀𝐙 𝐄𝐋𝐈𝐓𝐄 💥 1 Deal Duy Nhất thấp hơn thị trường 500 tr🔹 Căn 94.5 mét vuông: 3PN-2 nhà vệ sinh " Giá 3 tỉ 200 tr 😲🔹 - Căn...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Cần bán chung cư CC Safira Khang Điền.- DT 67 m2.- căn hộ góc Đông Nam gió mát.- đầy đủ nội thất, thiết kế riêng.- Tầng 15 thoáng mát.- sổ hồng ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.