Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 36 m2 96,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phân lô mới đẹp, Việt Hưng, Long Biên, DT 36m2, ngõ nông xe máy tránh, cách vài bước ra ngõ oto.- Vị trí đẹp, khu trung tâm phố Việt...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ 45 mét vuông, 5 tầng.Nhà gần cầu Chương Dương chỉ 3 ph xe máy sang phố. Để biết rằng vị trí nhà mình đắc địa như thế nào.Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 48 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 48 m2 96,88 triệu/m2
      - Nhà nằm P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- Thiết kế: 6 ngủ, 4 vệ sinh, phòng thờ sân phơi rộng rãi.- Nhà vừa xây, cách cầu Vĩnh Tuy chỉ...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Bán nhà cách đường 20m ngõ 3m Đông Mỹ, thôn 1. Gặp chủ thương lượng trực tiếp.- Giá: Nhỉnh 3,2 tỉ , nhà vuông đẹp cao.có thỏa thuận - DT: 54 mét ...
      Thôn 1, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 27 m2 131,49 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy 27m2 5 tầng, 3 ngủ, ngõ tương đối rộng - Giá 3.55 tỉ.Nhà nằm trong ngách nhưng vô cùng thoáng sáng. Trước nhà rộng để...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 18 m2, mặt tiền 3m tại Phố An Xá - Phúc Xá - Ba Đình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 18 m2 238,89 triệu/m2
      Mặt phố An Xá oto, KD tầng 1: 18m/20m/22mT2, 6 tầng, MT 3.1m, 4.3 tỉ Ba Đình.Nhà quá rẻ - hiếm hiếm mặt phố Ba Đình 6 tầng giá cực ngon. + 9/1/2024 cần tiền...
      Phố An Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - Yên Viên - Gia Lâm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền nên bán bán trước tết, hạ tiếp 500 tr giá còn 4.8 tỉ.Mặt phố Phan Đăng Lưu DT 72.5/80 mét vuông. 4 tầng. MT 3.15 m. Giá 4.8 tỉ.Mặt phố - vỉa...
      Phố Phan Đăng Lưu, Xã Xã Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám-Ba Đình, DT 36m, 5Tầng , mt4.5, giá 4.6 tỉ sổ đổ chính chủ. DT bìa đỏ 36m2x5 tầnggiá 4.6tỉ( Có thỏa thuận)bìa đỏ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, Lô góc DT 39 mét vuông , 5Tầng , MT4.9 giá 5 tỉ sổ đổ chính chủDT bìa đỏ 39 mét vuông, 5 tầngGiá 5tỉ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Bế Văn Cấm - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư M One Nam Thành phố Hồ Chí Minh.Dc: 35/12 Bế Văn Cấm P Tân Kiểng Q. 7.chung cư cần bán.Thiết kế 3pn2 toilet.căn hộ góc lầu...
      M-One Nam Sài Gòn, 35/12, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      CHỈ CẦN 930TR NHẬN NHÀ NGAY!!!căn hộ HOMYLANDRIVESIDE giỏ hàng đầu tiên 30 căn trong số 300 căn tạ hồ lựa chọn.Nhà mới 100 phần trăm BÀN GIAO TỪ chủ ...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sky 89 2 phòng ngủ Khu La Casa.+ DT: 69 mét vuông 2 phòng ngủ.+ Nội thất: nội thất đầy đủ (Tủ bếp...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán lại căn hộ chung cư Westgate An Gia Bình Chánh.DT căn hộ chung cư 85 mét vuông đc thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,3 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 104 m2 41,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN Phú Mỹ Hưng, Saigon South Residences (SSR) tầng 11 tòa căn hộ C (C11-01). DT: 104 m2. View rất đẹp hiếm có (logia và 3 PN view...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2pn2 nhà vệ sinh DT 76m2Để lại toàn bộ nội thất đẹp, thích hợp đầu tư cho thuê Giá bán ngay: 3.9 tỉ Việt...
      The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ The Sun Avenue - 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.giá chốt: 4 tỉ (Bao hết thuế phí).View sông thoáng mát, siêu đẹp - 76 mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Sunrise City - 2 phòng ngủ 76m2 - giá 3.8 tỉ.Tại 23 25 27 Nguyễn Hữu Thọ, Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.+ 162m2 3 phòng ngủ...
      Sunrise City, 23 25 27, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      CHỈ CẦN 930TR NHẬN NHÀ NGAY!!!căn hộ chung cư HOMYLANDRIVESIDE giỏ hàng đầu tiên 30 căn trong số 300 căn tạ hồ lựa chọn.Nhà mới 100 phần trăm BÀN...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.