Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Cổ Linh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      DT 33m2/ 5 tầng (mới).- Ngõ trước nhà 3m oto chuyển đồ tận nơi, Đông Nam mát mẻ.- Cực thoáng 20m ra đường oto tránh dừng đỗ thông Aeon Long Biên.- Tiện ích...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 42 m2 108,34 triệu/m2
      Bán Nhà Di Trạch Hoài Đức 42m*4 Tầng. Mặt đườg lớn 8m ô tô tránh, MT 6,5m cực hợp KD.- Nhà xây độc lập mặt cực thoáng view đường to 8m ô tô tránh KD đỉnh...
      Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Phố An Trạch - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Nhà dân xây chắc chắn, nội thất xịn sò, chủ tặng nội thất đầy đủNhà có vị trí rất đẹp, gần phố khu trung tâm hiếm nhà Bán.bìa đỏ vuông đét sẵn sàng giao...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 54 m2 89,82 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Tứ Hiệp Thanh Trì 54m2 giá 4tỉ850.+ ngôi nhà 4 tầng tại Tứ Hiệp, Thanh Trì cần bán.+ Vị trí trung tâm huyện, giao thông thuận tiện đi các...
      Đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 7m tại Phố Trạm, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp Phố Trạm, Tư Đình, dân xây, DT 35.2m2, MT 7m, giá 3.530 tỉ, cách 15m ra đường oto dừng đỗ.Chính chủ bán ngôi nhà tự xây tâm huyết ngay Phố Trạm,...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 39 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 39 m2 94,88 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐÀM QUANG TRUNG LONG BIÊN (CHÂN CẦU VĨNH TUY) 39m2 - 5 TẦNG 3,7 tỉ- Vị trí: Cách Phố Đàm Quang Trung 250m, Cách siêu thị Aeon & Đường Cổ Linh 300m,...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 35 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - nhà xây mới hơn năm - ngõ đẹp.- Vị trí trung tâm Q., vô vàn khách tìm kiếm, ngõ trước nhà thoáng rộng, vài bước chân ra phố. Nhà chủ xây...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền Trần Duy Hưng - Cầu Giấy dt 40m2*4 tầng, 4.2 tỉ.Chỉ với 4.2 tỉ a/c đã sở hữu ngay ngôi nhà phố vip Trần Duy Hưng - Cầu Giấy. ngôi ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Tam Trinh - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 25 m2 152 triệu/m2
      Tài chính hơn 3 tỉ không có căn thứ.Nhà mặt ngõ thông - KD - ôtô đỗ cửa - vài bước ra phố Tam Trinh - Lĩnh Nam - lô góc thoáng sáng.- DT 25 mét vuông...
      Đường Tam Trinh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Chính Kinh - Thanh Xuân dt 32m2*5 tầng, 3.2 tỉ.Chỉ với 3.2 tỉ a/c đã sở hữu ngay ngôi nhà phố phố Chính Kinh - Thanh Xuân hàng xóm...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cần bán đất trong ngõ nguyễn sơn long biên hn+ DT 60 mét vuông -Mt ;3,7m đường trước nhà 2m cách 10m ra đường oto + Tiện ích ngâp tràn -cách mặt phố...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 32 m2 146,88 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐÓN TẾT - GẦN PHỐ - Ở NGAY - oto ĐỖ GẦN- kHU CÁN BỘ-DT 32 M - 5 TẦNG -MT4.25 - GIÁ :4.7 tỉ Nhà nằm trên mặt ngõ thông oto chạy vòng quanh , nhà cách...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phường Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      - Nhà đẹp ngõ 254 minh khai thông sang Gốc Đề, Mai Động, Hồ Đền Lừ, Minh Khai- DT sổ 41m thực tế xây dựng 46m 4 tầng KCBT chắc chắn, nội thất đắt tiền, dân...
      Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu tập thể cán bộ nên dân trí cao an ninh đảm bảoCách vài chục mét ra mặt phố Ngô Quyền, oto cách nhà 30mGiao thông thuận tiện:Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cầu Giấy. DT sổ 35m, 5 tầng, giá 4.7 tỉ-Nhà lô góc cực thoáng sáng - Nhà đc xây dựng chắc chắn, còn rất mới, đã trang bị full nội thất,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phố Tương Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,5 triệu/m2
      Nhà chủ tự xây khung cột chắc chắnSẵn ô chờ thang máyThiết kế các tầng thông sànbìa đỏ chính chủ
      Phố Tương Mai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Nhà mới đẹp 4 tầng, MT thoáng sáng, ngõ tương đối rộng gần phố, đi bộ 3 ph ra đường Thụy Khuê (Nhà xịn, ảnh thật).Nhà vuông vức xây 4 tầng có 3...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP, DT38m2 TẠI PHỐ BÙI XƯƠNG TRẠCH - Q. THANH XUÂN - Thủ đô Hà Nội, NHÀ NGÕ THÔNG, SÁNG VÀ THOÁNG MÁT. Với thông số cụ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.