Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.896 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.DT 78 mét vuông thông thuỷ, 2 phòng ngủ...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Đất rộng đường thông thoáng đặc biệt mới được trải nhựa alpha nên rất sạch sẽ, khá gần mặt QL 5Trong vòng bán kính 500m ít nhất 5 trạm...
      Đường 5, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Đặng Vũ Hỷ, Thanh Am, Xóm Lò, Q. Long Biên với thông số như sau:+ DT: 40 mét vuông, MT 4.5m.- Thửa đất vuông đẹp...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 104 m2 43,27 triệu/m2
      * Dự án: Iris Garden.* đc: 30 Trần Hữu Dực (Đối diện trung tâm thể thao Quốc Gia Mỹ Đình).* DT: 105m2. Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh,...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 88 m2 55,69 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án The Legend - 109 Nguyễn Tuân, đang cần bán ngay, giá cực tốt.Loại 02 PN:DT 64 mét vuông - 73 mét...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay miếng đất 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp, oto tải vào đất, khu vực cư dân đông đúc, nhiều dự án khu tái định cư.- Kế bên là xã Kim Chung và Chợ Mun, BV Nhiệt Đới Trung Ương...
      Đường Sáp Mai, Ấp Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.65 tỷ 116 m2 31,47 triệu/m2
      Đầu tư khu nghỉ dưỡng Tuần Châu Hạ Long gấp, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua ban đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu vực để bán ...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 9m tại Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Chị tôi nhờ bán miếng đất xen kẹt do cần vốn nhập hàng tết.Vị trí ngõ thoáng thông, vuông vức. Không lỗi phong thủy.Ngõ trước oto 4 chỗ đi qua.Giá thiện...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án FLC Twin Tower - số 265 Cầu Giấy, giá cực tốt.Loại 02 PN:97 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ bản/full,...
      Bamboo Airways Tower, số 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 33 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Thời gian tới tôi cần tiền KD nên cần bán nhanh ngôi nhà trên phố Hoàng Mai do chính tay tôi thiết kế và xây dựng, ngõ thông 3 gác, rất gần ô tô.Thiết...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      lô đất chính chủ DT 52.1m2. oto vào tận nhà. 0962 962 ***.Nằm trên đường Huyền Kỳ, Phú Lãm, Hà Đông. Xung quanh có các tiện ích sau:- Gần dự án đường Vành...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán ngay ngôi nhà trên đường Thịnh Liệt gần Q. uỷ Hoàng Mai, gần khu đô thị Ao Sào để chuyển lên khu Cầu Giấy ở.- DT...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Gia đình cần bán 200m Sẵn nhà 2 tầng Tại Bình Yên Thạch Thất giá rẻ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      Sẵn nhà 2 tầng mới tinh đường thông to ! Lô Góc gần FPT DT. 200m 166 thổ cư lô 2 mặt thoáng sẵn nhà 3 phong ngủ, phòng thờ , phòng kháchDanh giới rõ ràng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Đông Dư - Gia Lâm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 74 đường Giáp Hải, xã Đông Dư, Gia Lâm Thủ đô Hà Nội.DT 67 mét vuông x 3 tầng, MT 4,2m. Nhà 2 ngõ xe 3 gác hiện tại đang đi.,...
      Ngõ 74 đường Giáp Hải, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 31 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 31 m2 101,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đẹp tại Vân Canh.Nhà xây mới 4,5 tầng, bìa đỏ chính chủ.Thiết kế đẹp, hiện đại với 3  phòng ngủ, 3 VS.Vị trí tại Vân Canh Hoài...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán nhanh ngôi nhà trên đường Định Công, gần chợ hồ Định Công để chuyển lên căn hộ chung cư ở.- DT 35 m2, giá 3.8 tỉ...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      liên hệ: 0398 552 ***.+ Vị trí ngõ tương đối rộng thoáng gần phố gần TTTM như Royal City và các trường đại học lớn.+ Nhà thiết kế 4 tầng đẹp long...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      Hoot, rẻ nhất Bán nhà Vương Thừa Vũ ngay ngã 4 Sở 45m2 nhà 5 tầng ngõ thông giá khoản 4 tỉ 4 + Nhà này nằm ngay khu trung tâm Q. Thanh Xuân khu ngã 4 Sở...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.