Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.896 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,46 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.46 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư K35 đường Tân Mai - DT 77,2 mét vuông - Giá nhỉnh 3 tỉ.Tôi hiện đang muốn bán căn hộ chung cư K35 tại đường Tân Mai, với DT...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      Cần đổi lên căn to hơn, gia đình thiện chí bán căn FLC 256 Cầu Giấy:- DT nhà 98m2.- Thiết kế 2 PN 2  toilet.- Nội thất đã làm đầy đủ bao gồm tủ bếp,...
      Bamboo Airways Tower, 256, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Gia đình mình cần sang nhượng căn căn hộ tầng trung tòa N03A K35 Tân Mai - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội - DT 96 mét vuông gồm 1 PK, 1 bếp, 3 ngủ, 2...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ Cần bán nhanh căn số 11. DT 80.88m2. Tầng 30. giá 4.250 tỉ. căn hộ chung cư Hoàng Thành Peal.liên hệ: Chính chủ: 0916 824 ***.Thông tin chung...
      Hoàng Thành Pearl, 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,65 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán chung cư Chelsea Park, P. Yên Hoà, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Chi tiết.- DT 100m2.- Thiết kế 02 PN, 01 phòng khách, 02...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 82 m2 52,44 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án Cầu Giấy Center Point - Số 110 Cầu Giấy, giá cực tốt.Loại 01 PN:DT 60 mét vuông, 1 ngủ, 1 khách, 1 vs,...
      Cầu Giấy Center Point, Số 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 97 m2 49,49 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án FLC Twin Tower - số 265 Cầu Giấy, giá cực tốt.Loại 02 PN:97 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs đồ cơ bản/full, giá...
      Bamboo Airways Tower, số 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Em có căn 2 phòng ngủ + 1 rộng 64 mét vuông hàng ngoại giao khu SA1 giá 3,05 tỉ logia hướng Đông Bắc, căn ký mới chủ đầu tư, hỗ trợ TT theo...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt QL32 giao Vành Đai 3.5 - Cổng chào Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội.Thông tin dự án.đc: khu...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      DT: 30 mét vuông. MT: 3,88 m. Đất nở hậu.Đường hiện trạng: 2,5m. Hướng: Đông.giá: 3,2 tỉ. bìa đỏ chính chủ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Thông tin:+ Vị trí: Ngõ 445, Lạc Long Quân, Tây Hồ, HN.+ MT: 3.3m, DT: 38 mét vuông, đất vuông đẹp, phân lô.+ Trước đất rộng Morning đỗ cửa, 15m ra...
      Ngõ 445, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      căn hộ cao cấp The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt QL32 giao Vành Đai 3.5 - Cổng chào Hoài Đức - TP Hà Nội.Thông tin dự án.đc: khu đô thị Hinode...
      Dự án The Wisteria, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác, cần bán nhanh căn hộ chung cư thuộc CT1 Sudico - Mễ Trì.* căn hộ chung cư bán DT 110 mét vuông.- Có thiết kế: 3 PN, 2...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ Bán căn căn hộ Smile Building số 1 Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DTTT: 93m2.Bao gồm: 3 PN và 2 phòng vệ sinh.Tòa nhà tọa...
      Smile Building, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Hinode 201 Minh Khai, Hai Bà Trưng thông số như sau:+ DT 80m2 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ 2 Slot oto.+ nội thất luxury.+ free dịch...
      Hinode City, 201, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 190 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 190 m2 21,58 triệu/m2
      Bán nhà tập thể ngõ 120 Hoàng Quốc Việt tầng 3 thang bộ 190m2 bìa đỏ 90m2 đã sửa đẹp 4 phòng ngủ + sân vườn.Đang cho thuê: 16tr/m2.hotline xem nhà:...
      Ngõ 120, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 60 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      bán nhanh nền đất Kim Chung, Đông Anh.- DT 60 mét vuông, full thổ cư.- Đường phân lô bàn cờ, oto tải tránh thoải mái.- Cách vườn hoa công viên chỉ...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư V1 Terra An Hưng, DT 97 mét vuông, (3 + 1)N, 2 nhà vệ sinh, view hồ, full nội thất, có sổ, giá 4.2 tỉ.logia:...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.