Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.893 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      Nguồn gốc đất sạch, vượng khí. Xây nhà to rộng ở thoải mái, khu vực dân trí cao.Đất vuông như tờ A4, phân lô vị trí cực đẹp vài bước ra mặt phố, nằm cạnh...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.35 tỷ 106 m2 41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Fafilm - VNT Tower - Q. Thanh Xuân.DT: 106 mét vuông - 3 PN - 2  nhà vệ sinh.full nội thất.Trong nội khu có bể...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 335 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,52 tỷ

      4.53 tỷ 335 m2 13,5 triệu/m2
      Tôi bán ngay nền đất nằm trên đường trục chính xã gần ĐHQG.- DT 335m2.- Nằm trong KĐT sinh thái nghỉ dưỡng của Đô thị vệ tinh Hoà lạc.- Cách trục chính,...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Liên Hà - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 90 m2 36 triệu/m2
      Đấu giá Đông Anh Tiềm năng vàng cho các NĐT.Đặc biệt tại Liên Hà - Đông Anh có Đấu giá X6, Hà Lỗ Hạ tầng đẹp Xuất Sắc, Vị trí Trung Tâm sát trục Đường Liên...
      Xã Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 210 m2 tại Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 210 m2 17 triệu/m2
      Nhìn Sổ đã mê không mua cũng tiếc ạ DT = 210m full thổ cư vuông như bánh chưng Cách mặt đại lộ thăng Long chỉ 500m Đường thông ô tô tránh Sát khu công nghệ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 4,84 tỷ

      4.85 tỷ 85 m2 57 triệu/m2
      - CC GỬI BÁN 85M TRỤC VƯỜN HOA TRUNG TÂM, ĐỒNG ÔNG, ĐAN PHƯỢNG, TP Hà Nội. - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, SINH VƯỢNG KHÍ, cơ sở giao thông ĐẦY ĐỦ, cư dân ĐÔNG ĐÚC,...
      Đường Đồng Ông, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.25 tỷ 75 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ dự án Trinity Mễ Trì số 145 đường Hồ Mễ Trì, kế cạnh 3 hồ điều hòa rất thoáng, mát.- Tầng trung view thoáng...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 31 m2 158,07 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT KIM NGƯU - NHÀ FULL ĐỒ KH CHỈ VIỆC XÁCH va li VÀO Ở - NGÕ 3 GÁC THÔNG KHẮP NGẢ - 3 BƯỚC oto ĐỖMô tả :- Nhà ở vị trí rất...
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      + Vị trí nhà rất đẹp, ngõ nông rộng, oto 4 chỗ đỗ cửa, gần Mipec Long Biên, công viên Ngọc Thụy, trường học, UB P., chợ, khu vực hạ tầng đồng bộ, an sinh ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 40 m2 88,75 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Cốc-Tây Mô-Từ Liêm-40m-4 tầng-Full nội thât-gần oto-3.x tỉ0971 607 *** Nhà cách oto 20m, hàng xóm của Vinsmart City với bạt ngàn tiện ích như...
      Dự án Tây Mỗ Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 38 m2 125,53 triệu/m2
      Lĩnh Nam, Hoàng Mai, 38 mét vuông 5 tầng 3 ngủ, thang máy, oto vào nhà, nhà mới ở luôn.4.77 tỉ.gọi ngay: 0839 832 ***
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Mua nhà đón tết 2024.Nhà Vân Canh - Hoài Đức. DT 30 mét vuông - giá 3 tỉ cách đường oto qua 30m gần trường học - chợ Vân Canh,...Nhà 4 tầng mỗi tầng 2...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt ngõ - KD - ôtô tránh 15m nội thất đầy đủ.Tam Trinh Hoàng Mai.DT 44 mét vuông 4,6 tỉ(có thỏa thuận).- Vị trí trung tâm - di chuyển...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 90 m2 36,45 triệu/m2
      cực hiếm - 4 NGỦ - TẬP THỂ ĐẸP NGAY NGUYÊN HỒNG - THÀNH CÔNG - TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH + oto ĐỖ CHÂN CẦU THANG + TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. + Vị trí vàng, giao...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 36 m2 134,73 triệu/m2
      Trung tâm hiếm nhà bán - nhà đẹp ỏ ngay - gần ô tô - tiện ích bạt ngàn - giá hiếm.bán gấp nhà Hoàng Cầu, xịn vip giá hiếm 4.85 tỉ có TL. 36 mét ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI ĐÓN TẾT, LÔ GÓC SÁNG THOÁNG TỰ NHIÊN, ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNGVị trí nhà đẹp lô góc nhiều ánh sáng thoáng tự nhiên, ngõ thông rộng, 3 bước ra oto dừng...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      Bán nhà đẹp gần Bưu Điện Hà Đông - TP Hà Nội - 38 mét vuông - 4 phòng ngủ - 2 mặt thoáng - hơn 4 tỉ 0943 075 ***- DT: 34 mét vuông, xây...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 322 Mỹ Đình - 35m2 - nhỉnh 3 tỉ.Nhà thiết kế 5 tầng khung cột rất chắc chắn, thửa đất vuông vức, bìa đỏ chính chủ, pháp lí sạch, sẵn sàng...
      Ngõ 322, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.