Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Masteri sở hữu vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất dự án.Tiện ích: Bể bơi vô cực trên nóc, 2 hầm xe, công viên hồ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng dự án Mandarin Garden 2:(cam kết thông tin chuẩn, không đăng ảo, gọi là có căn).- Căn 2 phòng ngủ, DT 68m2: Giá 3,3 tỉ -...
      Dự án Mandarin Garden 2, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ 3 PN tòa A (Autum) Goldseason 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư cao cấp của CĐT TNR.Tòa nhà có đầy đủ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi muốn bán lại căn hộ chung cư tại Rivera Park.70 mét vuông - 02 ngủ 2 vs.logia TN cửa ĐB.Full NT.Giá 4.2 tỉ.Xem nhà LH...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán đất phân lô Tây Tựu, 60m, mt5m, 3,8tỉ, đất oto tải tránh nhau thoải mái, gần khu B trường Đại Học Công Nghiệp, rất phì bợp xây ở hoạc xây phòng cho...
      Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 27 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 27 m2 148,15 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà vừa xây 307 phố Bạch Mai.DT 27 mét vuông x 5 tầng. Tầng 1 bếp và khách.Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 PN và 1  nhà vệ sinh.Tầng phòng...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 48 m2, mặt tiền 8m tại Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Bán Đất đẹp Chiến Thắng, Văn Quán Hà Đông. Dt 48m2, Mt 8m giá 4 tỉ. Phù hợp xây căn hộ chung cư Mini, 7 tầng,Thang máy, ôtô đỗ cửa. Vị trí khu vực nhiều...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 45 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 45 m2 lô góc hai MT, khu vực dân trí cao đất gần trường mẫu giáo, gần KĐT linh đàm, giá 3,8 tỉ liên hệ ngay 0965 986 ***
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất CCN làng nghề Cầu Gáo, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội, diện tích 410m2, có sẵn xưởng

      4.51 tỷ 410 m2 11 triệu/m2
      Bán đất CCN Làng nghề xã Đan Phượng, huyện Đan Phượng TP Hà Nội.- DT: 410 mét vuông, MT: 14m, hướng Tây.- Trên đất đã có sẵn nhà xưởng dựng full DT,...
      Đường 32, Xã Đan Phượng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Ôi rẻ quá! 3.2 tỉ! bán nhanh căn 3 phòng ngủ 2vs, rẻ nhất tại căn hộ chung cư Golden West, số 2 Lê Văn Thiêm. LH 0332 264 *** để đc tư vấn và xem...
      Golden West, Số 2, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 2 ngủ 70m2 toà Imperia Nguyễn Huy Tưởng.DT: 74m2, toà A.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.logia Nam, view thoáng.đầy ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 46m, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      Vị trí nền đất thôn Mít Mái, Xã Yên Bài.Tổng DT là: 1943m2 trong đó có 1258m2 trong xổ và 700m2 đất khai hoang.Sẵn xổ Hồng công chứng ngay trong ...
      Thôn Mít Mái, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội
      V
      Bất Động Sản Ba Vì Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay mảnh đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay trước Tết âm lịch. nền đất DT 52m2, MT 4.1m. Mặt ngõ thông ra 2 ngõ ô tô tránh.+ Sổ chia lô vuông đét, KHÔNG LỖI PHONG THỦY.+...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,08 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      4.08 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 101,25 mét vuông view công viên hồ điều hòa giá chỉ 4.083 tỉ.CK 12,5 phần trăm giá trị căn hộ.Quà tặng viên kim cương trị...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 150 m2, mặt tiền 20m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.DT: 150m2 lô góc.MT: 20m.Vị trí: Xã Thạch Hòa.giá cả thỏa thuận, ưu tiên cuộc gọi trực tiếp.MT rộng đẹp trên cả mong đợi.Hạ tầng đồng...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 32 m2 145,32 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà đất phân lô, nhà xây khung bê tông, Q. Ba Đình TP Hà Nội.- Nhà dân tự xây, khung cột bê tông, thiết kế cơ bản, mỗi tầng 1 PN...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 60 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 60 m2 63 triệu/m2
      nền đất SIÊU ĐẸP - KD BUÔN BÁN TỐT - GIÁ ĐẦU TƯ hot THÔN PHÚC THỌ - MAI LÂM - ĐÔNG ANH - HN. DT: 60m2.MT: 7.10m, hậu 7.18m.Đường rộng: 9m, oto tải đỗ...
      Đường Phúc Thọ, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      Nguồn gốc đất sạch, vượng khí. Xây nhà to rộng ở thoải mái, khu vực dân trí cao.Đất vuông như tờ A4, phân lô vị trí cực đẹp vài bước ra mặt phố, nằm cạnh...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.