Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Mua nhà chưa bao giờ dễ dàng đến thế chỉ cần bỏ ra 1,8 tỉ đã nhận nhà ngay, KD cho thuê ngay 200tr/1 năm thu nhập thụ động.Miễn LS 0 đồng trong 2 năm.Vị trí...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lộ Vòng Cung - Ninh Kiều, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Bán nhà 4 PN, sân đậu oto, phòng thờ đường B3 khu dân cư 3A, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ.- DT: 4 x 20m = 80 mét vuông; diện tích sử ...
      Đường Lộ Vòng Cung, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán đất Lô 16 - Ô20 đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 65 mét vuông (ngang 5m).- Hướng Nam: Đường nhựa hiện trạng 13m.- KDC Đông Mương...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường B6 - Phước Hải - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà đường B6 VCN Phước Hải, Nha Trang. giá rẻ nhất!- DT 44 mét vuông - ngang 4m.- Nhà 1 trệt 2 lầu: 4 PN, 3  nhà vệ sinh, bếp, phòng...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 5m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 4,13 tỷ

      4.13 tỷ 0 m2
      Bán đất vàng trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Yên Bái: Với DT lớn phù hợp với KD Nhà hàng, hotel, homestay nghỉ dưỡng đẳng cấp.- MT 5m.- DT 158,8m2.- Đất tổ...
      Tổ 02, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 5m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Bán đất vàng trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Yên Bái: Với DT lớn phù hợp với KD Nhà hàng, hotel, homestay nghỉ dưỡng đẳng cấp.- MT 5m.- DT 161,3 mét ...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Căn khe thoáng duy nhất còn lại của dự án sầm uất và tốt nhất "TP vệ tinh" Sơn Tây.- Nằm trên đường lớn chùa thông; gần chợ nghệ, trường học, và các tiện...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,74 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.75 tỷ 107 m2 35 triệu/m2
      Tết! bán ngay! 107m2 (3 ngủ) C14 Bắc Hà (36 đường Tố Hữu), logia hướng Đông Nam giá 3 tỉ x (x nhỏ).- Vị trí: Tòa CT1, tầng cao.- DT: 107m2 (3 ngủ, 2 vệ...
      C14 - Bộ Công An, 36, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 3,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.65 tỷ 158 m2 23,11 triệu/m2
      Căn đẹp 158m2, 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh tại CT12 Văn Phú, tầng đẹp, SĐCC sang tên ngay trong ngày.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,6 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.6 tỷ 127 m2 28,35 triệu/m2
      - Tôi có căn hộ chung cư 127 mét vuông loại 4 ngủ bán giá 3.6 tỉ như hình.- Nội thất siêu đẹp, tiện lợi sử dụng.- Nhà mới tinh đang còn nguyên mùi...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Độc quyền suất ngoại giao nội bộ chủ đầu tư dự án HC Golden City, ưu tiên làm sổ lâu dài đợt 1:- chung cư DTSD 102m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- Tầng cao,...
      Dự án HC Golden City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Tây, giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang căn 3 ngủ, cần bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ tại căn hộ chung cư tòa CT2 dự án A10 Nam Trung Yên, Cầu Giấy.- DTTT 66m2.- Thiết...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 107 m2 32,72 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở căn hộ C14 Bộ công an - Tố Hữu - thành phố Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn Hồ Gươm Plaza hàng sang nhượng có sổ 0946 634 ***.Tháng 12 tổng hợp quỹ căn Hồ Gươm Plaza hàng sang nhượng.Loại 3 phòng ngủ:Tòa A -...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Chuyên Quỹ Căn Thuê - Bán Chuyển Nhượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Nam, giá 3,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Xin chào quý a/c. Tuấn Tú đang có 1 số căn 3 ngủ tại dự án Grand Sunlake Hà Đông bán với giá chỉ từ 3,4 tỉ-đc bàn giao full nội thất cao cấp, có bếp từ,...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hoa hậu toà P4 DT thông thuỷ 95m2, tim tường 102m2.- chung cư nằm trong quần thể Ocean Park, đc ví như Singarpo thu nhỏ, chung...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,02 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.02 tỷ 0 m2
      Bán siêu phẩm 2 phòng ngủ tòa R1.01 cao cấp nhất phân khu Zenpark - vin Ocean Park, DT tim tường 71.2m2, hướng ĐB mát mẻ quanh năm, View toàn cảnh...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      M
      Bất Động Sản Mdland Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      siêu hiếm. Khu vực rất ít nhà căn hộ chung cư bán, nhu cầu mua cao, căn hộ chung cư thiết kế sang trọng,Nội thất tiền tỉ.Tòa nhà đc thiết kế theo...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.