Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 120 m2 40,42 triệu/m2
      Bán Nhà 4 TẦNG ĐÚC TÂN THỚI HIỆP Q. 12 GIÁ RẺ 4.85 tỉDT 120m2 ( 6 x 20 ) CN108LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG6 PN 6WC3 PHÒNG PHÍA SAU NGĂN CHO THUÊTHU NHẬP 6 tr NỐI ĐI...
      Đường Tân Thới Hiệp, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Gia đình đồng lòng bán nhà đường Cách Mạng Tháng Tám, P. 1, Q. 10, TP. Tp HCM.DT: 80m2 (ngang 5m dài 16m).Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, 5 PN, 6...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 56 m2 69,47 triệu/m2
      Vị trí: Đường Trương Định - P6 - Q. 3.hẻm ô tô 5m ra vào thoải mái.DT 56m2.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 4  phòng ngủ 4  toilet.KDC an...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Thạnh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, bếp, khách, bacon, 2 phòng ngủ, 3 toilet.+ Trước nhà hẻm xe hơi chạy vi vu.+ Khu vực Hàng Xanh, gần các trường ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 41 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 41 m2 73,18 triệu/m2
      Thanh khoản gấp nhà Bình Tân - ngay Aeon Mall Tân Phú - nhà 2 tầng - 44m2 - ngang hơn 4m - giáp Tân Phú - khu an ninh yên tĩnh.- DT 41 m2, 4x10m.- Nhà 2...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dân Chủ - Tân Thành - Tân Phú, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 41 m2 117,08 triệu/m2
      MTKD đường Dân Chủ P. Tân Thành - Tân Phú, 41 mét vuông [4*10m] 3 tầng 4.8 tỉ TL.Mô tả:DT 41 mét vuông: 4m x 10m.Kết cấu 3 tầng 89 mét ...
      Đường Dân Chủ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 tầng, mới, đẹp, dọn vô ở ngay, Bình Hưng Hòa A, liên kế Tân Phú.+ DT 40 mét vuông (4x10) vuông vắn, không lộ giới.+ Kết cấu: 2...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Nguyên - 10 - Quận 3, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 43 m2 82,56 triệu/m2
      Nhà ở Nguyễn Phúc Nguyên, P. 10, Q. 3 DT 43 mét vuông ( 4,3x10). Giá 3tỷ550triệuNhà 1 trệt 2 lầu có 4 PN 4 vệ sinh và 1 phòng thờ SHR riêngXem nhà...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 0 m2
      Nhà có DT 3,5x9m, xây dựng 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Gần chợ Phạm Văn Bạch, cách siêu thị Emart Phan Huy Ích 1 kilomet.SHR chính chủ,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng sau lưng MT Hoàng Diệu, vị trí đẹp trung tâm Hải Châu.- Tiện ích: Gần chợ, gần trường.- DT: 60 mét vuông, sử dụng 200 mét vuông.-...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Kim Bảng - Cẩm Lệ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Dãy trọ thu nhập trên 10tr/tháng.Vị trí đường Trần Kim Bảng vị trí tiện ích trường học, siêu thị, công viên... Chủ muốn bán giá bằng giá đất.Chỉ 4tỷ3 alo...
      Đường Trần Kim Bảng, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường 10m5 Núi Thành trục KD sầm uất giá chỉ như nhà kiệt không tin nổi ạ. Nhà nằm đầu đường gần cầu Trần Thị Lý, quảng trường 2/9, chợ...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán đất nền mặt tiền 5m tại Xã Thủy Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô: 101.4 mét vuông, lô áp góc, trục đường 18m Khau Da.Thuộc xã Thuỷ Sơn, TP Thuỷ Nguyên. Khu đấu giá Khau Da nằm giữa 2 tuyến đường...
      Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nam Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      miếng đất mặt đường Ngô Gia Tự - Hải Phòng đoạn ngay đường Liên P..Khu vực tiềm năng, giao thông đi lại thuận tiện.- DT: 100 mét vuông ngang 5m. Có...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán nền đất tại KĐT Khâu Da - Thuỷ Nguyên HP. Siêu đẹp, với MT 6.9m, phù hợp KD tại tuyến đường chính 21m.DT rộng: 100 mét vuông, MT 6.9m, đường 11m...
      Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      miếng đất 320 Khâu Da, Thuỷ Sơn, Thuỷ Nguyên, HP.DT: 100 mét vuông.Hướng: Nam.Đường + vỉa hè 12m.pháp lí: Chính chủ.Tiện ích: Nằm giữa hai tuyến...
      Đường ĐT 359, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m , giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 43 m2 89,54 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng lô góc Nguyễn Công Trứ, đường trải nhựa 7m, oto đỗ cửa ngày đêm.Cách mặt đường Nguyễn Công Trứ 50m, gần đường Hồ Sen, xen kẹt giữa 2 trường...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - An Dương, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 40 m2 87 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà xây 4 tầng cực tâm huyết gia đình xây độc lập - Móng ép cọc bê tông - Khung cột - Tường 20 - nhà để xe oto - Đường rộng 12m vỉa hè 2 bên....
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.