Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      Kts Ngọc Anh, ĐT 0941 006 ***bán nhanh nhà Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, DT 45 mét vuông x 4 tầng, oto đỗ cổng, hai thoáng trước sau, xây kiên...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Đ
      Mr. Ngọc Anh Kts (nhà Đất) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Phân lô - vỉa hè - KD - gần nút giao Vành đai 4 - tương lai sáng.+ Bán đất tại khu đấu giá xã Đại Áng, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.+ Khu đất phân...
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 10 m2 tại Xã Cẩm Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 10 m2 490 triệu/m2
      Khu vườn nhà tôi ở Cẩm Lĩnh, Ba Vì là một không gian yên tĩnh, thoáng đãng và thanh bình. Nơi đây có một view cánh đồng rộng lớn, mang lại cảm giác gần gũi...
      Xã Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 69 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 69 m2 50 triệu/m2
      - Trung tâm Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.- Tiện ích không thiếu gì ngắm cầu Nhật Tân.- Tp thông minh, công viên Kim Quy, Imtracom.- Quỹ đất ngày...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 24 tầng, 45 m2 tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      * Tài chính hiếm, oto vào nhà. Khu phân lô. Có một không hai . Trước nhà oto tránh, xếp hàng dài.* BÁN NHÀ THANH TRÌ , 45 / 50M5 TÂNG, 4 NGỦ , Ở, KD HOẶC MỞ...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Hot nóng bỏng hoa hậu thị trấn Chúc Sơn - KD - mặt đường nhựa 3 oto tránh - DT 100m lô góc cực đẹp - MT 5m hậu 5m - sẵn bìa đỏ giá inbox riêng E Hồng 0359...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Bán giúp Anh họ mảnh đất mặt ngõ oto 7 chổ thông khu phân lô cán bộ giáo viên, phố Tư Đình, Long Biên, TP Hà Nội.- Vị Trí rất đẹp phố Tư Đình thông Bát...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      bán gấp lô đất đã có móng 5 tầng nở hậu, Xuân Đỉnh 32m  Mt 3.9m giá 3.5 tỉ Bắc Từ Liêm. gọi ngay 0328 016 ***   lô đất VÀNG DÀNH CHO KH ĐẦU TƯ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 200m2 mặt đường đôi TĐC đại học Quốc Gia cách đại học FPT và đại học Quốc Gia Hoà Lạc chỉ 5ph di chuyển.Đất nhà nước giao hạ tầng...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Có 1 - 0 - 2 rẻ t, mặt đường KD, gần chợ vân trì, 80 mét vuông mt5, lô góc, sẵn nhà 3 tầng xây kiên cố tại Nam Hồng.DT 80 mét vuông MT 6m khổ...
      Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2 tại Xã Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 33 m2 96,67 triệu/m2
      Nhà mới đẹp, hàng xóm Tứ Hiệp, khu đô thị Linh Đàm, 5 tầng mới tinh, cách ô tô 30m.+ Mô tả: Nhà mới, thiết kế 5 tầng rộng rãi.+ Khu vực sầm uất, ngõ...
      Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - DT 35m2; MT 4,5m.- Nhà chỉ việc xách va li về ở với đầy đủ công năng sử dụng, giao thông thuận tiện, 3 bước ra hồ điều hòa, tiện ích bạt ngàn:+ 20M ra...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thụy Phương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 31 m2 117,75 triệu/m2
      chính chủ người quen gửi bán ngay nhà ngõ 351 Thụy Phương. Ngõ nông gần oto tránh..- Vị trí đẹp, nhà nằm giữa làng Thụy Phương. Giao thông thuận tiện,...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      PHỐ VŨ TÔNG PHAN - Q. THANH XUÂN chỉ 4 tỉ 1 có nhà mặt ngõ thông 5 tầng 0981 361 *** để xem nhà ngay thiết kế 5 tầng 3 ngủ tầng 1 PN 1wcMẶT NGÕ THÔNG...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ cần bán ngay nhà phố Minh Khai, là căn ĐẸP NHẤT dãy. NHÀ XÂY Ở KIÊN CỐ, thiết kế ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG, chủ mới có thể dọn tới ở ngay. Ngõ 254 Minh...
      Đường Minh Khai, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 37 m2 94,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trương Định Q. Hai Bà Trưng. DT sổ 37 mét vuông 4T, vị trí cách ngã 4 Chợ Mơ 300m, gần các trường Đại học Bách Khoa - Kinh Tế -...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      -DT: 90 mét vuông. MT 4m.-Tập thể T1 Nghĩa Tân, trước nhà, 2 oto tránh, dừng đỗ, vỉa hè rộng.-Vị trí đẹp, KD sầm uất, đuổi không hết khách.-2 mặt ngõ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Siêu phẩm - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân gần ngã 4 Sở.Vị trí đắc địa, điện đường, trường trạm không thiếu thứ gì.DT: 40 mét vuông, 6 tầng, 4,3 tỉ.- Mô...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.