Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, hướng Nam, giá 4,1 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn căn hộ chung cư IAL 20 Ciputra toà B, 93 mét vuông. Tầng cao.Vị trí đẹp nhất toà. View sông Hồng, cầu Thăng long.Thiết kế: 3...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.46 tỷ 127 m2 27,25 triệu/m2
      - Kết nối hạ tầng đồng bộ: Chỉ mất 5 ph tới trường cấp 1 Ngô Sĩ Kiện, trường cấp II Chu Văn An, 7 ph tới trường cấp III Ngọc Hồi, 15p ra đường cao tốc.-...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Rẻ, đất bìa làng, trải nhựa 10m, gần đường Võ Văn Kiệt, 100 mét vuông, MT 5m tại Nam Hồng.DT 100 mét vuông MT 5m khổ đất vuông vức.Đường bìa...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Bán đất Lưu Phái, Ngũ Hiệp, Thanh Trì, 20m ra đường oto tránh, DT 65 mét vuông, MT 4m.- nền đất thuộc xã Ngũ Hiệp, gần đường oto tránh, gần trường ...
      Đường Lưu Phái, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      BQL cập nhật quỹ căn hộ chung cư mới nhất gửi bán tới KH đang quan tâm.- hotline em 0985 276 ***.Quỹ căn hộ chung cư đa dạng, nhiều DT khác nhau, từ 2...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Đ
      Văn Diệm Chung Cư Cầu Giấy Mỹ Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,87 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.88 tỷ 116 m2 42 triệu/m2
      Em Minh Ngọc 0946 689 *** chuyên dự án Golden Palace xin gửi đến anh chị quỹ căn hộ chung cư mới nhất chính xác nhất và giá mềm nhất thị trường tại...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 335 m2, mặt tiền 25m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,52 tỷ

      4.53 tỷ 335 m2 13,5 triệu/m2
      Bán công khai mảnh đất cách QL 21 chỉ 1 kilomet, giá công khai 13,5tr/1 mét vuông - sổ TP Hà Nội.DT: 335 mét vuông - MT 25m.mảnh đất...
      Đường Đồng Bèn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất trung tâm Mỗ Lao, Hà Đông - Giá đầu tư đẹp.DT: 60 mét vuông.Mt 4m nở hậu.Nằm trong khu trung tâm sầm uất Mỗ Lao,...
      Đường 1, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      Chỉ cần 30 phần trăm nhà ở ngay với LS 0 phần trăm và miễn trả gốc trong 12 tháng.chung cư đẹp nhất dự án Le Grand Jardin - view hồ Sài Đồng.DT...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Do nhu cầu thu hồi vốn để tái đầu tư.Chủ chung cư nước ngoài cần chốt lời.Uỷ quyền cho công ty bán các chung cư sau:- Căn trục 17 DT 90.5m2 tim tường, giá...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      DT 50m2 - KD dòng tiền ngày 5tr/tháng.Hàng xóm tòa tháp TP thông minh.Mt 5m hậu vuông.Đất lành chim đậu Đông Nam cực đẹp.Hàng xóm thaan thiện hòa đồng.Dự...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 39 m2, mặt tiền 3m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 39 m2 124,36 triệu/m2
      + Cần bán gấp lô đất Q. Cầu Giấy, vị trí cực gần phố, cách mặt phố Cầu Giấy chỉ 50m.+ Đường trước nhà mới đc làm lại, ngõ sạch đẹp, ba gác tránh thoải...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 4,5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển mua căn biệt thự nên cần bán dồn mấy căn căn hộ để hùn tiền mua.Tiếc lắm nhưng cũng phải bán căn này mua vẫn nguyên bản chủ đầu tư giá...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ sửa sang nhà đẹp để cho con du học từ Mỹ về ở, tuy nhiên con thay đổi quyết định ở lại bên Mỹ công tác và học tập nên chính chủ cần bán:Căn 100m2...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.91 tỷ 107 m2 45,8 triệu/m2
      Giải mã sức hút chung cư 03  phòng ngủ tại The Wisteria.* Thiết kế tinh tế: Hai mặt thoáng với ít nhất 02 ban công/chung cư làm tăng tiết diện tiếp...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT từ 82 - 102 - 120 mét vuông từ 2 - 3 phòng ngủ với quà tặng cực khủng duy nhất trong tháng 1/2024.20 căn hộ chung cư...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Giá 3 tỉ em còn hai căn:- căn hộ góc trục 18 DT là 79,6 mét vuông tim tường.Cửa vào Tây - hướng Tây Nam, logia Tây Bắc, PN Đông, hướng Đông ...

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp phù hợp đầu tư, xây văn phòng cho thuê, xây ở.- Xung quanh là chợ Mun 300m.- trường cấp 1,2,3 kế bên 400m.- Cách KCN Bắc Thăng...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.