Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 93 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      - Thuộc phân khu Paviloin là phân khu duy nhất có 2 hầm để xe- DT lớn: 93m2- căn hộ góc: Đông Nam hướng Đông Bắc thoáng mát quanh năm- Vị trí: thuộc ~...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      căn hộ Yên Hòa - Trần Kim Xuyến - căn hộ góc - 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.Mô tả:Vị trí tiếp giáp mặt phố Trần Kim Xuyến, Hạ Yên Quyết.DT 76...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 102 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay căn hộ chung cư 3N 102m2 trước tết tại dự án Green Stars.- Thiết kế: 3N DTTT 95,8m3 - thông thủy 102m3 có 3 PN + 2 nhà  nhà vệ...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay chung cư 3 PN căn hộ chung cư Iris Garden, đường Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm.- DT 105 mét vuông, 3 ngủ, 2...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.3 tỷ 66 m2 65,16 triệu/m2
      Em Thanh Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới a/c căn hộ chung cư 2N tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Water Front" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán gấp chung cư 100 mét vuông.3 PN, tòa C37 - Tố Hữu.logia hướng Đông Nam mùa đông không lạnh, mùa hè...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 86,4 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, tại dự án Vinata Tower, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Do gia đình chuyển nhà...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Nam từ liêm. Hàng xóm KangNam.DT 85m2 3 ngủ lô góc. 2 phòng vệ sinh.Vụ trí nằm cạnh đường phạm hùng giao thông vô cùng...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn 90m2 3pn2vs tòa Anland Complex.chung cư tầng trung, logia ĐN view vườn tuổi thơ, vừa mát vừa không ồn, để lại nội thất đầy ...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Trần Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán chung cư tòa R1.01 phân khu The Zenpark, nhà nguyên bản bàn giao theo tiêu chuẩn của chủ đầu tư, căn hộ góc hướng ĐB - TB, View vườn...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      M
      Bất Động Sản Mdland Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc siêu thoáng, view panorama tr đô nhìn thằng ra The Bayfront hiện đại, quảng trường the ocean view, vườn Nhật, sân thể thao tòa R1.01 khu...
      M
      Bất Động Sản Mdland Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      Do chuyển nhà xuống khu liên kế nên gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh toà nhà Samsora 105 Chu Văn An - Yết Kiêu, Hà Đông.- Vị trí...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,66 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.67 tỷ 106 m2 44 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn giá siêu mềm nhất dự án, TT tiến độ nhận nhà ở ngay giá chỉ từ 4,6 tỉ, quà tặng nội thất gần 200tr (khi quý khách kí xong hợp đồng mua ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.18 tỷ 92 m2 45,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cao cấp NO7 Chiến Sỹ Bộ Công An Thành Thái, Cầu Giấy.DT 92 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đầy...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,23 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.24 tỷ 61 m2 53 triệu/m2
      Dự án vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm bắt đầu bàn giao nhà vào tháng 10/2020.Đến nay dự án đã có Các khu là S1, S2, S3, S4, Tòa I4; I5 (Khu Imperia),...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Bất Động Sản Mdland Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      - Vị trí: căn hộ chung cư Paragon tọa tại Phạm Hùng, Duy Tân, ở khu vực Cầu Giấy, có sự tiện lợi về giao thông và gần nhiều trường đại học. Kết nối...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 82.5m2, 2 PN 2 vệ sinh ở căn hộ chung cư C14 Bắc Hà Tố Hữu thành phố Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Dòng tiền linh hoạt với 4 phương án TT có 1 - 0 - 2, phù hợp với a/c KH mua đầu tư cho thuê, bạn trẻ độc thân hay mới cưới với mức giá vô cùng hợp lý ạ.DT...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá