Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.68 tỷ 106 m2 34,72 triệu/m2
      + căn hộ chung cư tại mặt đường Tố Hữu, Lê Văn Lương, Thanh Xuân.+ căn hộ chung cư còn mới, view đẹp, thoáng đãng và sạch sẽ.+ căn hộ chung cư DT...
      Đường Tố Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng chuyển nhà xuống khu liên kế nên cần bán lại chung cư 86m2 tại CC Mon City - Hải Đăng City.chung cư thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Cập nhật quỹ hàng sang nhượng giá mềm tại căn hộ cao cấp HDI Tây Hồ - Võ Chí Công T12/2023.Hỗ trợ thủ tục sang tên bìa đỏ, HĐMB tận tình.anh chị có nhu...
      Dự án Tây Hồ Residence, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc 108 mét vuông căn hộ Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên - Cầu Vĩnh Tuy.căn hộ chung cư góc 3 phòng ngủ thiết...
      Dự án Northern Diamond, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,88 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.88 tỷ 75 m2 51,74 triệu/m2
      Đổi nhà nên bán nhanh căn 3 phòng ngủ, vin Smart City:- Căn 3 phòng ngủ, 75m2 toà S403.- Giá chỉ 4.08 tỉ.- logia hướng Nam.- căn hộ góc view...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs.- DTSD 96 mét vuông.- Trang bị nội thất đầy đủ đẹp, hiện đại.- giá 4.6 tỉ.liên hệ ngay...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.75 tỷ 107 m2 35,05 triệu/m2
      Gia đình sửa lại nhà không ở cần bán chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, full đồ, đẹp, chuẩn tại khu đô thị Nguyễn Cơ Thạch.- Với 3 phòng ngủ,...
      Dự án X2 Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh trước tết căn hộ chung cư 3 PN tại tòa Mulberry Lane, giá chỉ 4, x tỉ. Có thỏa thuận cho KH nào thiện chí! call ngay: 0969...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Chủ Đầu Tư Chuyển Nhượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Gia đình không sử dụng đến muốn bán căn hộ chung cư còn mới nguyên chưa sử dụng (75m2).- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất để lại nếu khách thiện chí,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      THÔNG TIN chung cư : khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : Greenstar toà : B5, trục 02Số phòng :2pnDT: 62 mét vuông( 66,8 mét ...
      Dự án Green Stars, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Qũy căn 2 Ngủ +1 rẻ nhất Masteri - contact 0989 652 *** nhận thông tin căn và tư vấn 24/24.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet hướng Đông Nam view Hồ điều...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 92 m2 36,2 triệu/m2
      Thị trường bất động sản phía Tây Thủ đô Hà Nội đang nhận đc sự quan tâm đặc biệt khi Tổ Hợp căn hộ Grand SunLake Hà Đông tung ra loạt ưu đãi "Khủng"...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 75 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán , hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ ls 0 phần trăm đến 31/03/2025 . căn hộ góc...
      The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chỉ 3.5 tỉ Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 2VS tại căn hộ cao cấp Moonlight I.pháp lí bìa đỏ lâu dài.DT: 80m2.Bàn giao đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nước ngoài cần bán ngay chung cư trước tết 2N 2VS 72m2 Sky Park giá 4.8 tỉ.- Chính diện view hồ điều hòa.- Tòa A.- Tầng trung,...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Hiếm rẻ! Căn N4C 75m2 Hoàng Đạo Thúy 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh full NT 75m2 giá 3.2 tỉ.DT sổ 75m2.Hàng hiếm khu vực Trung Hòa Nhân Chính.Căn 2...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Thanh Xuân Trung - tòa mới bàn giao 2017.- Thuận tiện di chuyển ra Lê Văn Lương, Vành đai, Nguyễn Trãi.- Gần trường Tiểu học,...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,27 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.28 tỷ 89 m2 48 triệu/m2
      Hình thức sở hữu: Sổ lâu dài.gọi ngay tư vấn & đk xem căn hộ chung cư mẫu: Ms, Xuân 0389 301 ***-------------------căn hộ Moonlight 1.Vị trí: An Lạc...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.