Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ 43 m2, hướng Tây-Nam, giá 3,24 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 43 m2 75,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 1N+1 tại tòa I5 Imperia Smart CityThiết kế 1N+1, 43m sử dụngNội thất: đầy đủ nội thấtTầng trung đẹp, gần garageSổ cất két sẵn...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 122 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 122 m2 38,94 triệu/m2
      Bán siêu phẩm nhà 2 tầng sân vườn K356 Hoàng Diệu - Hải Châu✅DT đất khủng 122 mét vuông - hướng đông, ghé bắc✅cách kiệt oto 30m, kiệt trước nhà 3m,...
      Phường Bình Thuận, Đường Hoàng Diệu, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 33 m2 tại Đường Nguyễn Sáng - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      NGAY ĐH CÔNG THƯƠNG-HẺM oto -GIAO LÊ TRỌNG TẤN,Q. TÂN PHÚ GIÁP Q. BÌNH TÂN. KẾT CẤU 3 TẦNG, 3 PN . DT 4,2x8- 33 mét vuông SỔ ĐẸP vuông vắn...
      Đường Nguyễn Sáng, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      khu dân cư NHƠN ĐỨC giá siêu mềm NHẤT T3 2025 ✅️giá siêu mềm đầu tư và mua ở 🏤Nền gần trường đại học Mở + SP thể dục thể thao -...
      Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 146 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 146 m2 30,83 triệu/m2
      ---Bán nền đất MT nội bộ Lê Thị Kim xã Xuân Thái Sơn huyện Hóc Môn DT đất ngang 8 sau 18 m thổ cư 100%-- đường trước đất 8 m KDC hiện hữu xây dựng tự do...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Nay Tân cập nhật giỏ hàng chung cư 2 phòng ngủ giá mềm nhất, view trung tâm TP, đối diện khán đài Pháo hoa từ chủ đầu tư cho các anh/chị mong...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,28 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.28 tỷ 62 m2 52,91 triệu/m2
      Chỉ 52tr/ mét vuông a/c sở hữu ngay căn 2N2 toilet (62 mét vuông) - tầng trung tại #Vinhomes_Ocean_Park 1tòa S1.10 - DT: 62m2 thông thủy-...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      bán ngay scenic valley 1, DT 71m², 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thấtGần: trường học, BV, công viên hồ bán nguyệt,.....Giá: 5tyliên lạc: 0914718716 Em...
      Số 10 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      Vị trí: 09 Nguyễn Thị Định, p.An Phú, Q2.Duy nhất căn thiết kế Duakey 2 phòng ngủ+2 toilet 68,5m2 tầng thấp giá 4,3 tỉ BTP sẵn sổ, nhà có 1 ít...
      Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM

      Căn hộ chung cư Cao cấp , cao 25 tầng .Tọa lạc tại vị trí trung tâm Quận Liên Chiểu

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      - Dự Án Mia Center Point là tổ hợp TMDV , chung cư cao cấp nằm trên trục đường chính trung tâm Q. Liên chiểu nên thừa hưởng lợi thế hạ tầng kết nối các...
      61 Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư 58 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Vui lòng LH : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại ecopark  Thông tin căn :  - Vị trí: Tầng cao , hướng nam logia ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà 34 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 34 m2 109,42 triệu/m2
      -Nhà 3 tầng dân xây tường 20 độ thoáng trc nhà 5m, -Mặt ngõ cực rộng, tổng 4 phòng, hàng xóm cực thân thiện, -Xung quanh toàn căn biệt thự, đầu...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.16 tỷ 68 m2 61,03 triệu/m2
      Thông tin chung cư bán :  - Vị trí : Tầng trung 2x , căn hộ Haven Park , Ecopark  - View về hướng căn biệt thự Đảo , thoáng , mát , căn hộ ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 62 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.65 tỷ 62 m2 58,88 triệu/m2
      #VinhomesOceanPark ✅ Phân khu #pavilion - cần bán ngay căn 2N2 toilet ( 62 mét vuông) - nguyên bản chủ đầu tư . 💸 Giá Chỉ :...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 170 m2, giá 4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 170 m2 23,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư nhà phố thương mại shophouse, đang KD siêu thị tại tầng một, trên lầu có KD spa, gội đầu dưỡng sinh, ngay...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Cần bán ngay chung cư 71,69999694824219 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.25 tỷ 71,7 m2 59,26 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm 1 căn hộ 2  phòng ngủ Đông Nam có thể ngắm toàn cảnh lễ hội pháo hoa & view sông Hàn cùng với tiện ích nội khu 5*,... Thì...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà liên kế tại khu đô thị Xuân Hưng, đại lộ Cesp TP Thanh Hóa.DT: 60 mét vuông xây full 4 tầng hơn 241 mét vuông sàn,...
      Đường CSEDP, An Hưng

      Cần bán nhanh căn chung cư 63 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Peninsula Đà Nẵng với những tiện ích nổi bật.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, DT 62 mét ...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.