Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT VEN ĐÀ LẠT
Bán
Vị trí đắc địa ngay trục đường huyết mạch DT724,
để xem đất thực tế và
#datvendalat #hoangdalat #datlamdong #hoangdatvendalat #marhoangnguyen #datmattien #datductrong
Giá: 4,6 Tỷ
Diện tích: 673 m2
Giá/m2: 6,84 Triệu/m2
1034567
Mua bán
BÁN ĐẤT VEN ĐÀ LẠT
Bán
Vị trí đắc địa ngay trục đường huyết mạch DT724,
để xem đất thực tế và
Hoàng Nguyên
Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
12 tỷ
3490 m2
Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
Thỏa thuận
4,8520002365112305 m2
Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
61 tỷ
20000 m2
Đường ĐT 724, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
3 tỷ
3600 m2