Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 34 m2 142,06 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp Thuỵ Khuê, full đồ 34m2 5T MT 5.5m giá chỉ 4.83 tỉ Tây Hồ. 0328 016 ***.Tây Hồ lộng gió - hiếm đẹp - nhà mới MT rộng - ngõ ba gác phi -...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh nhà 5 tầng - Văn Quán - DT 30 mét vuông - MT: 3,5m - giá 3. X tỉ.Mô tả:+ Nhà bán nằm trong KDC đông đúc, sát gần KĐT Văn Quán...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 41 m2 117,81 triệu/m2
      Nhà mới đầy đủ nội thất - sát hồ Tây - an sinh xã hội đỉnh cao - 50m ra mặt phố - lô góc - siêu thoáng - mới đẹp.- Bán nhà Thuỵ Khuê 41 mét ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán shop house 48 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Cực sốc: Quỹ hàng vin Ocean Park Gia Lâm cắt lỗ giá chỉ từ 4,9 tỉ.Em hiện có quỹ hàng sang nhượng cắt lỗ + hàng chủ đầu tư giá siêu mềm cho các NĐT.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh shophouses 2 tầng, 109 m2, giá 4,25 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 109 m2 39 triệu/m2
      - Chỉ 4,25 tỉ tương đương bằng một căn hộ căn hộ 80 mét vuông.- Trong khi giá thuê văn phòng cao hơn rất nhiều so với căn hộ.- KH có thể mua đc 1...
      Dự án NHS Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Đông Ngạc, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Nhà mặt phố Đông Ngạc, khu vực phát triển từng ngày.Hiện trạng nhà 2 tầng vẫn ở tốt, hiện đang cho thuê nhẹ nhàng 6,7tr/tháng. Khách mua có thể cho thuê...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view tr đô.+ Giá cực tốt chỉ với 4ty (còn thỏa thuận).+ Cam kết...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 50 m2 93 triệu/m2
      Cần bán lô đất phân lô vỉa hè oto đỗ cửa đường 11m, hướng Nam cực đẹp tại Khu dịch vụ Vân Canh. DT 50m2, MT 3.92m. giá 4,65 tỉ, bìa đỏ cất két sẵn sàng...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Thanh Hà đang triển khai xây dựng tôi cần bán một số lô giá rất rẻ.B2.3 LK14 nhìn trường DT 100 mét vuông hướng ĐN giá 51 tr/ mét vuông.B1.1...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,81 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.81 tỷ 80 m2 47,63 triệu/m2
      chung cư 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá cực rẻ Akari City Phase 2- Vị trí Ak7 lầu 6.- View hướng Đông Bắc - Nhìn về trung tam...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Lucky, MT 50 đường Phan Văn Khỏe, Q. 6.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Tiện ích: gym, hồ bơi, siêu...
      Lucky Palace, 50, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.69 tỷ 80 m2 46,13 triệu/m2
      chung cư 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá cực rẻ Akari City Phase 2- Vị trí Ak9 lầu 4 và lầu 5.- View đại lô thương mại trực...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 54 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay căn 1 phòng ngủ+ BEVERLY ( Tặng pql 60 tháng ) - Toà BE6.03.09 ( View nội khu hồ bơi nước mặn)- Hướng: hướng Đông Nam-DT : 54 mét ...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 50 m2 93 triệu/m2
      Quỹ hàng dịch vụ Vân Canh hot nhất thị trường, giá rẻ hơn cả căn hộ chung cư vin Smart City, chỉ từ 4,1 tỉ/lô, đất phân lô vỉa hè oto đỗ cửa, đường 11m,...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      chung cư 80 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh vị trí góc giá cực rẻ Akari City Phase 2- Vị trí AK Neo lầu 28.- View hướng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 99 m2, hướng Tây, giá 4,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 99 m2 43,94 triệu/m2
      Chuyên mua bán, cho thuê căn hộ chung cư Riviera Point - The View - 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, 4 phòng ngủ, Penthouse, căn duplex,......
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hồng Hà - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Orchard Garden. Phú Nhuận. Đã có SHR.DT: 70m2, 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ. Giá: 4.8 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Quỹ hàng đất DV phân lô hot nhất thị trường phía Tây thủ đô tại Hoài Đức (Vân Canh, Di Trạch, An Thọ, Đồng Mới, Lại Yên, Song Phương, Lai Xá, ...) đang rất...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá