Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà đất 4 tầng, 39 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 39 m2 93,59 triệu/m2
      Hàng xóm Linh Đàm, 39 mét vuông, 4 tầng, 25m ra oto, chỉ 3.65 tỉ (TL).Đi bộ ra KĐT Linh Đàm, cạnh trường Chu Văn An, hưởng trọn tiện ích ngập tràn của...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường 422 - Hoài Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 42 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà Kim Chung, Hoài Đức 42m2x 4 tầng cách 20m ra oto tránh và bãi xe.- DT: 42 mét vuông.- MT: 4m.- Hướng: Đông.- Thiết kế lệch tầng hiện đại.+...
      Đường 422, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BẠCH MAI - NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 3M HƠN - LÔ GÓC HAI MẶT THOÁNG - CHỈ VIỆC XÁCH va li VỀ Ở NGAY. + Vị trí mặt ngõ tương đối rộng hơn 3m lô góc...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàng Đường, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 23 m2 139,14 triệu/m2
      Trung tâm của TP Hà Nội làm gì cũng tiện, chỉ nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay hộ khẩu phố cổ.ngôi nhà nằm trong ngõ phố hàng đường đc xây cực kì chắc chắn còn rất...
      Phố Hàng Đường, Phường Hàng Đào, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên cần bán nhà mặt tiền Trung Kính, Cầu Giấy ngõ thông, gần phố.Vị trí cực đẹp, khu vực trung tâm, vị trí đắc địa, giá tăng từng ngày,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 43 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 43 m2 104,66 triệu/m2
      Bán nhà tây mỗ,oto tránh ,KD ngày đêm.KD phòng khám ,tóc,spa ...- DT 43m2- Đường trước nhà 5m.- Nhà thiết kế hiện đại, công năng 4 ngủ , có giếng trời rộng...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 43 m2 101,17 triệu/m2
      - Nhà có vị trí đẹp ngõ thông gần phố, xây mới 4 tầng khung cột bê tông chắc chắn ở rất có lộc, chính chủ đã mua mua căn biệt thự to không ở đến lên bán...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Phân lô, oto tránh, giữ chợ cây xanh, và chợ đồ cổ vạn phúc.Gần các KĐT Himlam, nhà phố thương mại shophouse Vạn Phúc, đủ tiện ích xung quanh.Chỉ 100m...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 32 m2 153,13 triệu/m2
      Nhà đẹp phân lô - ôtô đỗ cửa - vào nhà - 2 mặt ngõ thông - trung tâm Ba Đình.Mô tả:- Vị trí cực đẹp trước nhà có ~ sân chơi rộng 500m2, oto đỗ cửa vào nhà,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Yên Bình ,Văn Quán dt 35m x 3tầng x mt 3m, giá 4.4 tỉ Hà ĐôngSIÊU PHẨM _oto ĐỖ CỬA_ 30M RA MẶT PHỐ NGUYỄN KHUYẾN_SIÊU TIỆN ÍCH _HÀNG XÓM...
      Đường Yên Bình, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 41 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ mua nhà mặt tiền cần tiền bán nhà Bạch Mai cách 20m ra mặt phố, gần ngõ ôtô, bìa đỏ vuông đẹp.DT: 41 mét vuông.MT: 4 mét.Tầng 1: Phòng...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại TP Hà Nội! Nhà đc chủ xây dựng tâm huyết, nằm trong ngõ tương đối rộng, chỉ cách 20m ra đường Kim...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 38 m2 125,79 triệu/m2
      Cần bán nhà Thuỵ Khuê - khu vực buôn bán sầm uất - nhà hiện đại.DT 38m2 - 5 tầng - MT 5.5m - giá 4.78...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 39 m2 92,31 triệu/m2
      Chính chủ em Thông người Tp Thành phố Hồ Chí Minh bán nhà KV Định Công, nhà mới ở 12 tháng nhà có lộc công việc làm ăn thuận em bán nhà mua nhà mặt phố...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 46 m2 104,35 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn - Ba Đình 45m2 - giá 4.8 tỉ - ngõ nông - oto đỗ gần nhà - ngõ thông - căn hộ góc 3 thoáng.Trung tâm Ba Đình - nhà dân xây chắc chắn - ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 33 m2 119,7 triệu/m2
      DT bìa đỏ: 72m2, DTSD riêng 33m2 chính chủ để lại toàn bộ nội thất.Thiết kế:, 5 Tầng đẹp mẫu Thiết kế đẹp hiện đại.- Tầng 1: Phòng khách để xe, Bếp và...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      + Nhà ngõ phố Giáp Bát gần UB P. Giáp Bát, an ninh đỉnh, đầy đủ tiện ích, vài bước chân ra phố, ngõ tương đối rộng - xe ba gác chạy vù vù. Xung quanh khu...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Bùm bùm bùm.Phố Cổ Ngọc Lâm - chủ cần bán ngay - ngôi nhà xây mới - lô góc - tặng đầy đủ nội thất cực đẹp ngõ nông, thông ba gác.Nhà chính chủ, thiết...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.