Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      + Vi trí đẹp, ngõ tương đối rộng xe ba gác tránh xe máy, thông các ngả ra Mai Động_Gốc Đề_Hoàng Mai, trước nhà SH quay đầu, thuận tiện đi lại sinh hoạt.+...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      Bán nhà xây mới dự án 6 căn liên kế Thạch Bàn Long Biên Thủ đô Hà Nội.Bán 6 ngôi nhà liên kế DT 30 m2 x 6 tầng.DT đất một căn 32 m2 x 6 tầng MT mỗi...
      Dự án Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 34 m2 108,83 triệu/m2
      Trung tâm Hoàng Mai - Thanh Trì - nhà vừa xây chắc chắn đủ công năng - sổ đẹp lung linh - gần phố.* Mô tả:+ Nhà nằm ở vị trí đẹp, gần phố, nhiều tiện ích...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà tại ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ đảm bảo rẻ nhất thị trường.Dt 30 mét vuông x 4 tầng giá 3ty850 thuận tiện qua phố, gần cầu chương...
      Ngõ 266, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      Nhanh tay thì mua đc ngôi nhà vị trí đẹp nhất Ngọc Thụy mà giá cực hấp dẫn này.bán ngay nhà Ngọc Thụy - Long Biên - HN.- Vị trí: Cực đẹp, ngõ oto đỗ ngay...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thụy Phương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 45 m2 87,78 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm! Nhà Thụy Phương Bắc Từ Liêm. oto vào nhà. DT 45 mét vuông xây 5 tầng mới tinh xách va li về ở đón tết.* Thiết kế: Tân cổ điển.- Tầng...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Xuân Đỉnh mới nội thất đầy đủ oto đỗ cửa 35 mét vuông x 5 tầng, MT 5,2m hơn 4 tỉ.+ bán ngay ngôi nhà phố Xuân Đỉnh, Bắc...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 102 m2 39,12 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán chung cư Him Lam Chợ Lớn.Vị trí: 491 đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6.- Vị trí tọa lạc vàng của dự án đc đánh giá cao, vượng phong thủy ngay...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,28 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.28 tỷ 86 m2 38,14 triệu/m2
      ✅✅Chính Chủ cần bán ngay chung cư Citizen Trung Sơn 2 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh 89m2- CĐT: Hưng Thịnh.- Vị trí: MT đường 9A, Nguyễn Văn Cừ...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * bán nhanh căn hộ.- Dự án Sky Center - Phổ Quang - Q. Tân Bình, gần Sân Bay.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp, thoáng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 104 m2 41,35 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay [ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet ] khu Emerald dự án Celadon City View logia Hướng Nam. Gần full nội ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 55 m2 77,28 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán nhanh căn 1 PN vin Central Park, nội thất đầy đủ chất lượng, view thoáng mát 2 logia - Giá chỉ 4 tỉ, 250 còn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư Newton, Phú Nhuận, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Newton Residence đã có đầy đủ mọi tiện nghi cho một cuộc sống hiện đại bao gồm các tiện...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 99 m2 47,48 triệu/m2
      bán ngay căn Sunrise City Q. 7 - Đã có SHR.- chung cư này có DT 99  mét vuông, 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh, ban công và phòng khách...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ chung cư Rivera Park Thành phố Hồ Chí Minh, Thành Thái, Q. 10.- DT: 74m2 thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      - Mình muốn bán gấp căn hộ Kingston Residence - Trương Quốc Dung - Phú Nhuận.+ DT: 75 mét vuông - 2 PN - 2 toilet.+ giá mềm: 4.9 tỉ, nhà đẹp...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư The Prince, đc: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.DT chung cư: 50 mét vuông, 1 PN, 1 phòng khách, 1 tollet.Lầu cao,...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      97 mét vuông The Western Capital Q. 6 đường Lý Chiêu Hoàng.Giá 3,5 tỉ cần bán nhanh.Nhà mới, nhận bàn giao vào ở liền, căn hộ góc view Q. 1.NH cho...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.