Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      * Dự án căn hộ chung cư cao cấp nhất Q. Long Biên - HC Golden City - chung cư 3 phòng ngủ chỉ giá 3,945 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất liền...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.05 tỷ 98 m2 31,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư: căn hộ chung cư Ba Hàng A toà N01. 282 Lĩnh Nam.+ DT 98m2.+ Nhà cửa chính hướng Tây, logia hướng Đông Nam rất mát mẻ.+ Bao gồm:...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà 5 tầng cũ ngõ xe Morning dỗ cửa.Cách trường THPT Thạch Bàn 500m, cách chợ đồng dinh 150m, sẵn 3 điều hòa.DT 35m2 x 5 tầng ở đc 2 năm, nhà xây năm...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      Bán nhà mới Bồ Đề 32  mét vuông 5 tầng 3 ngủ rộng gần ủy ban nhân dân P. bồ đề cách 10 m ra oto tránh giá 3.9 tỉ.- Vị trí trung tâm Bồ Dề gần...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 15m tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 2 m2 1750 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại. Đất chính chủ, sổ chuẩn net, sang tên nhanh, nguồn gốc rõ ràng, không tranh chấp.DT 1640 mét ...
      Xã Duyên Hà, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 74m2 tòa F4 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, giá: 3,7 tỉ. gọi ngay: 0946 607 ***.Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01 phòng khách, 01...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư chào bán quỹ căn tòa L2 dự án Le Grand Jardin Sài Đồng.+ CK lên đến 8.5 phần trăm giá trị căn hộ.+ Chỉ đóng 25 phần ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Do gia đình chuyển tới chỗ tiện con học nên cần bán gấp chung cư toà Ecolife Tố Hữu, DT 110 mét vuông, 3 phòng ngủ, bc hướng Đông Nam thoáng...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      chào bán toà L1 L2: Phân khu Jardin De Joie.Sở hữu 3 tầm view đắt giá:- View hồ sài đồng.- View vin The Harmony.- View bể bơi resort.chung cư cao cấp với...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 31 m2 116,13 triệu/m2
      Bán nhà Khâm Thiên Đống Đa, nhà đẹp, gần hồ - công viên, DT 31 mét vuông, 4 tầng, 3  phòng ngủ. Giá 3,6 tỉ.Hàng xóm phố cổ - nhỏ tiền 3 ngủ -...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      Siêu hot lô góc nhà Văn Phú, Hà Đông.- Thiết kế 3 tầng trên tổng S= 45 m2, mt 4.5m.- oto đỗ cửa, oto tránh, KD nhỏ lẻ.- Tiện ích ngập tràn, hàng xóm thân...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      + Nhà ở phố Thạch Bàn, gần đường Nguyễn Văn Linh, Cổ Linh, Aeon mall Long Biên, gần trường học.+ DT 90 mét vuông. Ở trong KDC nên tiện ích đầy đủ.+...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Long Biên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 30 m2 105 triệu/m2
      Chỉ với 3 tỉ 150 có ngay nhà đẹp mới tinh 5 tầng ô tô đỗ cửa tại Thạch Bàn Long Biên TP Hà Nội.Rất nhiều tiện ích xung quanh, cách đường 15m 2 chiều 10m,...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Mô tả:Nhà thiết kế hợp lý, đẹp như mới, khách mua về ở luôn.+ Tầng1: Khách, bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng2,3,4: Tổng3phòngngủ, phòngthờ, sânphơi.+ Trước...
      Ngõ 123, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Phúc Lợi - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà Phúc Lợi, nội thất lung linh, 48 mét vuông, 3 tỉ.+ Nhà ở phố Phúc Lợi, gần đường Nguyễn Văn Linh, gần vin Riverside - Phúc Lợi.+ DT...
      Đường Phúc Lợi, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Việt Hưng 40m2*4 tầng - hơn 3 tỉ - oto đỗ ngày đêm.- Chị gái em cần bán ngôi nhà phố Việt Hưng Long Biên TP Hà Nội.- Nhà rộng 40m2, 4...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Một ngôi nhà 5 tầng xây mới chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố trần cung cách đường oto 50 m.* Vị trí:Ngõ Trần Cung,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 35 m2 136,58 triệu/m2
      Em cần bán nhà ngõ oto Đường Lĩnh Nam.Vị trí cực đẹp, oto vào nhà, gần mặt phố.Nhà gần nhiều trường Đại học: Uneti, HUBT, Mở, Thương Mại.Nhà xây dựng chắc...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.