Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      Rổ hàng Victoria Village Novaland Q. 2 cập nhật 16.12.2023, 2 phòng ngủ giá 3,65ty 3 phòng ngủ giá 4,8ty giá thậtcăn hộ Victoria Village trong...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      CẦN TIỀN BÁN LỖ - bán nhanh GIÁ THẤP NHẤT THỊ TRƯỜNGBán chung cư SHR - Mizuki Park - Nam Long.Ngay MT Nguyễn Văn Linh, gần Trung Sơn, PMH, về Q5, Q3, Q1...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG Bán chung cư SHR - Mizuki Park - Nam Long.Ngay MT Nguyễn Văn Linh, gần Trung Sơn, PMH, về Q5, Q3, Q1 chỉ 15 - 20...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      + Cần bán chung cư Oriental Plaza, MT đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.+ DT: 106 mét vuông, gồm 3 PN, 3 phòng vệ sinh, nhà đẹp vuông vắn.+ Tiện ích:...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư The Gold View Q. 4, DT 80 mét vuông, 2 phòng ngủ giá 3,7 tỉ hotline 0931 196 *** Thành. View Đẹp
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,09 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      căn hộ cao cấp The Sun Avenue - Cần bán.- giá siêu mềm nhất thị trường -.+ Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Chỉ với 4ty09 bạn đã sở...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 140 Vườn Lài vào 1 sẹc hẻm thông, KDC đông đúc gần cầu.DT: 4mx14m = 55.1 mét vuông.Giá: 4.1 tỉ giảm còn 3.9tỉ.Đường: 16m có vỉa hè...
      Hẻm 140, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Bán đất đường 5m Nguyễn Súy, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.DT: 4m x 16m.sổ hồng.Hiện trạng nhà nát tiện xây mới.Gần Aeon Mall Tân Phú, KDC yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Vị trí dự án: Số 77 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPTp HCM.- CĐT: Nam Long Group, Hankyu Hanshin Properties Corp và Nishi Nippon RailRoad.- Dòng sp...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 102 m2 37,26 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Him Lam Chợ Lớn, đường Hậu Giang, Q. 6. căn hộ góc B4 mặt thoáng sáng, DT 102 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, logia chính view...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      - Nhà đối diện trường học Vinschool - View thông thoáng, nhà sạch mới - Căn office-tel dễ cho thuê KD
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư, HƯỚNG THOÁNG CĂN ĐẸP TẦNG TRUNG Đ/c: 128 hồng hà, P. 9, Phú Nhuận giá : 4ty800 Diên tích 73 mét vuông, thiết kế làm...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 74 m2 63,52 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ - Masteri Thảo Điền, Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Q. 2.- Tháp trung tâm, căn hộ góc, logia rộng.- Tầng cao, view...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 61 m2 tại Đường 23 - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Đất MT đường 23, Long Thạnh Mỹ, Q9DT: 61m2. Đất trốngGiá 3,5 tỉ bớt lộchotline Hạnh 0979 999 ***
      Đường 23, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất 80 m2, mặt tiền 11m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Cuối năm thanh lí 2 nền đẹp 80 mét vuông, MT Lương Định Của, Q. 2.- DT: 5m x 16m (80 mét vuông).- Giá 4.7 tỉ - 2 nền trong khu tái định cư ngay...
      Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 68 m2 72,06 triệu/m2
      Hạ hơn 800tr (chỉ còn 1 lô duy nhất)- Giá chỉ còn: 4.9tỉ (GIÁ CŨ: 5 tỉ 750)- Đất MT - Hẻm 90, Đường số 3 - Trường Thọ - Tp. Thủ Đức - DT: 68 mét vuông...
      Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 360 m2 tại Đường Cây Gõ - An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 360 m2 9,45 triệu/m2
      Nhà bán MT đường Cây Gõ lộ giới 20m xã An Phú Củ Chi.Cách Tỉnh Lộ 15 tầm 70m.DT: 12*28=360 mét vuông thổ cư 212 nở hậu 13m.Quy hoạch Đất ở hiện...
      Đường Cây Gõ, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 6m tại Đường 6 - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      mảnh đất hơn 60m2 (61.2 m2) gần KĐT vin Grand Park.Nằm ngay Đường 6, P. Long Bình, Q. 9, TP.HCM. ô tô vào tận nơi, thích hợp mua xây dựng ở đầu tư,...Chỉ...
      Đường 6, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá