Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m , giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 45 m2 87,34 triệu/m2
      + Bán nhà khu vực Tây Hồ, TP Hà Nội.+ Nhà 4 tầng ngoài KD vẫn còn thoải mái 4 PN rộng rãi.+Vị trí hiếm, trước nhà rộng thênh thang oto đỗ cửa.+ DT 45m...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 39 m2 103,85 triệu/m2
      HAI BÀ TRƯNG - 4.05 tỉ NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - GẦN TTTM CHỢ MƠ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. + Ngõ Trại Cá gần ngã 4 Minh Khai - Bạch Mai, Trương Định, ngõ Trại Cá thông...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Bán sê ri nhà đủ công năng sử dụng ở Cầu Giấy từ 3 tỉ đến 6 tỉ.Căn 1: Yên Hòa, Cầu Giấy 35m2 x 4 tầng giá 4.5 tỉ.Vị trí: Nhà ngõ nông thông thoáng, gần phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà đẹp xây chắc chắn, liền với KĐT Văn Quán. Khu vực đông dân an sinh xã hội tốt, tiện ích ngập tràn.Giao thông thuận tiện Đường 19/5, Nguyễn Khuyến,...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 42 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      - Nhà chủ tự xây tâm huyết , ngôi nhà đầu tiên ở Thủ Đô , chủ tự mua đất , lên ý tưởng thiết kế cực tâm huyết .Đất vượng khí ở cự kì có lộc_Nhà đầy đủ công...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      + Cách ngã 4 Minh Khai_Kim Ngưu (Cầu Mai Động) ~ 300m, từ đường vào nhà 50m, ngõ thẳng rộng Ba Gác tránh Xe Máy vô tư, ngay cạnh khu đô thị Time City,...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, nằm sát với Ngoại Giao Đoàn, ngõ thông khắp ngả, ÔTÔ vào nhà- nhà thiết kế 3 tầng chắc chắn, phòng thoáng sáng, mát mẻ, đầy đủ công năng-...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Cầu Am 35/40m (T2 trở lên )x 4 tầng,MT : 4.5 m giá 3.9 tỉ có thỏa thuận tùy hứng gia chủ contact 0966 625 *** zalo để đc tư vấn NHÀ DÂN XÂY - GẦN CHỢ...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 32 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      Mặt phố hiếm nhà bán - 32m nhà cấp - KD đa dạng sầm uất ngày đêm.DT: 32m nhà c4, khu vực sầm uất KD bất Chấp.+ Nằm Khu Trung Tâm, giao thông thuận tiện, cư...
      Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Tôi bán nhà mặt Phố tiện KD buôn bán sầm uất.đc: Số nhà 95, ngã 4 Khu chợ Nam Cương, QL 35, Hiền Ninh, Sóc Sơn, TP Hà NộiThiết kế: 1,5 tầngDT:...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 PN, 1  toilet - The Ascentia - PMH đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.- DT 48m.- Giá 3.7 tỉ, nhà nguyên bản PMH bàn giao như hình.-...
      Dự án The Ascentia Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 6 tầng, 89 m2, giá 4,98 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.99 tỷ 89 m2 56 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse ngôi nhà phố vin OCP1 SỐ LƯỢNG CÓ HẠN - TỔNG CHỈ 99 CĂN Sở Hữu Ngay Chỉ Từ 2,8 tỉ ( 30 phần trăm) DT Đất...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư với thiết kế full kính 2 lớp (cách âm, cách nhiệt).DT: 68m2 TT.TT 3,85 tỉ công chứng sang tên ngay.LH em Quang để đc hỗ trợ xem nhà và...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay, hàng siêu hiếm duy nhất hiện nay:- DT: 74m.- Loại 2 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà full nội thất cao cấp.- Nội thất còn mới...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Central Plaza - ĐC: 91 Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh- DT sổ hồng riêng: 64.6m,...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 92 m2 35,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Melody Âu Cơ, 92m2, 3 phòng ngủ, full nt, giá 3.3 tỉ, gọi ngay xem nhà 0903 833 ***.Có tiện ích siêu thị, hồ bơi,Nhận nhà ở...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Screc Tower, đc 974a Trường Sa, Q. 3DT chung cư: 55m2, 1 PN, 1 tollet, Giá: 2.65 tỉ DT chung cư: 70m2, 2 PN, 1 toilet, Giá : 3...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Cần vốn chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư Sunrise City đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, TP.HCM.- DT: 76m2, giá chỉ 3,7 tỉ.- 2 PN, 2...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá