Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 69 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất DV Di Trạch giá chỉ 62tr/m2. Đi bộ vài bước chân ra KĐT Hinode Royal Park. Đường rộng 11m thông thoáng, gần Vành Đai 3.5.DT 69m2.MT...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Bán đất Biên Giang, dịch vụ Phân lô, vỉa hè 5m, ô tô tránh, 50 mét vuông, cách QL 6 200m, + Gần trường từ mẫu giáo, cấp 1, trung học cơ sở, THPT...
      Đường Phúc Tiến, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 85 m2 38 triệu/m2
      - Cách trung tâm hành chính huyện Gia Lâm 5 ph, đi bộ ra công ty 27.07, dệt 10.10, đường 5, Học viện Nông nghiệp Việt Nam.- Chỉ cần 2 ph di chuyển đầy đủ...
      Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Hàng hiếm Phương Mai - 3 bước ra hồ Kim Liên - ngõ thông tứ tung - thiết kế châu Âu - nội thất đầy đủ.- Chính chủ bán nhà Phương Mai, 35m2 xây 5 tầng,...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh đất 51 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 51 m2 72 triệu/m2
      Duy nhất lô 51 mét vuông khu dịch vụ 4.5ha giá 72tr/ mét vuông. Phong thủy đẹp không lỗi ngay gần Vành Đai 3.5.bìa đỏ chính chủ, sẵn sổ công...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 120 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP VIEW SÔNG-2 ÔTÔ TRÁNH THÔNG-GÁ ĐẦU TƯ_ Xuân Thụy- Kiêu Kỵ- Gia Lâm _Dt 120  mét vuông, MT 6m, Giá 5 tỉ.Mô tả: lô đất có vị trí cực đẹp nằm...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.63 tỷ 51 m2 71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất DT 51 mét vuông MT hơn 3m khu dịch vụ 25ha và 4.5ha Vân Canh - Hoài Đức.Lô khu 25ha DT 51.5 mét vuông MT 3.08m.Lô...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      ❤️ Bán nhà mặt ngõ Tân Mai Q. Hoàng Mai - DT 38M 4 Tầng 3 Ngủ Nhỉnh 4 tỉ Nhà nằm ở phố Tân Mai nhỏ, gần trường chợ, mặt ngõ ba gác, có thể KD nhỏ như spa,...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 44 m2 84,1 triệu/m2
      - MT 3.7m- Vị trí đẹp, ngõ trước nhà rộng thoáng, 50m ra ngõ oto, 70m oto tránh dừng đỗ trước nhà, 2 thoáng- Nhà mới đẹp, chủ tăng toàn bộ nội thất hiện...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp khu vực Đại tự, Kim Chung.Nhà ngõ 9 Đại Từ, nhà S 41.4 mét vuông. 4 tầng, MT 3,5m. Nhà 20m ra đường xe tải Giá chào 3,2 tỉ. bìa đỏ cất...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng.+ Tầng 1; sân để xe, phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2.3; Mỗi tầng 1 phòng,  phòng vệ sinh.+ Tầng 4; 1 phòng, sân...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      ĐẬP HỘP nhà mặt tiền MINH KHAI - HBT - 5 TẦNG MỚI TINH - GIÁ 4,8 tỉ. - Nhà vừa xây, thiết kết hiện đại, 1p. khách , 3 p. Ngủ, đầy đủ công năng. - Nội...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạch Bàn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà trả nợ,Đt 48m2,3 PN,1 phòng khách, 3 vệ sinh,1 bếp và Đông Nam. Cách 10m ra đường ôtô tránh,gần chợ, trường học và khu vực hành...
      Dự án Khu nhà ở Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 46 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 46 m2 65,22 triệu/m2
      + VỊ TRÍ GẦN ngã 4 PHỐ HUẾ. NGÕ TRƯỚC NHÀ, RỘNG, THOÁNG SÁNG. + CÁCH oto 30M.+ NHÀ XÂY KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN. TỔNG 3 PHÒNG NGỦ....
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 42 m2 114,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP nhà mặt tiền GIANG VĂN MINH- HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - CẦU THANG VÀ CỬA GỖ LIM - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở - GẦN PHỐ - HIẾM...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      + Chủ đã mua nhà to hơn cần bán nhanh nhà Thôn Nhuế, Kim Chung, Đông Anh.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp gần đường Võ Văn Kiệt, 10 ph đi cầu Thăng Long, 15 ph đi...
      Thôn Nhuế, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 24 tầng, 50 m2 tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      HIẾM TẦM TIỀN, PHÂN LÔ, Chỉ hơn 4tỉ CÓ NHÀ 45/50m* 5 TẦNG, 4 NGỦ, 2 CHIẾC 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ NGOÀI SÂN.* Vị trí nhà cách bến xe nước ngầm 2 kilomet,...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Tựu Liệt - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      - Nhà thuộc ngõ 21 Tựu Liệt cách đường oto đỗ 1 nhà. Nhà xây năm 2021 nhu cầu chuyển đổi CV lên bán lại.- Vị trí căn nhà nằm tại mặt ngõ gần với mặt phố...
      Ngõ 21, Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.