Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      DT 140 m2, 4 PN, 1 phòng khách, 1 gian bếp, 3 nhà vệ sinh. logia rất thoáng và đẹp.Đồ đạc gồm: Sàn gỗ (4 PN), tủ bếp, điều hòa (4 PN + phòng khách),...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,58 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.58 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn 3 phòng ngủ quỹ ẩn giá đợt đầu thấp hơn thị trường.- DT 82,4m2. căn hộ góc thiết kế vuông vức, cửa sổ lớn đón nhiều ánh sáng.-...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      T
      Hưng Nguyễn - Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza2, Nguyễn Hoàng, Mỹ Đình2, Nam Từ Liêm, HN.DT 74m với 2 ngủ và 2 VS.Hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 137 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.8 tỷ 137 m2 35,04 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán sớm căn hộ chung cư tại TSQ Mộ Lao Toà T2 DT 137m2 (4 ngủ 3 vệ sinh) Cửa ĐB logia TN đầy đủ nội thất Bán 4,8 tỉ có thỏa thuậnXem nhà...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,82 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.82 tỷ 141 m2 27,1 triệu/m2
      Bán nhà Tecco Garden 141m, tầng đẹp , giá 3,8 tỉ đc trung trung tâm Thanh Trì , thuộc Tứ Hiệp , Thanh Trì (nhà thiết kế đẹp) Trong nhà có 4 PN, 1 phòng...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 94 m2 47,35 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa E3B Yên Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DT: 94  mét vuôngThiết kế: 02 PN; 02 vệ sinh, phòng khách, bếp, logiaNội thất: đầy đủTiện...
      Dự án Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,84 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.84 tỷ 82 m2 46,83 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 2 phòng ngủ+1 hướng Đông Nam , view hồ độc quyền tại R1.01 Zenpark vin Ocean Park- DT lớn , layout đẹp, logia hướng Đông Nam...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 4,48 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ thiết kế đẹp giá thấp hơn thị trường 300tr.- DT 90,2m2 thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi thoáng mát.- đầy đủ nội ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hưng Nguyễn - Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Nhà tôi cần bán sớm trước tết dương ở Golden Palm DT 79,2 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh) Cửa TB logia ĐN đầy đủ nội thất Bán 4,1 tỉ Xem nhà liên lạc...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 46 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 46 m2 75 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất dịch vụ khu X1 Yên Lũng - An Khánh.Vị trí đất rất đẹp, khu đông cư dân, gần nhà văn hóa Yên Lũng & hồ điều hòa.MT: 3,7m -...
      Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 93 m2 33 triệu/m2
      E bán 93m fun thổ cư MT và hậu 5mGiá 33tr /m- mặt đường DH08 Tại xã Sài Sơn huyện Quốc oai TP Hà NộiĐường đg thi công 2 xe công tránh nhauCách 80m ra tỉnh...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 57 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 57 m2 58,95 triệu/m2
      Bán đất Xóm 11 thôn Hậu Ái xã Vân Canh, Hoài Đức 57m đất 4m MT giá 59tr/ mét vuông vị trí ( ngõ 92 đường Hậu Ái ) mặt ngõ 2,5m ngõ nông khu vực phát...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 82 m2, mặt tiền 5m tại Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      lô đất đẹp hiếm , còn lại duy nhất cho nhà đt xây KD khu vực Tây Mỗ DT: 82m , hơn 50 tr/m - MT đẹp 5m , hậu 5m -Vị trí đẹp, 2 mặt ngõ nhà nước , gần trục...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      bán ngay nền đất dịch vụ phân lô khu C Yên Nghĩa, Hà Đông.DT 50m.MT 4m.Tây Nam.nền đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, sau bến xe...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp phù hợp KD hoặc ở đều như ýFull tiện ích xung quanh, là TP thu nhỏ hội tụ đc tất cả những nhu cầu CẦN là CÓ, luôn tấp nập, sầm uất 24/24pháp ...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán Đất Phú Mãn Hơn 1 tỷ / sổ, Quốc Oai 450m2 có 250 thổ cư view hồ sen Sẵn 3 sổ.

      3.3 tỷ 450 m2 7,34 triệu/m2
      Bán Đất Phú Mãn Hơn 1 tỉ / sổ, Quốc Oai 430m2 có 250 thổ cư view hồ sen Sẵn 3 sổ. Xung quanh cánh đồng bát ngát xa xa view núi thơ mộngDạo này e có duyên...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      nền đất cực hiếm tại Long Biên, phân lô, vỉa hè, 2 oto tránh nhau, oto vào nhà thoải mái, đường thông thoáng, ô bàn cờ có thể KD, làm văn phòng... Mà giá...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 39 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - Xã Đàn vip - ôtô 20m - ngõ thông thoáng - sát khu phân lô - dân trí cao.- Chính chủ cần bán gấp nhà Xã Đàn, 39 mét vuông*5T giá...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.