Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.883 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 40 m2, hướng Nam tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng, mặt đường Hạ Lý.Mặt đường KD tốt đủ ngành nghề.DT mặt bằng 40m2, bìa đỏ chính chủ.Nằm song song với phố đi bộ Thế Lữ.Vỉa hè gần 3...
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,74 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.75 tỷ 87 m2 43 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Vũng Tàu Centre Point giá chỉ từ 43tr/m2/ căn bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp.- Vị trí ngay bùng binh Nguyễn Hữu Cảnh giao QL...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 44 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Ba Cu - 4 - Vũng Tàu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      - Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm oto Ba Cu P. 4 TP Vũng Tàu.- Ngay trung tâm Ba Cu mua sắm ăn uống Cách biển Bãi Trước 500m đi bộ.- Hiện trạng nhà 3 PN, 1...
      Đường Ba Cu, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí giao thương đắc địa giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh & đường 2/9, P. 10, Tp. Vũng Tàu.CĐT: DIC Holdings.Tư vấn thiết kế: A2B VietNam...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Nhựt Ninh - Tân Trụ - Long An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 1 m2 4300 triệu/m2
      Bán 1295m2 tl833 Nhựt Ninh, Tân Trụ, Long AnNgang 32m x 42mGiá 130 tr m ngang thỏa thuậnVị tríhttps://maps.google.com/?q=10.482722,106.546965&entry=gps
      Đường 833, Xã Nhựt Ninh, Tân Trụ, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Nền đường số 1 Khu Thái Sơn.- Dt: 5x20 (100m2).- Giá: 3 tỉ 350 rẻ nhất trục đường số 1.- Vị trí đoạn khu KD đông đúc.- sổ hồng riêng sẵn công chứng...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 1, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 144m, hướng Đông - Nam tại Tân An - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 144 m2 29,17 triệu/m2
      Chủ đang ngộp cần ra đi gấp.DT: 7,2x20=144m²(đất thổ).Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí: Ngay sát với tuyến tránh QL1, trung tâm thương mại, Trung tâm hành...
      Dự án Green City, Đường Quốc lộ 1A, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Thánh Tông - Thắng Nhất - Vũng Tàu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu, P. Thắng Nhất Vũng Tàu, bạn mua đầu tư hay ở đều hợp lý với giá rất phải chăng. Vị trí an cư lập nghiệp rất tốt với cư dân xung quanh...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Đấu Mã - Thị Cầu, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 81 m2 37,78 triệu/m2
      Bán nhà khu 2 Thị Cầu, đường nhựa oto tránh nhau thoải mái. Cách trường Trung học cơ sở chỉ 300m, trong bán kính chưa đến 1 kilomet là trường Tiểu...
      Đường Đấu Mã, Phường Thị Cầu, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Em có nhà 3 tầng - đã có sổ - 75 mét vuông cách Long Biên 6 kilomet , giáp Ranh với Chợ Ninh Hiệp Gia Lâm . ✅ Thuộc đất TP Từ Sơn - Đường 3 oto...
      Belhomes Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Thị Sáu - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Bán nền đường Nguyễn Thị Sáu khu 586 dt 5x25- Giá 4.3 tỉ______Nền G1-19Hướng hướng Tây BắcĐường Nguyễn Thị SáuLộ 12mLề 6.5mSổ hồng_______Giá 4.3 tỉcontact...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 22 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 22 m2 181,82 triệu/m2
      2,2ha quy hoạch ngã 4, đường đất bao quanh khu dân cư Tân Phước, Lagi, Bình Thuận.Chi tiết:- DT: 2,2ha.- Ngang 169m, dài 220m.- Quy hoạch 4 góc ngã 4...
      Đường Lý Nam Đế, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,32 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      3.32 tỷ 97 m2 34,23 triệu/m2
      - Loại căn hộ chung cư góc 3  phòng ngủ hàng hiếm mang phong cách dual key - không gian sống tiện nghi cho hộ gia đình 3 thế hệ.Thiết kế 2 lối đi...
      Dự án Swan Bay, Đường Quốc Lộ 51, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Việt Hòa - Hải Dương - Hải Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Chị chủ gửi bán nền đất Phố Văn - Việt Hoà .Trục đường 22m rất đẹp về lâu dài ,.... Vị Trí Cách trường Tiểu học, Cấp 2 Việt Hoà Chỉ 150m . Uỷ Ban P. ,...
      Đường Phố Văn, Phường Việt Hòa, Hải Dương, Hải Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 209 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Diên Khánh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 209 m2 23,93 triệu/m2
      Villa Diên An - Diên Khánh hạ giá mạnh còn 5tỉ.Căn duy nhất giao dịch tại khu vực này.DTSD: 320m2.Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 hồ bơi.Công năng: 3 phòng ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà phố shophouse 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      DT 48m xây 5 tầngGốc 7 tỉgiá 5,6 tỉ Căn nhà phố thương mại sao Biển vị trí đẹpHỗ trợ vay 70%liên hệ ngay 0943 856 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh mảnh đất 212 m2 tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 212 m2 15 triệu/m2
      miếng đất KDC Mỹ Á, Ninh Thủy, TX Ninh Hòa, Khánh Hòa.DT: 212m2 đất ở đô thị.Ngang 11m dài 20m.MT đường 15m đẹp, nằm KĐT.Sổ chính chủ.Nằm trung tâm P. Ninh...
      Phường Ninh Thủy, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 198 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 198 m2 18 triệu/m2
      - Chính chủ tôi cần tiền nên cần bán ngay mảnh đất đô thị tọa lạc gần Đầm Thuỷ Triều, thuộc khu vực TDP Bãi Giếng Nam, Cam Đức, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh...
      Đường Bãi Giếng Nam, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá