Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.883 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 47 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      MT KD 12M - GÒ VẤP P9 - LÊ VĂN THỌ - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - VỊ TRÍ KD coffee SPA SALON TÓC CHỈ 3,9 tỉ TL.DT 4 X 12 ( SỐ CN 47 mét vuông ) giá 3,9 tỉ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền tại Đường D1 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà lầu trệt tại Visip1 bình dương3 PN, 2 tolet. Diện : 116,7 mét vuông. Thổ e100 phần trăm.DT sàn : 156m2Quý anh/chị mua ở thì hợp lí quá...
      Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 64 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường 22/12 - Thuận An - Bình Dương

      3.95 tỷ 64 m2 61,72 triệu/m2
      Bán nhà đường trục chính khu dân cư Đẹp gần chợ Thuận Giao 200m, p.Thuận Giao, Tp.Thuận AnDT: 64 mét vuông Thổ cư 100 phần trăm (4x16m)Thiết...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 398 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 398 m2 9,3 triệu/m2
      căn biệt thự view sông Túy Loan 398 mét vuông có 296 mét vuông đất ở, 2 MT QL 14G.Xã Hòa Phong, Huyện Hòa Vang.Ngang 6,5m nở hậu 10m x 50m...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 150 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trả tiền NH đất ngay chợ Bờ Hồ Xóm Vắng tặng nhà kho đang cho thuê 8 tr.DT 5 x 30m. Thổ cư 100 phần trăm. Đường nữa 8m có thể...
      Đường 15, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Mua xây nhà giờ trả NH không nổi nữa bán lại ai xây nhàBán miếng đất đường nhựa thông Võ thị Sáu ra Big C Go Dĩ An.Dt: 92m thổ cư 67m ngang 5mGiá: 3,5 tỉ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 3 tầng, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng hiện hữu MT KDC sầm uất KD ngay,- Giá gốc CĐT VSIP.- TT theo tiến độ trả chậm 3 năm 0 phần trăm LS.- Vị trí vàng kết nối các tuyến đường...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chỉ trả trước 1,2 tỉ nhận ngay nhà 3 tầng Sun casa Central.- Tiến độ TT 3 năm đến năm 2025.- Nhà 3 tầng đã xây xong.- DT: 5x20m(100 mét vuông) sân oto...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Dĩ An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      - Bán Nhà khu dân cư Lê Phong 2, Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An. Cách VINCOM 500m - Thiết kế: 1 Trệt 2 Lầu, có nhà để xe ô tô, 4 PN,  toilet riêng- DT...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Phước Điền Midtown - vị trí kim cương.Sở hữu MT đường Bình Chuẩn 34, Thuận An, Bình Dương!Tiện ích vô song:Dự án tọa lạc ngay MT đường Bình Chuẩn 34, gần...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Ơn - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Bán nhà 1trệt 1lầu Sổ Hoàn CôngVị trí sát bên Big C Tp Dĩ AnDT: 60m2__thổ cư 100%Thiết kế: 3p ngủ + 2 phòng vệ sinh ô tô đậu trong nhà!Đường nhựa...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại Phước Điền Midtown - tuyệt phẩm mới ra lò!đc: căn nhà phố thương mại Phước Điền Midtown.Giá: 3,9 tỉ VND.Số PN: 4 phòng.DT:...

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      ngôi nhà phố Sun Casa Central - Đầu tư cho thuê ngay.Giá F0 chỉ: 3 tỉ 07.DT: 5x20 (157m2 sàn).TT tiến độ dài hạn 3 năm.Năm 2023: TT 40 phần trăm...
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Đường Hải Phòng - Tân Chính - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà vừa xây rất kiên cố, thiết kế đẹp đường Hải Phòng.Nhà 2,5 tầng mới cóng, vị trí siêu trung tâm, cách đường chỉ 50m thôi (lộ...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      * Thông tin dự án:- CĐT: Sun Group.- Quy mô: 3,5 ha.- Bao gồm:+ Ra mắt 650 chung cư cao cấp, 38 căn Shop khối đế. Loại hình: Studio, 1 phòng ngủ + 1,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Sập hầm cần ra gấp nhà mới đẹp 3.5 tầng kiệt oto Nguyễn Như Hạnh.- Vị trí: Ngay trung tâm Q. Liên Chiểu kết nối thuận tiện đi lại các trục chính của Q. như...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 1,5 tầng đường Trần Văn Giảng ven biển.DT: 5 x 16 = 80m2.Hướng Bắc.Đường 5,5m.Nhà có 2 PN, 1  nhà vệ sinh.- Giá bán ngay 3 tỉ.-...
      Đường Trần Văn Giảng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 85 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 85 m2 52,36 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê xây kiên cố. Với 9 phòng (PK - bếp - P thờ - 6  phòng ngủ - 7 toilet) 6 ngủ khép kín. 4 phòng cho thuê dòng tiền 12 tr 1 tháng.-...
      Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.