Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 65 m2 52 triệu/m2
      Đất đấu giá Thọ Am - Liên Ninh, đường to, vỉa hè, bìa đỏ, không lỗi. Giá rẻ. 0862 859 ***.* DT: 65m2 vuông vức nở hậu.+ Tình Trạng: Đất bằng phẳng đẹp.+...
      Đường Thọ Am, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      cực hiếm mảnh đất CẦU GIẤY - DUY NHẤT MỘT LÔ - GIÁ ĐẦU TƯDT: 40 mét vuông MT : 4mVị trí đẹp, cư dân đông, xây ở hoặc xây chung cư cho thuê đều hợp...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 77 m2 64 triệu/m2
      Đất đấu giá Đông Mỹ 77m2 KD, đường to vỉa hè, bìa đỏ, không lỗi. Giá rẻ. 0862 859 ***.* DT: 77m2 vuông vức nở hậu.+ Tình Trạng: Đất bằng phẳng đẹp.+ pháp ...
      Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 2 m2, mặt tiền 40m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 2 m2 2350 triệu/m2
      Không thể tin đc . Đất giữa trung tâm TP vệ tinh hoà lạc mà giá chỉ hơn 2tr /m2 . MT lên tới 40m. 1720m2 / 400m đất ở . Phú Mãn - Quốc Oai . View...
      Xã Phú Mãn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 42 m2 76,2 triệu/m2
      đất DV Trũng với vị trí thuận lợi sát đường 32.Cạnh trường đại học Thành Đô, căn hộ New City.Gần trường mẫu giáo, siêu thì, nhà hang...
      Đường 32, Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,66 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,96 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - SỐ 62 ĐẸP ĐÓN LỘC TẾT- ĐẦU PHỐ HOÀNG MAI - NGÕ 3 GÁC - 20M RA oto. Mô tả: Tầng 1: Bếp , nhà  toilet , garage. Tầng 2: 1 PN rộng,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 33 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      - Bán nhà phố Yên Hoà( Cầu Giấy) DT 33m2, 5 tầng, Chỉ 3.9 tỉ- Nhà mới đẹp, ở ngay, ở cực sướng, đón tết cực kỳ ấm áp- Vị trí siêu đỉnh, cực gần cách 20m ra...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 38 m2 117,9 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - NGÕ NÔNG RỘNG THOÁNG - CÁCH oto 30M- Ngõ thông khắp ngả La Thành, Vũ Thạnh. Giảng võ, nhà cách oto 30m, trước nhà cực rộng và thoáng hiếm...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 32 m2 118,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM Q. HÀ ĐÔNG - giá cực rẻ KHU VỰC. bán ngay nhà Vạn Phúc trung tâm Q. Hà Đông, 32 mét vuông, 4 tầng siêu đẹp, ngõ tương đối rộng...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 34 m2 126,48 triệu/m2
      + Nhà ở vi trí cực tốt, gần phố, gần oto đõ, rất tiện đường - trường c1.2.3 - chợ. Chỉ 5 ph đi bộ là ra hồ Đền Lừ. Chỉ 10 ph xe máy là lên bờ hồ,...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 22 m2 140,91 triệu/m2
      Bán nhà Phố Chợ Khâm Thiên DT 22/26m2 x 5 tầng, MT 3 m Giá 3.1 tỉ Đống Đa Mô tả . THOÁNG TRƯỚC SAU NHỎ NHƯNG CÓ VÕ. NHÀ CHẢ PHẢI LÀM GÌ VỀ Ở LUÔN. CỰC...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ DT RỘNG - ĐƯỜNG RỘNG ÔTÔ TRÁNH - TRONG ĐÊ - GẦN khu đô thị ĐÔ NGHĨA bán ngay nhà Yên Nghĩa, Hà Đông, 45 mét vuông, 4 tầng, đường...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, 3 THOÁNG, GẦN PHỐ, ngõ tương đối rộng SH QUAY ĐẦU Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng, cách mặt phố ~ 100m. Cách bãi để xe 150m. Nằm trung tâm...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 51 m2 tại Đường Văn Tiến Dũng - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 51 m2 80,4 triệu/m2
      + BÁN NHÀ: Mặt ngõ tương đối rộng đường Văn Tiến Dũng+ DT: 51 mét vuông × 1 tầng, đường 3-4m, oto vào nhà, Sổ vuông đẹp.+ KD sầm uất ngày và đêm,...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM ngã 4 SỞ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀNMô tả:DT: 37.5m 5 tầng MT 5.6m Giá: 4.3 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí: Nhà gần phố, gần...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      + Nhà ở khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, gần trường học c1.2.3, gần TTTM lớn, chỉ 40m là ra đến phố Trương Định, 10 ph xe máy là lên phố đi bộ, 5 phúy xe...
      Phố Hồng Mai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà c4 Phân lô Quân đội Ngõ 75 Phú Diễn DT 40 mét vuông MT 4m , ô tô 7 chỗ đỗ cửa, không quy hoạch, khu vực đều xây nhà 5...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà cũ, đang cho thuê 4 tr/tháng. Hiện không có nhu cầu sử dụng đến nên muốn bán lấy tiền KD.Khu vực Đầm Trấu siêu hiếm nhà bán trong tầm tiền dưới 10 tỉ....
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.