Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,92 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.92 tỷ 80 m2 61,5 triệu/m2
      Chìa khóa trao tay - cầm ngay nhà mới.Quý cuối năm 2023 em tung 1 siêu phẩm hot hit Minh Khai - Hinode City với CK siêu khủng khiếp lên đến 14 phần ...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Imperia Garden có nhu cầu sang nhượng căn hộ chung cư cho gia chủ mới vì gia đình tôi cần chuyển sang căn rộng hơn.Đặc...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,78 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.78 tỷ 150 m2 31,87 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán ngay căn hộ chung cư 150 mét vuông Vinaconex 1 Trung Hòa, Cầu Giấy.Thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh thoáng...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ, 2vs, sđcc, 118.5 mét vuông, đầy đủ nội thất giá 4.25 tỉ. liên hệ Mr Định 0878 800 ***.Thông số căn hộ chung cư: 3...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 532 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 532 m2 7,7 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nền đất 532 mét vuông toàn bộ là thổ cư cạnh suối view cánh đồng cực thoáng tại Phú Mãn.MT gần 20m, thế đất thoai thoải.3 mặt...
      Đường Liên Xã, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhu cầu sang căn hộ chung cư 3 ngủ, nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ cho ai có nhu cầu.- DT 72m2 thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh chung cư tại căn hộ Handi Resco Lê Văn Lương.- DT 66 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tầng...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 54 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 54 m2 65 triệu/m2
      mảnh đất 54m2 sau chợ Ngọc chi, Vĩnh Ngọc tiện ích ngập tràn quá đẹp để cho KH mua để ở hoặc đầu tư.MT: 5m2, Chiều dài: 11m, Đường trước đất 3m, Ngõ cộc...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 64 m2 tại Đường An Dương Vương - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Bán Đất An Dương Vương Tây Hồ 64m, MT 4,5m, giá 4.8 tỉ- Ngõ oto 4 chỗ đỗ cửa- Hiện là đất trống gần dự án sunshine!- Thích hợp xây căn hộ chung cư, an ...
      Đường An Dương Vương, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      An BĐS Biệt Thự, Phân Lô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 59 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 59 m2 60 triệu/m2
      siêu hiếm.Chính chủ nền đất 59 mét vuông mặt đường nhựa oto tránh nhau, KD tốt.Tại Đức Thượng, Hoài Đức, HN.Vị trí: Gần trường, gần chợ, cách Vành...
      Đường Đức Thượng, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 250 m2 14 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất 250m2 đất lấy tiền trả nợ. Giá chỉ 14 tr/1m2.MT 10m quá đẹp luôn ạ.mảnh đất nằm tại vị trí đắc địa, đường thông và rộng, xe oto 5 tấn...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 118 m2, mặt tiền 520m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 118 m2 36 triệu/m2
      - DT: 118 mét vuông.- Đường cotainer tránh nhau.- MT 5,20m, ngõ thông.- Vị trí: Đắc địa.- Đối diện trường mẫu giáo, cấp 1, Sát Trường cao đẳng Dược...
      Đường Quang Minh, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 77 m2, mặt tiền 4m tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      LÔ GÓC_VÂN NỘI_ĐÔNG ANH_77M_oto VÒNG ANH_CẠNH CHỢ_VIEW ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP.- Đất đẹp, lô góc, 2 mặt thoáng, oto vòng quanh.- Cạnh chợ vân trì, view đường...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp 6th Element Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư DT: 83m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, 1 PK, 1 bếp, 1...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Căn 1: 2 PN, 2 vệ sinh, 58 mét vuông.- Nội thất: Full gồm ghế sofa, bàn ăn, giường ngủ, tủ, TV, tủ lạnh, máy giặt.- DT 58 mét vuông, 2 PN, 2...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 236 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 236 m2 13,99 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 236 mét vuông tại thôn Song Mai Đoài, Mai Đình, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội.Vị trí ngay bìa làng đi vào chỉ 30m, khu vực gần...
      Thôn Song Mai Đoài, Đường 3, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 83 m2 tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.99 tỷ 83 m2 48 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất 83 mét vuông, MT 4.5m, hậu 4,5m vuông vức. Đường rộng 6m ô tô tránh nhau. đc thôn Nhì, Vân Nội, Đông Anh. Cách đường...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 276 m2, mặt tiền 13m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 276 m2 13 triệu/m2
      Duy nhất 1 miếng đất Gần BV Phụ Sản TW2 và Nhi TW 2.DT 276m2. MT 13m. Giá chỉ có 13 tr/m2.Vị trí gần hồ Điều hòa, trường đại học Văn hóa nghệ thuật quân...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.