Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.876 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 50 m2 73,6 triệu/m2
      Nhà Bạch Mai 50 mét vuông nhỉnh 3 tỉ tìm đâu căn thứ 2.Sổ chính chủ sang tên nhanh.liên hệ ngay E để dc hỗ trợ giá đẹp nhất có thể tới KH của...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 28 m2 137,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Bạch Mai, vị trí rất đẹp ngõ thông nông gần oto, gần mặt phố và chợ Mơ.Vị trí vip, mặt ngõ Hồng Mai thông với Bạch Mai an sinh xã hội...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 36 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ - cách ôtô 50m - nhà mới leng keng - tưng bừng đón Tết. Giá 3,5 tỉ.+ DT: 36m2, xây dựng 4 tầng, thiết kế 3  phòng ngủ thừa công năng,...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đẹp, trung tâm, đi đâu cũng tiện. Khu vực an ninh dân trí tốt. oto cách nhà 10m, nhà thông các ngõ, lẠc Long Quân và Võng Thị.+ Nhà 4 tầng,-...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      + Nhà bán ở phố Văn Chương, gần hồ, chợ, trường học, uỷ ban, ngõ cực nông. Dân trí cao, an ninh tuyệt vời.+ chính chủ là Giáo Sư về hưu, tính tình hiền...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp cực hiếm Trương Định lõi Q. Hai Bà Trưng sầm uất, đầy đủ công năng, xây chắc đẹp vô ở ngay!DT: 30/34  mét vuông.MT: 3,4 m.Giá siêu hợp...
      Đường Trương Định, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      - 5 tầng, 8 PN, 4 toilet, 1 khách, 1 bếp, logia.- Thoáng trước sau.- Ngõ thông Nguyễn Đức Cảnh.- Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm ...
      Ngõ 281, Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 28 m2 160,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, ngõ thông ra Đường Láng và Láng Hạ, Nguyễn Chí Thanh... Khu vực dân trí và tiện ích rất tốt...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Nằm trong khu đất của trường nghiệp vụ Bộ Công An đất phân lô, MT rộng, chỉ mấy bước chân ra Hồ Tây.+ Tầng 1: Khách, bếp, VS.+ Tầng 2,3: mỗi tầng 1 ngủ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Nhà mới Đức Thắng, Bắc Từ Liêm: DT 30m2 x 5 tầng, MT 4m, Tây Nam.Thông tin chi tiết:- Nhà 5 tầng, xây mới đẹp chắc chắn, đầy đủ công năng, phòng nào cũng...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      Nhà mới kính coong, ngõ thông, oto, KD, tài chính vừa túi tiền nhiều gia đình nhỏ.Mô tả:+ Hướng: Tây.+ Nhà mới kính coong, đẹp long lanh; nội thất và kiến...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết tại Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Trung tâm Q. Nam Từ Liêm: DT 32m2 x 5 tầng, nhà đẹp ở luôn.Thông tin chi tiết:- Nhà 5 tầng đầy đủ công năng,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 27 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 27 m2 142,97 triệu/m2
      Gia đình cần giao bán nhà tại ngõ 459 Bạch Mai.DT 27 mét vuông x 5 tầng giá rẻ nhất chỉ 3 tỉ 860 phân khúc tầm tiền giao dịch cực nhanh.Vị trí trung...
      Ngõ 459, Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Võ Chí Công - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 44 m2 106,37 triệu/m2
      Võ Chí Công - 44 mét vuông - 5T - 5 ngủ - lô góc - 4.68 tỉ - cần bán ngay.- Vị trí ngõ rất đẹp rộng thuận tiện di chuyển sân bay Nội Bài, Hồ Tây, Cầu...
      Đường Võ Chí Công, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn shophouse giá 4,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn shop đế toà căn hộ chung cư tại vin Ocean Park 1.- Shop đế DT từ 43,4 mét vuông.- MT: 6.5m.- Sâu 7m.- Đang cho thuê KD, dòng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouses 60 tầng, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      * chào bán nhà phố thương mại shophouse chân đế tầng 1, tầng 2 dự án Berriver Jardin 390 Nguyễn Văn Cừ, sở hữu lâu dài với nhiều chính sách ưu đãi hấp...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      chủ đầu tư An Lạc Green Symphony chào bán 12 căn nhà phố thương mại shophouse khối đế Tòa Moonlight 1.DT: Từ 70-200m2Giá quá rẻ 60tr/m2Giá đợt 1, ký...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Bán.100 phần trăm nhà đẹp - có sổ - giá mềm.- Nhà thô: 3.150 tỉ (69 - 99  mét vuông).- 1P: 2.5 tỉ (56  mét vuông).- 2P: 2.850 - 4.2 tỉ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.