Thông tin mô tả
Chính chủ nhờ bán nhà dân xây, phố Dương Quảng Hàm,
+Vị trí:
- Cách
+ Xây dựng:
- Nhà dân xây
- Có sân để xe ở ngoài, sạch sẽ.
+
-
Nhắn em Dương 0932 999 *** xem nhà ngay.
Giá: 4,7 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 111,90 Triệu/m2
834763
Mua bán
Chính chủ nhờ bán nhà dân xây, phố Dương Quảng Hàm,
+Vị trí:
- Cách
+ Xây dựng:
- Nhà dân xây
- Có sân để xe ở ngoài, sạch sẽ.
+
-
Nhắn em Dương 0932 999 *** xem nhà ngay.
Dương Bùi
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2