Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại đường Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 32 m2 107,82 triệu/m2
      Chủ chuyển đổi công việc về quê, gửi bán nhanh nhà ngõ 81 đường Đông Ngạc.- Nhà nằm vị trí giữa làng, ngõ 81 rộng đẹp oto tránh. Nhà cách trường mẫu giáo,...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 3 m2 tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG KV YÊN PHỤ - TÂY HỒ, 2 THOÁNG TRƯỚC SAU GẦN HỒ, GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 3,5 tỉ.CẦN bán nhanh NHÀ KHU VỰC YÊN PHỤ - TÂY HỒ, DT 25/30 mét vuông XÂY...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà 3.5 tầng đường Tân Mai, Hoàng Mai DT 30 mét vuông x MT 5m chỉ 3.25 tỉ.Ngõ to, thoáng, cực hiếm.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà ...
      Đường Tân Mai, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH, HAI BÀ TRƯNG, 5 TẦNG, MỚI ĐẸP, 40M RA MẶT PHỐ, SÂN CỔNG RIÊNG, SH QUAY ĐẦU, TIỆN ÍCH VÔ VÀN.DT 32m2*5 tầng, 3,95 tỉ.- Nhà gần ngã 4...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 66 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 66 m2 74,25 triệu/m2
      CẦN bán ngay TRƯỚC TẾT NHÀ XÂY 4 TẦNG, ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG, 5 NGỦ, KHÁCH, BẾP, SÂN VƯỜN, TẠI NGÕ 118 TRƯƠNG ĐỊNH - HAI BÀ TRƯNG, NHÀ CÁCH MẶT PHỐ 50 MÉT, KHU...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      + Cần bán ngay ngôi nhà phố Tân Mai, 2 mặt ngõ tương đối rộng gần 3m, oto đỗ cửa, sát phố, cách mặt phố tầm 30m.+ Ngõ thông, thoáng, rộng gần 3m, rất...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HIẾM AN DƯƠNG VƯƠNG PHÚ THƯỢNG 45 mét vuông 4TẦNG CHỈ CÓ 3.9 tỉ+Giao thông thuận tiệng,trung tâm TP,gần nhiều trường đại học. ... tiện ích...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      M cần bán nhà số 25, ngách 17/126 phố Nam Dư. Nhà bìa đỏ chính chủ, lô góc, hướng Bắc, DT 30m, xây 5t mới, 3 PN, pk, bếp, mỗi tầng 1 WC khép kín. Ngõ...
      Ngõ 126/17, Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH TRÌ - SIÊU PHẨM  PHÂN LÔ - BÁN NHÀ 48 mét vuông*  5 TẦNG - MỚI khôngONG  -- nhà để xe  - HƠN 4 tỉ !...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà 2 tầng, 30 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 30 m2 121 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGỌC THUỴ- HÀNG XÓM TRƯỜNG QTE PHÁP- KHU căn biệt thự KHAI SƠN HILL 3 bước ra oto tránh- 20m ra đường 25m tiện ích xung quanh bạt ngàn. Khách giỏi...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 35 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 35 m2 87,15 triệu/m2
      - Nhà mới cứng, đã lắp đầy đủ nội thất. - Vị trí đẹp, giao thông cực thuận tiện. trường cấp 1,2,3, BV Đức Giang, chợ Ô Cách bán kính vài trăm mét.⛔bìa...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Phố Hoà Bình 4 - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 42 m2 88,1 triệu/m2
      Bán nhà 42 mét vuông x4T Hòa Bình 4, Minh Khai, Hai Bà Trưng, 3.7 tỉ.Do chuyển công tác cần bán lại ngôi nhà 42m ngõ Hòa Bình 4. Nhà hiện xây 5 tầng...
      Hòa Bình 4, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 24 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 24 m2 152,09 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển căn rộng hơn nên cần bán nhà ngõ 58 Trương Định - Hai Bà TrưngDT 24m x 6 Tầng Lô Góc giá rẻ nhất chỉ 3ty650 phân khúc tầm tiền giao...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Thì Nhậm, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      Siêu phẩm sát Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, 36 mét vuông, 4 tầng, giá 4.4 tỉ Gần oto, ga tàu điện.Vị trí cách 3 nhà ra oto, ra ga tàu điện chưa đến 2 ph đi...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      CHỊ BÌNH NHỜ BÁN NỐT ngôi nhà TẠI 105 BẠCH MAI - SÂN SIÊU RỘNG - NHÀ MỚI 35 mét vuông x 5 TẦNG - GIÁ 4,2 tỉ - Vị trí hiện tại khá phù hợp so với tầm...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      + Nằm tại vị trí trung tâm Q. Nam Từ Liêm.- Trên trục đường Lê Quang Đạo, nằm sát sân vận động Quốc Gia Mỹ Đình, nhà mặt ngõ tương đối rộng mênh mông,...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      👨‍⚕️chính chủ cần bán ngay để chuyển sang nhà mới📍Vị trí: Ngõ 29 #khuongha oto tránh to như phố, Trung tâm Q. Thanh Xuân chạy bộ tập thể dục ra Hồ sinh...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 38 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Nguyễn Văn Cừ , Long Biên , Nhà Đẹp Long Lanh ,Bề Thế , Ngõ 2met Thông , Gần ô tô , Gần Phố , Tiện Ích Bạt Ngàn, FUN nội thất xịn xò ,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.