Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      - Vị trí Ngọc Thụy, Long Biên, 2 mặt ngõ ôtô chạy vèo vèo. - chính chủ tự xây, chắc chắn, thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng sử dụng. - Nhà gần Chợ ngọc Thụy,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay 35m2 xây 5 tầng, gồm 3 PN rộng khép kín, nội thất đẹp, phòng nào cũng có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.ngõ tương đối rộng sạch sẽ, đi bộ ra...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Hoàng Quốc Việt- DT 34m²- Mt 4m- 4 phòng ngủ đầy đủ công nắng- Ngõ thông- nở hậu- giá 3,7tỉ.+ Nhà đẹp ở ngay, oto đỗ sát cửa nhà. Tầm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại đường Đông Ngạc - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 81 Đông Ngạc lô góc , 20 m oto đỗ vài bước chân ra chợ Kẻ vẽ, trường cấp 1,2,3, gần các trường đại học lớn như đại học Y tế Cộng...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 34 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 34 m2 120,59 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG ĐẸP GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG, PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, 5 ph SANG PHỐ CỔ, 4 tỉ MỐT Em Toàn Nhà Đẹp Thế Thôi Khu vực dân trí cao, an sinh xã hội tốt,...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 45 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 45 m2 83,34 triệu/m2
      - Chuyển về phố, nên a c cần bán ngôi nhà tự tay xây dựng.- Vị trí nhà đối diện Garden City - Thạch Bàn - Long Biên.- Ngõ oto đỗ, 30m ra ô tránh, 200m ra...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      PHỐ LỤA VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 30 mét vuông ,5T CHỈ HƠN 4 tỉ ,LÔ GÓC Chính chủ gửi bán nhà vạn phúc hà dông vị trí : phố lụa - vạn phúc hà đông DT...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ ĐỊNH CÔNG HẠ, Q. HOÀNG MAIVỊ TRÍ NHÀ ĐẸP oto ĐỖ CỔNGNHÀ MÌNH BÁN NẰM TRÊN NGÕ 99 PHỐ ĐỊNH CÔNG NGÕ TO HƠN PHỐ, oto TRÁNH , MẶT NGÕ TO...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      - chính chủ thiện chí nhiều nhà không ở hết nên cần bán ngôi nhà 5 tầng vẫn còn mới đẹp ngay khôngsmo Xuân La. DT 32 mét vuông nhà 5 tầng vuông vức,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 28 m2 tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 28 m2 142,15 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngôi nhà trung tâm Q. Ba Đình,gần phố.Nhà đẹp ở luôn, ô tô gần giá nhỉnh 3.98 tỉVị trí: -Trung tâm Q. Ba Đình vài mét ra phố Thành...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG MỚI TINH CỔ LINH - AEON LONG BIÊN - garage 7 CHỖ - MẶT NGÕ oto TRÁNH - KD ĐỈNH - DT 45m2 - GIÁ 5.15 tỉ💥 Vị trí siêu VIP đi bộ ra Aeon Long...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Giót, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 38 m2 127,64 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Phan Đình Giót - dân xây - ngõ thông - KD - oto - một căn duy nhất.38 mét vuông - 4 tầng - 4 ngủ - 4,85 tỉ.Nhà đc cấp bởi công ty...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      + Bán nhà 30 mét vuông x 5 tầng P. Xuân Phương, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- MT: 3,58m- Mặt hậu: 3,6m.- Ngõ trước nhà 2m, cách đường oto 100m.+ Thiết...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Văn Trì - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Bán Nhà Văn Trì Minh Khai Bắc Từ Liêm 32m2 ! 3.6 tỉThiết kế 4.5 tầng- ô tô Vào Nhà Gần đại học Công Nghiệp - Nhổn - Trịnh Văn Bô - cầu giấy 15 ph🎈 Công...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 33 m2 109,1 triệu/m2
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 85 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN, CHỈ 45 tr/m², 3 PHÒNG TRỌ DT 84.3 m², NGÕ THÔNG, BAO THUẾ PHÍ Gần Vinhome riverside, Sài Đồng, khu đô thị Việt Hưng...an ninh đảm ...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 34 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      - Bán nhà Định Công, Q. Hoàng Mai- Nhà có vị trí đẹp, 2 mặt thoáng, xung quanh tiện ích đầy đủ, vài bước chân ra chợ, trường học dân sinh đủ cả.- Ngõ trước...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 31 m2 138,71 triệu/m2
      BÁN NHÀ VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG 31m² 5T -NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ nội thất đầy đủ 10M RA CHỢ Chính chủ cần bán nhà vạn phúc hà đông vị trí : Cầu am - vạn phúc - Hà...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.