Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố khu Compound Dự án Elite Life, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An.+ Khu vực an ninh.+ Gần chợ, trường học,..+ DT: 5x16 nhà hoàn thiện...
      Dự án Elite Life, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      Sở hữu chung cư View Biển Vũng Tàu Centre Point với chính sách khuyến mãi khủng và TT linh hoạt: + TT chỉ 20 phần trăm cho đến khi nhận nhà + CK TT...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 102 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 102 m2 38,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 01 lô 102 mét vuông duy nhất view công viên tại KĐT Quang Minh Green City - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.- Lô 17 LK15.Giá đầu tư: 3,x...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.5 tỷ 240 m2 18,75 triệu/m2
      căn biệt thự biển 240 mét vuông tại Phan Thiết: An hưởng - Nghỉ dưỡng - Hưởng thụ+ Cho thuê tạo dòng tiền đến 50Tr/ThángTT Linh Hoạt1. PTTT...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 160 m2, giá 4,75 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.75 tỷ 160 m2 29,69 triệu/m2
      Cắt Lỗ gần 600 tr, với căn BTSL 8x20m, ngay cạnh Clubhouse, chỉ 4.75 tỏi, contact: 0981,24.4296DT đất: 160 mét vuông, DT sàn xây dựng 133m2Đã nhận...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      chung cư cao cấp Vũng Tàu Centre Point bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp.- Vị trí ngay bùng binh Nguyễn Hữu Cảnh giao QL 51C (đường 2/9).- Ngay trung tâm...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 118 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Lũy, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 118 m2 36,45 triệu/m2
      - - Cần bán nhà thuộc P. Hoà Bình vị trí gần sân banh Biên Hoà, bờ kè, cấp 1 Quang Vinh ngay trung tâm siêu tiện ích.- - DT: 118m2 ngang 6,6m dài 18,6m...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Hòa Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      - chung cư nghỉ dưỡng, view biển, căn hộ góc siêu phẩm, tầng 14 tại trung tâm Vũng tàu Lapen Center.- Gần trường học 1 ph đi bộ.- Bên dưới có TTTM, phòng...
      Dự án Diamond Sea (Lapen Center), Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay căn liên kế Belhomes Vsip Bắc Ninh.DT: 75m2.Nhà 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài, MT: 5m.sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.ngôi nhà thoáng: Đường thông...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      - Hàng hot: Cắt lỗ ngôi nhà phố liên kế rẻ nhất dự án Aqua City- DT 6x20m (120 mét vuông) thiết kế 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3WC- Nằm tại phân...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 180 m2, hướng Đông tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 180 m2 16,67 triệu/m2
      Em Thắm chuyên nhận ký gửi đất nền khu dân cư D2D Lộc An - Long Thành - Đồng Nai.Giá cả hợp lý, cam kết không kê giá.liên hệ ngay: 0902 676...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường D4, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền hướng Đông tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán lô G1 hướng biển Queen pearl, P. Phú Hài - TP Phan Thiết.- DT: 101,5 mét vuông.- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn.- Giá: 3tỷ2.- Vị trí:...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.41 tỷ 0 m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 2VS toà the Landmark.DT SD 86.9m2.Giá gốc 4,6x tỉ.giá 4,4x tỉ.Tầng trung - view logia hướng Đông Nam mát mẻ.- căn hộ chung cư...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.9 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn hộ góc 2 phòng ngủ hướng Đông 63,07 mét vuông tầng trung Hud Building Nha Trang sở hữu lâu dài 63,07  mét vuông...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 385 m2 tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 385 m2 11,43 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn biệt thự nghỉ dưỡng Sun Villager cách TP Hà Nội, 45 ph đi oto chỉ hơn 4 tỉCần bán nghỉ dưỡng tại dự án Sun Villager Lương Sơn -...
      Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất 306 m2 tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 306 m2 16,18 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự DT 306 mét vuông có bể bơi SunSet Villas Resort tại Lương Sơn Hòa Bình- chính chủ gửi bán biệt thự trong khu Resort SunSet...
      Đường 6, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp shophouse 3 tầng, 83 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      hotel Mộc Châu Panacea Hill Mộc Châu - Ngọn đồi chữa lành- DTSD: 305 mét vuông , 4tầng , MT 7,5m- Trung tâm chợ du lịch Mộc Châu - mặt đương 30m -...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Mộc Châu, Sơn La

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Em Nguyễn Sơn sinh sống và làm việc tại Phú Quốc, với gần 4 năm tham gia vào thị trường BDS Phú Quốc sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá