Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      ...............💎...................🏡 Nhà góc 2 MT hẻm - P. 3 - Gò Vấp - Gần sân bay ✅DT: 50m2✅Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Công năng gồm PK, bếp 3  phòng ...
      Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 84 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      TP THỦ ĐỨC 84 mét vuông, HẺM XE TĂNG 3TẦNG, nhỉnh 3tỉ- Giảm ngay 3tỉ, giá còn 3tỉ8 TL- ngôi nhà 3tầng BTCT, với DT 84 mét vuông, ngang 5,1m.-...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      - CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM MẠNH (550tr)P. TÂN HƯNG CẠNH HIM LAM [Q. 7]________________- Kết Cấu : 4 TẦNG- DT : 4.2m ❌ 11m - nội thất đầy đủ & 4 PN 4  nhà ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường 14 - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 14, P. Linh Chiểu, Q. Thủ Đức. Chiều ngang 3,65m sâu 12m. Có 3 PN và 2  nhà vệ sinh.Nhà mới 100 phần trăm full nội ...
      Đường 14, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      Nhà Mới 100 phần trăm Sổ vuông vắn Sát MT Phạm Văn Đồng P. 11, Bình Thạnh 5 Tầng BTCT - Kết Cấu: 5 tấm, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu BTCT gồm 3 phòng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Chính Chủ, hiện trạng nhà cực kì đẹp nội thất đầy đủ chủ mới chỉ cần dọn vào ở + Kết Cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 72 m2 68,75 triệu/m2
      * Chủ Gửi Nhà Đã Hoàn Công.- Nhà khu dân cư Thanh Bình,Bình Hoà - TP Thuận An.* Vị trí : cổng sau khu công nghiệp Vsip1 nằm trên đường Nguyễn Du.- Nhà 1...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Giảm 300tr còn 3,5tỉ.Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô cách đường Hai Bà Trưng 100m, P. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư: 100 phần trăm (4,1x14,85m).Gần...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 3 tầng, 95 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Bán nhà hoàn công 1 trệt 2 lầu.ngôi nhà phố hiện đại DT khủng.* Vị trí: P. An Phú, Tp Thuận An, Bình Dương.* KD buôn bán đa ngành nghề, làm văn phòng công...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Hưng Đạo - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 120 m2 40,42 triệu/m2
      Giảm 650TR Bán nhà hoàn công 1 trệt 1 lầu góc 2 MT hẻm ô tô đường Trần Hưng Đạo, P.Đông Hòa, Dĩ An DT: 120 mét vuông thổ cư: 90 mét vuông...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      Quyết định giảm giá trong tuần ngôi nhà sổ hồng 2 lầu 1 trệt gần chợ Phú Phong Bình chuẩn Thuận An Bình DươngNhà có 4p ngủ. 4 phòng vệ sinh + bồn...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Bán nhà hoàn công 1 trệt 2 lầu khu dân cư tr Hoàng Long, p.An Phú, Thuận An DT: 90 mét vuông (5X18m) thổ cư 100% Gần chợ Đông Đô 300m Cách đường An...
      Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư The Seasons ngay LOTTE, p.Lái Thiêu, Thuận AnDT: 100m2 thổ cư 100 phần trăm ( 5X20m )Cách đường QL 13 chỉ 100mCách BV Becamex chỉ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm ô tô Bưng Ông Thoàn Q9Vị trí: hẻm sát bên dự án Villas Park ngay ngã ba Liên P. - Bưng Ông ThoànĐường nội bộ 8m, khu này quy hoạch...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Investment Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán nhà 3 Tầng kế bên khu dân cư Việt Sing Thuận An Bình Dương giá rẻ bất ngờDT: 5x14,5 m (70 mét vuông 100%thổ cư), SHR.Vị trí: ngay bên cạnh khu ...
      Đường Số 3, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Đông Minh - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      3,25 tỉ - Bán nhà 1 trệt 2 lầu cách đường Đông Minh 100m p.Đông Hòa, Tp.Dĩ An DT: 54,3 mét vuông, thổ cư: 42,2 mét vuông (5,8x9,3m) Cách Big C...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Yết Kiêu - Sơn Trà, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí MT: đường Yết Kiêu, Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng- Đường rộng: 33m (Bao rộng)- DT: 90m2- Dài: 19,9; ngang: 4.34- Lầu: 2- PN: 3- pháp lí: sổ hồng ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      bán gấp NHÀ ĐẸP 3 TẦNG, ĐƯỜNG 7M5 KHU KD – ĐƯỜNG NGUYỄN NHƯ HẠNHNhà 3 tầng MT KD , cư dân ổn định và chuyên làm ănĐường 7m5 – Vỉa 3m – Thông ra Tôn Đức...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.