Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông, giá 3,2 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Dự án SaiGon South Residences kết nối dễ dàng về Trung tâm Tp Tp HCM Q. 1 và KĐT Phú Mỹ Hưng, liên kế với dự án là 3 mặt sông quanh năm xanh mát, SaiGon...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      DT: 97m2, 3 PN, ban công, ban công...Giá: 3,9 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5m2, 1 PN.Giá: 2 tỉ.DT: 71m2, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.DT:...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 84 m2 44,65 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Lucky Palace, Q. 6:- Thiết kế: 82m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. căn hộ góc với 2 logia rộng rãi, thoáng mát.- pháp ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Bước Chân Vào Sự Sang Trọng: The Sun Avenue+ chung cư 2 phòng ngủ, 56m2, giá chỉ 3TY25!+ Nội thất đẳng cấp, tiện ích hồ bơi, gym...+ Di chuyển nhanh...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 61 m2 63,94 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn hộ chung cư new city thủ thiêm.- 61 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đã nội thất đầy đủ.- giá 3.9ty có thỏa ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Nhà em 3 đời bán căn hộ chung cư Victoria Village và em là đời đầu, những căn giá siêu mềm như sau:- Cập nhật mới nhất tháng 12/2023 chủ gởi bán, thỏa ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 2 logia rộng, view Landmark 81.Giá đầu tư: 3,4 tỉ.Ngoài ra còn:DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      * căn hộ chung cư cao cấp Kingdom 101 - Tô Hiến Thành, Q. 10 *.chính chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh giá cực kỳ TỐT:- 1 PN 48m tòa căn hộ C.- Nội thất...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      The Sun Avenue - Căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 80m, View Sông, Nội Thất Cơ Bản dễ dàng setup Giá 4 tỉ3 (TL) - gọi ngay: 0911 969 *** để em gửi thông...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 89 m2 41,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Saigon Pearl, Bình ThạnhDT: 89m2Kết cấu 2 PN và 2  toiletBàn giao chung cư gồm nội thất cơ bản, thiết kế hiện...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Cần bán chung cư Galaxy 9 - Nguyễn Khoái, Q. 4.2 PN 2 toilet, full nội thất, chỉ cần mang quần áo vào ở.giá 3,8 tỉ, đã có sổ hồng riêng. Đây là...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Ngộp bank cắt lỗ một căn duy nhất 1 phòng ngủ, view Xa Lộ, giá 5 tỉ all in.DT: 48,2 mét vuông.Cắt lỗ gấp bán chỉ 5 tỉ bao phí.contact chính...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TPTp HCM.Thông Tin:- chung cư Oriental Plaza.- Diên tích: 83m2.- Công Năng: 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- đầy đủ ...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, hướng Bắc, giá 4,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 90 m2 45 triệu/m2
      Thông Tin Cơ Bản: Số PN: 2 Số  nhà vệ sinh: 2 giá: 4 tỉ 3 VND (Có thỏa thuận) Vị Trí Tiện Lợi:Vị trí trung tâm giúp bạn dễ dàng kết nối với các tiện...
      Dự án Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN - TẦNG TRUNG căn hộ góc TRỌN VIEW HỒ BƠI - Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 3 hướng lấy sáng cho...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư Cantavil An Phú, Q. 2.- DT: 75m. 2 phòng ngủ,  toilet, 2 logia, giá 3.4 tỉ.- DT: 80m, 3 phòng ngủ,  toilet, logia. Giá...
      Dự án Cantavil An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 77 m2 58,45 triệu/m2
      Khu chung cư 152 ĐBP đã nhận nhà.Nhà có sẵn phòng bếp, máy lạnh, rèm.Căn 2 phòng ngủ: DT tim tường 77 mét vuông - lọt lòng 69 mét ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Em chuyên bán chung cư The Pegasuite 2 - MT Tạ Quang Bửu 32m Q.8 thuộc dự án chung cư cao cấp nhất Q.8,cạnh bến xe Q.8, liên kế Q.5.Cạnh bên dự án như...
      Dự án The Pegasuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.