Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bùi Xương Trạch, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội, một trong những khu vực đẳng cấp và sầm uất nhất thủ đô. Với DT rộng lớn 35 mét ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 36 m2 93,06 triệu/m2
      Nhà đc xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, mỗi tầng đều có 1 PN và 1  nhà vệ sinh khép kín. Các phòng đều có cửa sổ thoáng mát, ánh sáng tự...
      467, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 31 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      + Khu vực ít nhà bán nhiều khách tìm mua, tiện ích xung quanh đầy đủ, gàn trường học, chợ,...+ Nhà cách đường oto chỉ 20m, ngõ trước nhà rộng thoáng.+ Nhà 5...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hữu Hưng - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 45 m2 80 triệu/m2
      - Bán nhà - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm.- Nhà 5 tầng - nhà đẹp - kiên cô - gần oto.Mô tả:- Nhà dân xây - gần vin Tây Mỗ, sổ vuông, thông số đẹp - ngõ tương đối ...
      Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ - TRƯỜNG CHINH - LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - BA GÁC ĐỖ CỬA - 45M - CHỈ 4.8 tỉ.- DT:45m, 5 tầng, 4m( MT)- Giá: 4.8 tỉ( thỏa thuận)- Sổ vuông đẹp,...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      - Thiết kế đẹp kiểu mẫu căn nhà phố hiện đại.- DTXD 40 mét vuông x 5 tầng mới.- Tầng 1: oto hoặc VP phòng làm việc.- Tầng 2,3,4: PN rộng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ngõ phố Thành Công trung tâm Q. Ba Đình, Ngõ phố hàng xóm Hồ Thành CôngVị trí trung tâm kết nối với các tuyến nhiều tuyến phố như Láng Hạ,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      - Vị trí đẹp oto đỗ cổng vài bước ra phố. Chỉ mất 5 ph đi bộ là ra hồ Đền Lừ. Chỉ 10 ph xe máy là lên bờ hồ, 1,5 kilomet là đến trường Đại học lớn...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      CẦN bán ngay đất mặt ngõ Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, TP Hà Nội, vị trí đất nằm trên mặt đường, DT: 40 mét vuông, MT 5m, tiện KD, làm văn...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 51 m2 68,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú:- DT 51 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- Đang có HĐ thuê.-...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Oriental Plaza đường Âu Cơ Q. Tân Phú.- DT: 78m2, 2 PN, 2 vệ sinh nhà đẹp.- giá: 3ty, Có sổ hồng riêng chính chủ.- Vay đc NH...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Orchard Garden, đường Hồng Hà, Phú Nhuậnchung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 73 mét vuông tim...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 114 m2 36,41 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Gia Riverside Q. 7- 114m2 căn hộ góc, 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh giá 4,150 tỉ- căn hộ góc 100m2 - 3 phòng ngủ,...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Khách cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Tây Bắc. DT: 63m2. giá: 3.65 tỉ (Bao thuế phí).- Căn 2 phòng ngủ View Sông Tây Nam. giá: 4.1 tỉ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      chính chủ định cư cần bán ngay chung cư vị trí góc 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh view kênh Đào, đường chạy bộ đẹp nhất dự án. sp thuộc MP6 -...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 84 m2 45,84 triệu/m2
      bán nhanh: Căn căn hộ chung cư cao cấp Celadon City gần Aeon Tân Phú, Emerald 2  phòng ngủ.* DT: 84m2 (2 phòng ngủ / 2 nhà vệ sinh +...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      căn hộ M-One Nam TP.HCM Q. 7.căn hộ chung cư cần bán ngay.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ cao cấp.Lầu cao căn hộ ...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Nguyễn Phúc Nguyênđc: 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, TPHCMDT: 110m, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc,...
      Dự án Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.