Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.871 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư như hình.căn hộ chung cư 2 PN sáng + 2 nhà vệ sinh + logia.Bán full đồ nội thất, đã sửa thiết kế + mua...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 145 m2, hướng Đông, giá 4,79 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      4.79 tỷ 145 m2 33,04 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển về gần trung tâm nên muốn bán chung cư 3 ngủ 2 WC, thiết kế đẹp nhất HPC (107m2).- Hướng nhà Đông tứ trạch thoáng mát, nhà giữ gìn cẩn...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ The Terra tặng nội thất đầy đủ đẹp xịn xò.- Có sẵn slot oto cho chủ mới.- giá cực rẻ Terra chỉ 4.1 tỉ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Phải chuyển công tác nên bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 2VS; DT 82.4 mét vuông, thông thủy 75.8 mét vuông, tại vin Smart City. Nội thất đủ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn nên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      * Vị trí: Số 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.* CĐT: Công ty TNHH Xuân Lộc Thọ và In & TM Thống Nhất.* Quy mô: 33...
      Viha Complex, Số 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Quỹ căn 4 phòng ngủ cần bán ngay:- Tòa Smột căn góc 4 phòng ngủ to nhất 170 mét vuông giá 13 tỉ - 13.8 tỉ.- Tòa S2 căn hộ góc giá 13...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,8 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.8 tỷ 141 m2 26,96 triệu/m2
      - ĐXMB tung ra thị trường quỹ hàng 27 căn mới nhất đã có sổ.- DT từ 127 mét vuông - 134 mét vuông - 141 mét vuông giá chỉ từ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,55 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.55 tỷ 107 m2 33,18 triệu/m2
      Chuyển sang căn to, chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ, HPC Landmark:- chung cư tầng trung, Đông Nam mát mẻ.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 92 m2 46,2 triệu/m2
      bán gấp chung cư Cầu Giấy chủ đi nước ngoài trước tết dương căn 2 ngủ 92 mét vuông giá nhỉnh 4 tỉ.call ngay nhận thông tin xem nhà thực tế: 0984...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu chú tôi cần bán căn 2N + 1, DT 94m2 tim tường, 84m2 thông thủy, tầng trung, logia dài rộng mát mẻ 4 mùa.- đầy đủ nội thất, có thể...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hơn 100 chung cư cực đẹp, giá siêu mềm tại dự án Beasky- Nguyễn Xiển- Hoàng Mai- thành phố Hà NộiThông tin:+ chung cư 2 PN, DT từ:...
      Dự án Bea Sky, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 67 m2 47,02 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Anland Premium KĐT Dương Nội.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 VS, 1 logia.DTTT 67m2.logia: hướng Tây Bắc.giá 3.15 tỉ.đầy đủ nội thất.gọi ...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 143 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.08 tỷ 143 m2 21,5 triệu/m2
      143 mét vuông full thổ cư, trục chính thôn 3 Tân Xã, Thạch Thất.Đường trục chính thôn oto tránh nhau.Xung quanh là rất nhiều khu nhà trọ, căn hộ...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 610 m2, mặt tiền 24m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 610 m2 8 triệu/m2
      nền đất HIẾM CÓ KHÓ TÌM GẦN FULL THỔ CƯRẻ nhất phú cát bây giờSẵn nhàVị trí Tại Phú cát Quốc oai TP Hà NộiDT 610m có 400m thổ cư, MT rộng 24mnền đất Lô...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT - NỞ HẬU- VỊ TRÍ RẤT ĐẸP- TẠI THÔN ĐÔNG TRÙ, XÃ ĐÔNG HỘI, ĐÔNG ANH. HNDT : 53.6 mét vuông MT: 5m Hậu nở = 5.02mTây Nam Đường trước đất 3m,...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 194 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 194 m2 22 triệu/m2
      Chị chủ cần bán 194m/100m tc trục chính liên huyện Phú Cát Quốc Oai TP Hà Nội , đường có xe bus chạy qua . Vị trí KD buôn bán tốt, gần chợ trường học MT...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 64 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      bán nhanh lô đất Tư Đình, Long Biên thành phố Hà Nội.Vị trí lô đất thông mặt phố Cổ Linh, Hồng Tiến. Đi bô vài bước chân ra chợ Tư Đình. Gần trường ...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.