Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.871 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      * chào bán toà SA1 tiện ích đẹp nhất tại vin Smart City. SDT: 0986 023 ***- Căn studio 25 - 34 m giá: 1,4 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ + 1 43m thông thủy...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Dành cho ai quan tâm 3 phòng ngủ muốn vị trí trung tâm Thủ đô Hà Nội - Roman plaza.Giá chỉ: 4,5 tỉ.DT: 100m2.- Số  phòng ngủ: 3  phòng ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ Feliz Home Hoàng Mai.Có slot để oto, nhận nhà ở ngay.Vị trí căn hộ đắc địa gần hồ Đền Lừ nên rất mát, không gian xanh, sạch, thoáng.Giao thông rất...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,05 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.05 tỷ 0 m2
      Hot hòn họt căn hộ góc 2 phòng ngủ chỉ 3.05 tỉ The Zen Park view hồ logia hướng Đông Nam vin Ocean Park.- DT: 76,1 m2.- Đông Nam hè mát đông ấm...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa Tultaco đường Cầu Giấy, trung tâm giao thương đi lại rất thuận tiện của Q. Cầu Giấy. Vị trí: Nằm toạ lạc mặt đường Cầu Giấy, bến xe bus...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      DT 105 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Phí sang tên có thể thỏa thuận.Mời a/c qua nhà tôi xem nhà.chung cư tầng trung, nội thất trong nhà đầy...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Tố Hữu, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Chính chủ bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở tòa căn hộ chung cư Season Avenue Mỗ Lao để chuyển lên căn rộng hơn.DTTT 72m2.Thiết kế gồm...
      Dự án Seasons Avenue, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,15 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán lại căn 2  phòng ngủ 71,4m2, hướng logia hướng Đông Nam thoáng mát tại dự án HC Golden City.+ chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Lê Ngọc Hân - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      chung cư cao cấp phố Lê Ngọc Hân đủ đồ đẹp, logia cửa sổ thông thoáng.Khu căn hộ chung cư có thang máy tốc độ cao, thang bộ, phòng cháy chữa cháy,...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, hướng Tây, giá 4,4 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 117 m2 37,61 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại chung cư 117m2 nội thất đẹp không đăng ảo mất thời gian.bìa đỏ chính chủ DT giá như trên.Có hỗ trợ KH vay NH.Cam kết có...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4 tỷ 46 m2 86,96 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ tại Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, P. Láng Hạ, Đống Đa, thành phố Hà NộiDT : 46m2Hương cửa vào: hướng Tây ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 133 m2 32,34 triệu/m2
      Thiết kế 3 ngủ logia hướng Đông Nam Đầy đủ đồ sẵn sàng vào ởThuế phí có thể thỏa thuậnRa lộc mạnh tay cho khách mua bán ngayCó sẵn slot ô tôliên lạc:...
      Dự án HH2 - Bắc Hà, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công.Đầy đủ đồ sẵn sàng vào ở.Thuế phí có thể thỏa thuận.Ra lộc mạnh tay cho khách mua bán ngay.Có sẵn slot oto.L/H: 0986...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 100m2 - 3 ngủ - 2 vệ sinh - A2 Phương Đông Green Park.DT: 83m2 thông thủy.Thiết kế: 3 ngủ - 2 vệ sinh - BC rộng thoáng mát.Nội...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH Park Hill Premium 80 mét vuông - 2 phòng ngủ, giá 5 tỉ đầy đủ nội thất.- Thiết kế: 80 mét vuông - thiết kế...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay chung cư 98m FLC Bamboo Airways Tower.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh thoáng mát sạch sẽ.Nội thất đã hoàn...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      KĐT gồm nhiều tiện ích cao cấp đồng bộ: 3 công viên lớn, 02 khu trường học liên cấp, Club House, đường dạo bộ ngập tràn cây xanh,...Sở hữu chung cư ở đây,...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 108 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác, cần bán chung cư tầng cao, view đẹp, hướng ĐN, logia thoáng mát, tiện ích ngập tràn.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh- SHR chính...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá