Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.864 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,87 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.87 tỷ 0 m2
      đc chính chủ gửi bán nhiều chung cư tại dự án Bonanza - 23 Duy Tân, giá cực tốt.Căn 71.5m2, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ bản/full, giá chỉ 3.8 - 4.1 tỉ (đang có 02...
      Dreamland Bonanza, 23, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Field, 219 Trung Kính, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như: Indochina Plaza, Sky Park View, Home...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn 02 phòng ngủ 02 phòng vệ sinh tầng trung tòa Park 12 Times City, tặng lại toàn bộ nội thất, bìa đỏ không vay,...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      - Chuyển công tác cần bán nhanh chung cư 69 mét vuông tại căn hộ Central Field Trung Kính.- Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.- full nội thất, nhà làm để ở...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chính chủ có nhu cầu bán căn hộ chung cư 2 PN dự án vinhome Gardenia Mỹ Đình , Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. DT : 76  mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      * Chính sách siêu ưu đãi cho đợt chào bán đầu tiên:- Hỗ trợ 0 phần trăm LS 15 tháng cho 70 phần trăm giá căn hộ chung cư.- TT sớm CK tới...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh trước tết chung cư Mỹ Đình Plaza 2 do không còn nhu cầu sử dụng.DT 70m2.Thiết kế 2 PN, 2 phòng  phòng vệ sinh.logia ĐN cực...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 0 m2
      Cần bán 0một căn hộ tại căn hộ chung cư Intracom Trung Văn.DT 119,2 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản: Sàn gỗ, điều hòa,...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống thấp tầng nên cần bán ngay căn hộ chung cư 110 mét vuông Ecolife Capitol 58 Tố Hữu, Nam Từ Liêm.Thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh...
      Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có quỹ chung cư cao cấp vin Symphony giá siêu mềm nhất thị trường.* Quỹ căn bán:- 1 phòng ngủ Giá 1,7tỉ - 2tỉ.- 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Gia đình cần tiền để mua căn hộ chung cư mới, cần bán ngay trước Tết căn hộ chung cư Ecolife 58 Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, HN.căn hộ góc...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      DT 94.5m2.3 ngủ 2  toilet.Giá 3.8 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Để lại nội thất đầy đủ cao cấp, nhà mới về ở ngay.Xem nhà liên lạc e Hưởng: 0968 862 ***
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Nhu cầu đổi lên căn to hơn, gia đình thiện chí mở bán chung cư 2 PN tại A10 Nam Trung Yên, Cầu Giấy:--------------------------------- chung cư DT 65m2,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Do chuyển đơn vị công tác tôi cần bán gấp chung cư Athena complex.- DT 106 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet.- Nội thất đồ đủ dùng cho khách...
      Dự án Athena Complex, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh trước tết chung cư 3 phòng ngủ Hapulico.DT: 103 mét vuông.chung cư tầng trung logia hướng mát.Thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình tôi cần bán căn 2 phòng ngủ hướng Đông Nam.Full đồ mới chỉ việc sách va li về ở.bìa đỏ chính chủ, Đông Nam,...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 ngủ tầng thấp DT 72 mét vuông view quảng trường nhạc nước tại khu đô thị An Lạc Green Symphony.- chung cư đc thiết kế hiện đại...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư mặt phố Trung Kính tòa F4 nhà Xinh.- DT chung cư 86m2 căn 2 PN, phòng khách, bếp, 2 vệ sinh.- Nhà căn vuông vức, hướng...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.