Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.864 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán gấp chung cư 89m Tây Hà Tower.- Thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh thoáng mát sạch sẽ.- logia hướng Đông Nam...
      Dự án Tây Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 3 ngủ tòa S5.- DT: 98m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ + 2  nhà vệ sinh + 2 ban công.- chính chủ để lại nội thất đầy ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch chính chủ bán căn 2 ngủ 60 mét vuông hướng ĐN tại dự án HD Mon Nguyễn Cơ Thạch giá 3 tỉ.- chung cư đủ đồ khách chỉ việc xách...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 108 m2 29,17 triệu/m2
      chính chủ anh Hùng cần chuyển đổi nên bán căn hộ an sinh xã hội, Mỹ Đình, Lưu Hữu Phước.- chung cư thiết kế hài hòa 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia thoáng...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - căn hộ chung cư DT 60m2, thiết kế 2 PN.- View đẹp thoáng mát quanh năm. Để lại toàn bộ nội thất.- Gia chủ sinh sống rất có lộc, thiện chí để lại cho KH...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 48 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      - Đã bao lâu bạn đc sống và hưởng thụ nhiều hơn thế?Lumière lần đầu tiên xuất hiện tại Thủ đô Hà Nội sẽ là tâm điểm trong khu đô thị vin Smart City cả...
      Dự án Lumiere EverGreen Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Tìm khách mua căn hộ đón tết giá chỉ hơn 3 tỉ nhà đẹp lung linh nội thất đầy đủ.* Vị trí: Tòa nhà 17T10 mặt phố Nguyễn Thị Định - Trung Hòa Nhân Chính,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 92 m2 51,09 triệu/m2
      Cần tiền gấp, gia đình thiện chí mở bán chung cư 3 PN tại Dreamland Bonanza Duy Tân:--------------------------------- chung cư DT 92 mét vuông,...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      Em Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới a/c căn hộ chung cư 2N tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Waterfront" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean Park.*...
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư tại đối diện Thanh Xuân Complex, Toà Thanh Xuân Building trong khu căn biệt thự liên kế của Thanh Xuân Complex.chung cư...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, giá 3,52 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.52 tỷ 0 m2
      * Thông tiên chi tiết:- Mã căn R1.012919.- Loại căn 2 phòng ngủ + 1 góc có DT rộng nhất, phòng khách rộng, phần + 1 có thể thiết kế thành  phòng ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      - DT 54m2- Căn 2 phòng ngủ 1  nhà vệ sinh- Đông Nam- Tầng 15 view thoáng đẹp- Căn hộ thuộc dự án: Tổ hợp TMDV và căn hộ chung cư cao...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      * Ưu đãi trực tiếp từ CĐT Hùng Cường với CSBH hấp dẫn trong tháng này:- CK ngay 280 tr vào giá với quỹ căn hộ chung cư 102.3m2.- Hỗ trợ vay NH...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán chung cư 2 PN view sông Hồng căn hộ chung cư cạnh Time City, Minh Khai.- DT 90,3m.- chung cư gồm 2 PN, 2vs, 2 logia view sông, 1 phòng...
      Dự án Amber Riverside, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,3 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.31 tỷ 127 m2 26 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 4N3 phòng vệ sinh rộng rãi với các DT 127m2 - 135m2 - 141m2 giá từ 3ty4 như căn biệt thự trên cao, với môi trường sống.* Tiện ÍCH...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Tòa Diamond - Goldmark City.- Bán căn 3 phòng ngủ 2 toilet tòa Diamond.- DT 104m2 trên sổ.- Sẵn sổ giao dịch, sẵn slot oto.- Bàn giao nội thất ...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư THÔNG BÁO:- Còn duy nhất 03 chung cư 3 phòng ngủ - Thiết kế đẹp, view đẹp, hướng mát, nhận nhà ngay, nội thất xịn gọi...
      Dự án La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 111 m2 40,55 triệu/m2
      bán nhanh! Góc 3 ngủ Vinata (289 Khuất Duy Tiến) 111m2, logia hướng Đông Nam - hướng Tây Nam, giá thật ib.- Vị trí: Tòa 2B Vinata (289 Khuất Duy...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá