Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.855 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thuộc dự án KDC số 2 gần BicC Go, hạ tầng giao thông đã đầy đủ, mảnh đất thuộc ALK 62, cắt lỗ 1tỉ1 so với lúc mua.Cụ thể, mua 4...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 4,9 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Novaworld Phan Thiết - Florida 1.Cần bán ngôi nhà phố nội thất đầy đủ 3BR - 4 toilet.- Giá: 4.9 tỉ. Cần tiền bán lỗ vốn!- Vị trí: View Clubhouse...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 138 m2 31,16 triệu/m2
      Cần bán Lô đào Duy Tùng gần ngã ba Đào Tấn P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết, Bình Thuận.- DT: 138m2 (ngang 5 dài 27,30).- Hướng Chính Nam.- Không dính Cống.- giá...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường nhựa nội bộ Võ Văn Kiệt, P. Phú Hài, TP Phan Thiết.- Vị trí như hình.- Hướng chính Nam.- DT: 100m2 (ngang 5 dài 20) sổ đã gắn...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất 130 m2, mặt tiền 6m tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 130 m2 24 triệu/m2
      Cần sang nhượng Lô ngoại giao nằm trên trục QL31.- DT 130m2 (6,5m * 20).- Giá 24tr/m2.- pháp lí đầy đủ rõ ràng, chủ đầu tư Hud2 uy tín số 1.- Đường nội...
      Dự án Thái Đào Residence, Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 160 m2, giá 4,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.8 tỷ 160 m2 30 triệu/m2
      - căn biệt thự biển Novaworld Phan Thiết.- Cần tiền bán ngay cắt lỗ BTSL 8x20m - 4.8 tỉ.- DTXD 160m2.- DTSD 133m2.- Gần clubhouse khu 3, logia hướng...

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 94 m2 tại Đường Vũ Hồng Phô - An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      bán nhà P. Bình Đa 94m2,Cách đường Vũ Hồng Phô 50m, đường ô tô, sổ hồng thổ cư giá chỉ 3,4 tỉChính chủ gửi bán nhà P. Bình Đa 94m2 sổ riêng thổ cư giá 3.7...
      Đường Vũ Hồng Phô, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Đức Thuật, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      - bán nhanh nhà c4 khu cư xá giáo viên trấn biên, nhà 2 MT, đường nhựa thông 5m, 2 xe ôtô tránh nhau, P. Tam Hiệp, Biên Hoà.- Giảm mạnh 200tr còn 3tỷ500-...
      Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Thủy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Nhà bán gấp cổng sân bay Cần Thơ.DT: 5 x 25 m, thực tế 5 x 30.MT lộ sung túc.Bề ngang rộng, thích hợp KD mua bán thích hợp mở văn phòng Công ty dụ lịch,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Trà An, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh! Giá đầu tư L/H ngay!Bán nhà 3 lầu khu Long Thịnh - Q Cái Răng TP Cần Thơ.Vị trí - ngay Tây Nguyên Plaza đi thẳng vào - khu vực trung tâm hành...
      Đường Số 9, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 200 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 200 m2 24,5 triệu/m2
      Bán nhà DT 200m²- giá 4,9 tỉ- sổ hồngHỗ trợ vay NH 70%Có sân để oto.Đường trước nhà rộng rãi xe tải vô đcL/H: Xuân Hoàng để xem nhà
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 600 m2, mặt tiền 12m tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 600 m2 6,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất 12m MT đường Nguyễn Văn Cừ, P. Quảng Thành, TP Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông. Có 120m2 vuông thổ cư. Có tách lô 6m + 6m hoặc 5m + 7m hoặc 12m...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Quảng Thành, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 16m tại Đường Hùng Vương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      - Nhà đất thuộc KDC hiện hữu, quy hoạch ra MT đường Vành Đai 3, gần KDL Bò Cạp Vàng, thuận tiện đi lại, KD buôn bán hoặc cho thuê... Về sau.- Nhà và tường...
      26/9, Ấp Chính Nghĩa, Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay lô mặt đường chính đẹp nhất dự án khu tái định cư Bình Sơn - Lộc An.Có sẳn nhà trên đất.DT chuẩn 5x25 (125m2).Vỉ hè cực...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 125 m2 24,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn liền kề 1 tầng, 1 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển nhượng căn biệt thự GÓC VIEW HỒ, DT sử dụng hơn 1000 mét vuông, nội thất đầy đủ, có thể Làm Bể Bơi riêng, đối diện Khu tiện...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet, toà R2 - dự án The Landmark - Onsen tòa tháp biểu tượng của KĐT Ecopark.- Đặc biệt căn hộ chung cư...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,22 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.22 tỷ 65 m2 49,54 triệu/m2
      bán ngay 2  phòng ngủ Onsen toà Rmột căn số 11 giá 3.X tỉ hướng View Hồ.- DT 65 mét vuông.- Đông Nam.- Nhà sắp bàn giao.- Thiết kế...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.