Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.855 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán rẻ kho mặt tiền đường nhựa 7m, Bến Lức, Long An DT 384m2 full thổ giá 4.9 tỷ. LH

      4.91 tỷ 384 m2 12,77 triệu/m2
      Bán kho mới MT đường 1B (đường liên xã Thanh Phú - Tân Bửu) xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An._ Gần chợ và UB xã Tân Bửu._ Cách đường Nguyễn Hữu Trí tầm...
      Đường Mỹ Yên - Tân Bửu, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố vườn thuộc khu đô thị Waterpoint giá siêu mềm nhất thị trường:- giá: 3.1 tỉ (Full thuế phí sang tên + 5 phần trăm sổ).TT:...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      * Tặng ngay 68 gói nội thất đầy đủ cho KH giữ chỗ thành công sớm nhất.- CK cho KH giữ chỗ: 1 phần trăm.- free 24 tháng pql căn hộ chung cư.-...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,45 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu tiên tại TP. Vũng Tàu 4 MT dự án Vung Tau Centre Point.Hiện tại Hương đang có 2 suất ưu đãi 16 phần ...

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 824, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      LH xem nhà free: 0911 118 ***Trường Nam Long).+ DT đất: 6x15 = 90 mét vuông.+ Độ cao tầng: 1 trệt 1 lầu.+ DT sàn xây dựng: 104,55 mét vuông gồm...

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 96 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường 824 - Đức Hòa - Long An

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      KĐT Phúc An City.* KĐT Phúc An City tại kinh tế Xuyên Á phía hướng Tây Bắc TP. TP.HCM, nằm trên trục đường tỉnh lộ 824 kéo dài Nguyễn Văn Bứa, Phan Văn...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất 120 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      - DT: 5x24m- Vị trí: Lock I, đường nhựa trục chính TC4, đối diện công viên 7 kỳ quan- Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, điện, nước có sẵn, xây dựng...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,69 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.69 tỷ 87 m2 42,42 triệu/m2
      chung cư Vung Tau Center Point biển cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu tiên tại TP. Vũng Tàu 4 MT dự án Vung Tau Centre Point.Giỏ hàng trực tiếp từ CĐT...

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Mua nhà chưa bao giờ dễ dàng đến thế chỉ cần bỏ ra 1,8 tỉ, KD cho thuê ngay 200tr/1 năm thu nhập thụ động.Miễn LS 0 đồng trong 2 năm.Vị trí đẹp - chân đế...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn liền kề 1 tầng, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp NOVAWORLD PHAN THIẾT- 3.9 tỉ- 0918 753 ***- căn nhà phố gần trục đường 20m DT: 6x20m ( xây dựng 1 trệt 1 lầu)- Đường nội...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      - Cắt lỗ căn BTSL 8x20m (160m2) nằm tại phân khu 3 Florida 1 dự án Novaworld Phan Thiết.- Giá gốc 5,3 tỉ nay khách kẹt bán chỉ còn 4,9 tỉ đã bao hết thuế...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà 1 tầng, 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Bán căn nhà phố, sân vườn, 1T1L hoàn thiện, đường Số 10, Khu Văn Hóa Tây Đô, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ giá 4.2 tỉ.(Chỉ 7 ph đến trung tâm Q....
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      liên kế 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài, SHR chính chủ - Vsip Bắc Ninh.- DT: 75m2 (5x15m).- Thiết kế đẳng cấp tiêu chuẩn Singapore, tối ưu công năng sử dụng.-...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      - pháp lí: Vào tên trực tiếp HĐ (dự án đã có bìa đỏ đất).- DT: 85m2.- Xây: 7 tầng, diện tích xây dựng: 437.5m2.- Giá đất: 40 tr/m2; giá xây: 6.2tr/m2...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Sở hữu biệt thự 1 tầng, 160 m2, giá 4,33 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.33 tỷ 160 m2 27,07 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay biệt thự NOVAWORLD PHAN THIẾT- căn biệt thự- 4.33 tỉ- 0918 753 ***- Biệt thư Song Lập DT: 8x20m ( xây dựng 1 trệt 1 lầu)- Vị trí...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 4 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      - nhà mặt tiền 6x20m mua từ 2019.- Vị trí khu Florida 1, khu 1.3.- Cần tiền bán nhanh giá chỉ 4 tỉ.- Nhà 120m2 đất, sàn sử dụng 126m2.- Nhà đã xong, nhận...
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường 6 - Từ Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ 1.8 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà 75m2, xây 4 tầng tại Centa Diamond, Vsip Từ Sơn.DT: 75m2 - MT: 5m - đường 12m.Môi trường xanh - Sạch đẹp - Đẳng cấp tiêu...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chỉ bỏ ra 1,8 tỉ đã có ngay nhà mặt phố chân đế căn hộ chung cư KD cho thuê ngay 200tr/1 năm.- Vị trí đẹp ngay giữa trung tâm kinh tế của Từ Sơn, nằm...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.