Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.845 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư OPAL KHU BỜ SÔNG Hiệp Bình Chánh- căn Opal Riverside lầu 7, 2 phòng ngủ 71m2 tòa căn hộ A1- giá 3ty350 tr, có thỏa thuận.- Hướng...
      Dự án Opal Riverside, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.24 tỷ 71 m2 45,64 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh: Căn căn hộ cao cấp Celadon City, MT đường Tân Thắng, Q. Tân Phú.- DT: 71m (2 phòng ngủ - 2 toilet).- nội ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Phân khu Masteri Centre Point nhà mới 100 phần trăm.căn hộ chung cư: 2 PN.Nội thất cơ bản giá 3,8 tỉ hổ trợ vay bank 70 phần trăm.Tầng cao,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2pn2 toilet đầy đủ nội thất lầu cao căn hộ góc view thoáng đẹp.căn hộ Florita Himlam tân hưng Q. 7căn hộ ở vị...
      Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      BÁN hot: Căn căn hộ celadon Emerald Q. Tân Phú, gần ngay trung tâm thương mại Aeon, đường bờ bao tân thắng - DT: 71 mét vuông ( 2 phòng ngủ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư ngộp kẹt tiền giá siêu mềm nhất tòa!- DTSD: 55 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ 1 toilet.- Tình...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, khu sầm uất, chợ Nga, lầu cao, view thoáng, DT 76m2, 2 PN, 2...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh, cam kết giá mềm nhất hiện tại trong khu Emerald: - DT 71 mét vuông, thiết kế kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 88 mét vuông giá 3.1 tỉ.- chung cư rộng, thoáng mát, view đẹp. chung cư do công ty Phú Mỹ Hưng trực tiếp quản lý.- DT:...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phước Thiện - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư vin Grand Park thuộc phân khu cao cấp nhất The Beverly.- DT 80m2.- Giá cần 3.7 tỉ.- chung cư vị trí rất đẹp, full kính, trần cao...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 112 m2 39,74 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mỹ Khánh 1 - Phú Mỹ Hưng, 3 PN.- DT 112m2.- chung cư gồm có: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Nhà có nội thất.- View hồ bơi.- an ninh đảm ...
      Dự án Mỹ Khánh 1, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Nam, giá 3,12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.12 tỷ 80 m2 39 triệu/m2
      Giá chỉ 39 tr/m (thấp nhất khu vực).Nhà mới 100 phần trăm - nhận nhà ở ngay - tiêu chuẩn cao cấp.Nhiều căn lựa chọn, đa dạng DT 2 phòng ngủ và...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 106 m2 43,4 triệu/m2
      23 - 25 - 27 - 33 Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Q7.Đã có sổ hồng riêng - công chứng ngay trong ngày - làm việc chính chủ.Quý anh/chị quan tâm vui lòng gọi...
      Sunrise City, 23-25-27-33, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 81 m2 38,89 triệu/m2
      MUỐN Ở căn hộ chung cư GIỮA LÒNG TP Ở ĐÂY EM CÓ chung cư GIÁ RẺ !!!căn hộ chung cư SKYGARDEN Q. 7giá : 3.150 tỉ. Cam kết giá cạnh tranh nhất thị...
      Dự án Sky Garden II, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Masteri Centerpoint bản giao hưởng trong lòng vin Grand Park Q. 9.Do mất khả năng TT, cần chuyển nhượng Masteri Centerpoint 1,2,3  phòng ngủ giá mềm...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Emerald Celadon City số 2 đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 71 mét vuông, 2 PN, phòng khách, khu bếp...- nội thất ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nam Nguyen Căn Hộ Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Rổ hàng Victoria Village tháng 11/2023 căn 1 + 1 phòng ngủ (3,3 tỉ), 2 phòng ngủ 69 mét vuông bán (3,6 tỉ), 3 phòng ngủ 82 mét ...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Giá quá hời - sở hữu ngay 1 căn hộ 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 86 mét vuông - giá chỉ: 4ty5 (Bao thuế phí).Em dẫn đi xem nhà 24/24 -...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.