Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      - Nhà Tây Bắc, ngõ trước cửa rộng 3m, đường vào rộng 5m.- oto đỗ cửa, ngõ thông, giao thông thuận tiện.- Cách đường Trịnh Văn Bô chỉ 100m.- Ra Mỹ Đình chỉ...
      Đường Trần Hữu Dực, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 36 m2 134,73 triệu/m2
      Nhà mới khôngong - lô góc 2 thoáng - gần phố - gần oto.+ Nhà chủ tự xây cực kỳ tâm huyết để ở nhưng lại mua đc căn khác phù hợp hơn lên bán.- Thiết kế:+...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Nhà dân xây DT 27 mét vuông/30 mét vuông từ tầng 2 - ngõ phố hoàng hoa thám thông phố đồng cổ - ~ cách ra phố oto cực gần - ngõ ba gác thoáng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      siêu hiếm phố Minh Khai - Gốc Đề - ngõ nông rộng thoáng - oto đỗ sát nhà - gần trường - gần chợ - tiện ích ngập tràn.Nhỉnh 4 tỉ nhà đẹp.Tầng 1: Khách -...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      + Nằm vị trí trung tâm, cách mặt phố Phú Mỹ (Lê Quang Đạo) 20m.- Nhà trong ngõ tương đối rộng + oto vào nhà.Có thể vừa ở vừa KD, nhà đc chủ thiết kế 4...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 42 m2 104,77 triệu/m2
      E bán nhà Di Trạch, oto 7 chỗ vào nhà, ngõ thông, đường trước nhà oto tránh, Tây Bắc. DT 42m2. Ngay gần nhà văn hoá, đối diện là KĐT hindo. Cách đường văn...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Hiếm - mặt ngõ thông - KD nhỏ - hiếm nhà bán.ngã 4 Ô Chợ Dừa, Xã Đàn 30m2 5 tầng.Giá có 4 tỉ.Mô tả:+ Khu vực hiếm nhà bán nhiều khách tìm mua.+ Mặt ngõ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - Hà Đông, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      ĐC: Cao Thắng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.DT = 32m2, 5 tầng, MT 4m, giá 4,8 tỉ có giảm sâu khách xem nhà và trao đổi trực tiếp. SĐCC.Loại hình bất động ...
      Đường Cao Thắng, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Nhà đẹp thoáng rộng gần oto TT Thanh Xuân, 5p ra trung tâm thương mại Royal City.- Quan Nhân thông ra Vũ Trọng Phụng.- Khu đất vượng lộc. KD tại nhà...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 31 m2 148,39 triệu/m2
      Bán nhà đường Láng - Mặt ngõ thông 3m - 5 tầng - KD tạp hóa - gần phố, oto - 4.6 tỉ.Nhà trung tâm Đống Đa - gần Chùa Láng, xung quanh các trường Đại học...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại đường Đông Ngạc, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng - mặt phố Đông Ngạc - KD.- Nhà mặt phố Đông Ngạc, khu vực phát triển từng ngày, đi tắt đón đầu KĐT ven sông.- Hiện trạng nhà 2 tầng...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 22 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 63 m2 76,2 triệu/m2
      Cần bán nhà khu ngôi nhà phố SG TX22.Dt 4,5 x 14m.MT trục chính khu ngôi nhà phố Thành phố Hồ Chí Minh.1 trệt 3 lầu sân thượng 4 phòng ngủ, 1...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Tôi bán gấp giá cực sốc 38 tr/m2 B1.1 KL05 100m2 Cienco 5 Thanh Hà.Tôi cần rút tiền ra khỏi đất để KD nên cần bán nhanh ô LK05 B1.1 Thanh Hà Cienco 5, Hà...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      chính chủ bán cắt lỗ lô LK Thanh Hà B1.4 LK10 giá 39 tr/m2, 100m2.Vì cần tiền nên GĐ tôi bán cắt lỗ Lô LK Thanh Hà Mường Thanh, thành phố Hà Nội.Lô LK...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 58 m2 80,18 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư cao cấp Terra Royal, vị trí ngã tư đường Lý Chính Thắng & Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 58m2, 2 PN, 1  phòng vệ sinh,...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 141 m2 31,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Đất Phương Nam. Chu Văn An, Bình Thạnhcăn hộ cao cấp, đầy đủ tiện ích, DT: 141 mét vuông, 3 PN, 2...
      Dự án Đất Phương Nam, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      Vì lý do cá nhân nên cần bán lại lỗ sặc máu.căn hộ chung cư Xi Grand Court. 69 mét vuông. Có SHR.- 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh không...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      - Bán căn hộ Res Green Tower.- Res Green: Số 7A Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- Tiện ích xung quanh: TTTM cao cấp, nằm ở vị trí đắc địa dễ dàng...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.